Đăng ký luận giải tử vi - TUETVNB!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đã khóa
tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Đăng ký luận giải tử vi - TUETVNB!

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

ĐÃ ĐƯỢC XEM SỐ
happy family đã viết:

Kính nhờ thầy xem giúp!

https://lyso.vn/lasotuvi/1/093011111982/1/" target="_blankĐHQ.jpg

Mời mọi người đăng ký xem lá số ở đây
Sửa lần cuối bởi binbinbush vào lúc 13:13, 25/02/10 với 1 lần sửa.
Nguyên nhân: cập nhật
Được cảm ơn bởi: dudu123, somenh83, nguyenhoan, cole_anhdoncoi, tuan75, thanhtuyen, khanhpro03, thuytram, kienhoi83, thien trang, ncson

Monteago
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mỗi ngày xem một lá số ! - TUETVNB

Gửi bài gửi bởi Monteago »

ĐÃ ĐƯỢC XEM SỐ

Em xung phong mở hàng, mặc dù em chưa đủ 20 bài nhưng ngày nào em cũng chờ ở đây đọc bài của các anh chị để học thêm về lý số. Vì trình độ còn kém chưa biết gì, không dám nói nhiều nên bài chưa đc quá 20. Trường hợp của em khẩn cấp rất cần xem. Em hứa là bài của em sẽ lên 20 trong ít hôm nữa. hihi.

Em nhờ xem cho em về Công Danh Sự Nghiệp năm nay có qua đc không thôi
Câu hỏi phụ là, rốt cục sau này sự nghiệp công danh em đến được mức nào.

Đây là lá số của em. Năm rồi làm ăn thất bát quá sắp phá sản đến nơi, nợ nần chồng chất. Em nhờ các bác xem hộ năm Dần của em như nào, có gỡ được không. Con người em có chí tu hành nên cũng rất hay nghĩ nhiều chuyện này. Xem ra năm sau em dễ đi lắm. Mời các bác giải đoán, em sẽ nghiệm chứng lại từng lời.

Em cảm ơn !

Em sinh ngày 06/04/1985 Lúc 02h45 Sáng chuẩn của giấy khai sinh luôn. Bố em là bác sĩ chính trong ca đẻ của em nên sau khi đẻ bố em xé tờ lịch ghi lại giờ không thể nào sai.
Sửa lần cuối bởi binbinbush vào lúc 13:14, 25/02/10 với 3 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: nguyenny

Iem là Mõ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Mỗi ngày xem một lá số ! - TUETVNB

Gửi bài gửi bởi Iem là Mõ »

ĐÃ ĐƯỢC XEM SỐ

Đầu xuân năm mới chúc thầy sức khỏe, phát tài phát lộc!
Cao nhân xem giúp cho em với ạ!
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi binbinbush vào lúc 13:15, 25/02/10 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: khanhpro03

tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Nơi Đăng ký lá số để chờ luận giải- Tuetvnb.

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

Mọi người đăng ký ở đây, nhớ ghi rõ ngày giờ sinh, tên tuổi và kê khai đôi chút về bản thân nhé.
Được cảm ơn bởi: Windy, nguyenhoan, sss, trangnhi, khanhpro03

Iem là Mõ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nơi Đăng ký lá số để chờ luận giải- Tuetvnb.

Gửi bài gửi bởi Iem là Mõ »

Em chào thầy tuetvnb,
Em là Nữ sinh vào lúc 4h sáng ngày 24/11/1983 (DL) tại Thanh Hóa. Học ngoại ngữ, hiện đang làm về lĩnh vực truyền thông - Quảng cáo (tại Hà Nội). Do có bầu bé thứ 2 sức khỏe yếu nên hiện em đang nghỉ ở nhà chờ sinh bé. Tính cách khá thẳng, nóng nhưng không để bụng lâu. Vui vẻ, hòa nhã dễ hòa nhập và hay thương người...
Em lập gia đình năm 2007, ông xã sinh năm 1982, con gái đầu sinh 2008 và sắp tới là bé trai dự kiến sinh tháng 3/2010 (AL).
Nếu được nhờ thầy xem giúp thêm sức khỏe sắp tới của em thế nào? Bác sĩ bảo em có khối u và một số vấn đề về sinh bé! Khả năng đẻ mổ cao... Hic... Hiện nay em cũng không khỏe lắm!
Trân trọng cảm ơn thầy và các anh chị điều hành viên và học viên trên diễn đàn rất nhiều!

