Nhờ các Bác xem giúp lá số. Người có lá số này thông minh vô cùng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
mai.tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Re: Nhờ các Bác xem giúp lá số. Người có lá số này thông minh vô cùng

Gửi bài gửi bởi mai.tran »

hoanganh11 đã viết:Mình học kinh tế, cũng ăn chơi suốt ngày, may mà ra trường cũng được bằng Giỏi :D
Cơ mà bằng cấp không quan trọng, quan trọng là cơ hội và khả năng của bản thân. Mình chưa xin được việc oki đúng chuyên ngành nè.
Đây chắc lá số người yêu bạn. Lá số không chính chủ ít cao nhân xem cho lắm. Bạn inbox cao nhân nào xem thì tốt hơn.
Uh. Cám ơn bạn nha. Bạn hc giỏi quá. Thật đáng ngưỡng mộ. Mình và bạn mình thì may mắn tìm đc việc đúng chuyên ngành. Bạn cố lên nha, từ từ cũng đc như ý thui
Đầu trang

mai.tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nhờ các Bác xem giúp lá số. Người có lá số này thông minh vô cùng

vio đã viết:Lá số này chưa đến lúc khổ đấy, vì địa bàn kém và đặc biệt cung phúc có không kiếp.
Vậy khi nào em nó vô hạn khổ vậy bạn? Hic hic
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

hoanganh11 đã viết:Mình học kinh tế, cũng ăn chơi suốt ngày, may mà ra trường cũng được bằng Giỏi :D
Cơ mà bằng cấp không quan trọng, quan trọng là cơ hội và khả năng của bản thân. Mình chưa xin được việc oki đúng chuyên ngành nè.
Đây chắc lá số người yêu bạn. Lá số không chính chủ ít cao nhân xem cho lắm. Bạn inbox cao nhân nào xem thì tốt hơn.
đây không phải người yêu cô này nhé, có thể chỉ là yêu thầm thôi :-$
người này đang trong hạn cực xấu, tốn tiền của, lại không được như ý, khó có người yêu nên.....
ngoài 32 mới phát phúc được
Đầu trang

kutun
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kutun »

Tôi nói cho cô nghe nhé, đừng có mà yêu đơn phương đếy :> , dễ chuốc khổ vào mềnh :-? .Cô với người này chỉ có duyên bợn bè thoy, có nợ thỳ chĩ nợ tiền nợ bạc thoy :-$
Đầu trang

nam2610
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nam2610 »

Kính bác danvac :) e không có ý gì. Chỉ là có ý trái với bác nên ttước khi viết để chủ top hồi âm nói trước với bác. Người này hiện tại việc gì cũng chậm nhưng hay gặy may. Khả năng cô này gặy anh ta thấy ngưới này nhiều nét phá cách. Khá nam nhi hào hoa nên sớm mất tự chủ và bị y dễ dàng chinh phục trong một sớm một chiều.
cô này chủ động yêu và đang chấp nhận lép vế.
tôi nghi ngờ về gia cảnh người này. Chủ top tìm hiểu kĩ chưa
Đầu trang

mai.tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

danvac đã viết:
đây không phải người yêu cô này nhé, có thể chỉ là yêu thầm thôi :-$
người này đang trong hạn cực xấu, tốn tiền của, lại không được như ý, khó có người yêu nên.....
ngoài 32 mới phát phúc được
Hihi. Thiệt ra thì em nó yêu thầm em lâu rồi. Em thì cũng chỉ thích thui. Chứ gọi là yêu thì chưa. Mà em nó được cái đưa đón và tìm cách xuất hiện trước mặt em hơi bị nhiều. Còn người trước đây em kiên định vì người đó dù cho có bao nhiêu vệ tinh xung quanh cũng k lay động. Giờ thì em nản rồi. Tình yêu của 2 đứa k thắng nổi khoảng cách địa lý và k thắng nổi sự nghi ngờ. Em buông tay rồi
Đầu trang

hoanganh11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanganh11 »

mai.tran đã viết:
Uh. Cám ơn bạn nha. Bạn hc giỏi quá. Thật đáng ngưỡng mộ. Mình và bạn mình thì may mắn tìm đc việc đúng chuyên ngành. Bạn cố lên nha, từ từ cũng đc như ý thui
Hị hị. Mình cảm ơn bạn, sẽ cố gắng hết sức. Số mình may mắn cộng 1 chút thông minh thôi. Quan trọng là năng lực mà, bằng cấp có là gì đâu. Mình mải chơi nên các kỹ năng mềm cũng kém, thành ra...... :(
Bây giờ ngày ngày đi gõ đầu trẻ mà buồn thiu. :-S
Đầu trang

mai.tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nam2610 đã viết:Kính bác danvac :) e không có ý gì. Chỉ là có ý trái với bác nên ttước khi viết để chủ top hồi âm nói trước với bác. Người này hiện tại việc gì cũng chậm nhưng hay gặy may. Khả năng cô này gặy anh ta thấy ngưới này nhiều nét phá cách. Khá nam nhi hào hoa nên sớm mất tự chủ và bị y dễ dàng chinh phục trong một sớm một chiều.
cô này chủ động yêu và đang chấp nhận lép vế.
tôi nghi ngờ về gia cảnh người này. Chủ top tìm hiểu kĩ chưa
em k thích chủ động trong chuyện tc vì e là cgai. E cũng k thích ai trc cả. Ý anh là em lép vế về cái gì, e k hiểu? Với em thì k có khái niệm chịu thua và cuối đầu. Anh nghi ngờ về gia cảnh là sao ạ? Ý anh, em chưa hiểu. Nghi ngờ theo chiều huớng tốt hay xấu ạ?
Đầu trang

nam2610
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nam2610 »

Haha. Ý anh là e cũng thích người ta. Ng ta cũng thích em. Ko phải 1chiều. E cứ hỏi thữ rồi nói lên đây. Nhà ở đâu bố mẹ ra sao. Bố làm gì. Có câu trả lời thì gửi lên. Hẳn có điều đáng lưu ý chăng. Chỉ xem qua thôi. Hôm nay thích lượn chơi
Đầu trang

mai.tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoanganh11 đã viết:
mai.tran đã viết:
Hị hị. Mình cảm ơn bạn, sẽ cố gắng hết sức. Số mình may mắn cộng 1 chút thông minh thôi. Quan trọng là năng lực mà, bằng cấp có là gì đâu. Mình mải chơi nên các kỹ năng mềm cũng kém, thành ra...... :(
Bây giờ ngày ngày đi gõ đầu trẻ mà buồn thiu. :-S
Cố lên, cố lên . Mới đầu thì ai cũng lận đận hết bạn à. Mai cũng từng khổ sở lắm. Thời buổi kinh tế khó khăn mà. Chỉ cần bạn kiên định theo đuổi thứ bạn muốn là được. Cố lên, Mai tin là bạn làm được hết mà. Giờ chỉ tạm thời ẩn thân thui
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”