Địa không, Thiên Không, Địa kiếp ở Thân - Mệnh mong được đôi lời góp ý của các bác. Em xin cảm ơn!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
NgotNhuChanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Địa không, Thiên Không, Địa kiếp ở Thân - Mệnh mong được đôi lời góp ý của các bác. Em xin cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi NgotNhuChanh »

=)) xem tướng mới cần up hình mà mấy bác. giỡn em hoài :-ss
Đầu trang

thientony2411
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Địa không, Thiên Không, Địa kiếp ở Thân - Mệnh mong được đôi lời góp ý của các bác. Em xin cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi thientony2411 »

Các bác ơi các bác xem giúp e với e khổ quá . e bị mệnh không thân kiếp giờ gần 30 r vẫn phải đi học và ăn bám bố mẹ tc thì long đong lận đận e có 1 người con ngoài giá thú các bác có thể giải và tư vấn cho e ko ạ
1414596231096.jpg (99.03 KiB) Đã xem 1474 lần
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

Về mặt tình cảm, bạn gần gũi với bên ngoại hơn bên nội? Bạn vẫn còn sống gần quê quán?
Đầu trang

thientony2411
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KMD đã viết:Về mặt tình cảm, bạn gần gũi với bên ngoại hơn bên nội? Bạn vẫn còn sống gần quê quán?
Bác có thể xem thêm giúp e k ạ thanks bac nhìu ạ
Đầu trang

NgotNhuChanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up lên cho các bác trl hộ em :((
2 câu hỏi em hỏi ở trang thứ nhất.
KMD đã viết:Về mặt tình cảm, bạn gần gũi với bên ngoại hơn bên nội? Bạn vẫn còn sống gần quê quán?
Em thì bên nào em cũng gần gũi nhưng bên ngoại nhà em sống tình cảm hơn :D Em đang ở cách nhà 50km ;))
Đầu trang

binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi binh131091 »

Bạn này có la số giống mình 90% mà mình khổ gấp trăm lần bạn này.thật là đau lòng
Đầu trang

NgotNhuChanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

binh131091 đã viết:Bạn này có la số giống mình 90% mà mình khổ gấp trăm lần bạn này.thật là đau lòng
ở cái tuổi này làm sao mà biết đâu là sướng đâu là khổ, mới đi đc 1/3 cuộc đời thôi mà bạn :D dù khổ thì cũng nghĩ lạc quan, nghĩ về phần tích cực :D
Đầu trang

binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi binh131091 »

Thật ra từ bé tới lớn m đã thấy khổ rồi.mặt mũi chân tayy nhìnn đẹp đeu .khuôn mặt phúc hậu(theo nhu mọi nguơi nhận xét)mà chưa lần nào mình gặp may mắn cả.nhung m đi xem bói rất nhiều nơi,mất cả chục triệu , tất cả đều nói số m sẽ rất sướng,được nhờ chồng,đến bây giờ m còn chưa ai tán tỉnh yêu đương,ra trường thì thất ngiệp.không có ai là bạn,anh em thì từ mặt nhau.còn gì khổ hơn nữa,đã có lúc minh mưốn tự tử cho thanh thản,cuic song thay vô ngĩa
Đầu trang

thientony2411
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số mệnh k thân kiếp chán thật lận đận tớ cũng sáng sủa mà có y dc cô nào ra j đâu lại cìn bị đá ý
Đầu trang

NgotNhuChanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh không thân kiếp mà thân cư di em đang có ý định xuất ngoại các bác ngó giúp em có hy vọng gì ko :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”