MHG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MHG »

ĐÃ ĐƯỢC XEM SỐ

Xin kính nhờ bác tuetvnb và các ACE trong diễn đàn xem giúp lá số này công việc làm ăn nhà cửa thế nào trong năm 2010. Ng này thường xuyên phải thay đổi chổ ở, xin hỏi khi nào thì có nhà riêng để ổn định.
Hình ảnh
Xin cám ơn mọi ng.
MHG
Sửa lần cuối bởi binbinbush vào lúc 13:15, 25/02/10 với 1 lần sửa.

Monteago
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Monteago »

m xung phong mở hàng, mặc dù em chưa đủ 20 bài nhưng ngày nào em cũng chờ ở đây đọc bài của các anh chị để học thêm về lý số. Vì trình độ còn kém chưa biết gì, không dám nói nhiều nên bài chưa đc quá 20. Trường hợp của em khẩn cấp rất cần xem. Em hứa là bài của em sẽ lên 20 trong ít hôm nữa. hihi.

Em nhờ xem cho em về Công Danh Sự Nghiệp năm nay có qua đc không thôi
Câu hỏi phụ là, rốt cục sau này sự nghiệp công danh em đến được mức nào.

Đây là lá số của em. Năm rồi làm ăn thất bát quá sắp phá sản đến nơi, nợ nần chồng chất. Em nhờ các bác xem hộ năm Dần của em như nào, có gỡ được không. Con người em có chí tu hành nên cũng rất hay nghĩ nhiều chuyện này. Xem ra năm sau em dễ đi lắm. Mời các bác giải đoán, em sẽ nghiệm chứng lại từng lời.

Em cảm ơn !

Em sinh ngày 06/04/1985 Lúc 02h45 Sáng chuẩn của giấy khai sinh luôn. Bố em là bác sĩ chính trong ca đẻ của em nên sau khi đẻ bố em xé tờ lịch ghi lại giờ không thể nào sai.

Hình đại diện của thành viên
shinbe2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi shinbe2 »

Em xin đăng ký mở hàng ạ ! :x
Ngày giờ sinh của em, hy vọng anh còn nhớ được ??? ;) ;;)
Em chỉ muốn hỏi 1 câu duy nhất là : năm nay em có khả năng lên xe bông không ạ? ( vì mấy ngày về tết em đã thấy có mấy mối định đến "đánh tiếng" trực tiếp với thầy u em rồi ), em lo sẽ ko còn cơ hội được ngồi hầu rượu các thày nữa. :( :((
Em xin chân thành cảm ơn và... hậu tạ ạ! >:D<
Sửa lần cuối bởi shinbe2 vào lúc 11:35, 23/02/10 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Go_up

nvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nvn »

ĐÃ ĐƯỢC XEM SỐ

Kính chào thầy Tuetvnb
Em là Nguyễn Văn Nam.Sinh ngày 5 tháng 11 năm 1983 lúc 12 giờ trưa.Người cao vừa tầm,khá là béo,tính hiền lành,hay giúp đỡ mọi người,vui tính.Ra trường được 2 năm rồi nhưng hiện chưa có việc làm.Kính nhờ thầy xem giúp cho về công danh sự nghiệp,tình duyên
Em có một câu hỏi thêm là năm nay em có thể ra nước ngoài được ko ạ(đi làm việc)
Đây là lá số ạ
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi binbinbush vào lúc 13:16, 25/02/10 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: doshaku, hoavangmaydo, tuvithientuong80, kimgiap, thuphuong0286, dola

Dragon
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dragon »

CHƯA ĐỦ ĐIỀU KIỆN ĐƯỢC XEM SỐ

E chào thầy, nhờ thầy xem cho e về bản thân, vợ con gia đình, công danh sự nghiệp ạ (nhất là trong năm 2010)
E là con trưởng, dưới có 1 e trai, đã có vợ nhưng li dị, con bị sẩy (đều xảy ra vào đầu năm Kỷ Sửu). Liệu bao giờ e mới lấy được vợ, vợ con e ntnào thầy nhé!!!
E cảm ơn thầy nhiều.
E sinh 6/11/1978 DL, giờ Dần
Năm 2003 bị tai nạn, may qua khỏi và khoẻ mạnh bình thường.
Lá số của e:

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi binbinbush vào lúc 13:20, 25/02/10 với 2 lần sửa.

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”