Lá số có căn quả??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Lá số có căn quả??

Gửi bài gửi bởi binh131091 »

Trời.ngĩ nhiều quá lại hâm thật,những người sống nội tâm như b k nên nge và xem nhiều,phân tâm lại hay ngĩ quẩn,m ơ ngệ an,nhà người này gần nhà mình,m k đi nhà bà này xem,sau họ nói nhiều nên đi,họ có căn của quan thế âm,có cô chín đi theo,cắt duyên âm giỏi
Đầu trang

VuKhucNQ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi VuKhucNQ »

binh131091 đã viết:Ôi giời các bạn cứ lo cho khổ thân,mình đi xem ai cũng nói căn cao số nặng.duyên âm,lúc đầu về lo lắm,nngĩ cả đời m có làm gì đâu mà khổ vậy,sau này tìm hiểu mới biết,mọi thứ đều đã là số mệnh thì kthay đổi k chống được.cứ bình tĩnh tiếp nhận.m đi cắt duyên âm để lấy chồng sớm,cắt hết 200k,tiễn căn hết 1triệu đồng,giờ thấy bình thường,những người có căn sẽ biết bói toán,tính cách sẽ ăn vào vị thánh nào đó,các b cứ yên tâm.đừng nhé mấy ông thầy về trình đồng mở phủ thì khổ cả đời luôn.bao giờ phải trình đồng thì các ngài sẽ nói.nhưng m thấy hầu như ai có căn cũng vất vả trước 35t.sau 35 phát và giàu.các bạn muốn cắt duyên âm hay tiển căn thì alo mình chỉ cho.vừa rẻ vừa làm được việc,chứ đi các nơi gần 5tr,xót hết ruột.
chuẩn rồi, ai đi xem thấy các thầy cũng nói có căn, phải ra trình rồi mở phủ, thế thì có bao nhiêu phủ cho nó đủ =))
Đầu trang

binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ừ.các b đừng nhé về mở phủ thật thì chết đấy.bao giờ mở các ngài sẽ nói cho.giờ cứ bình thường thôi.m có căn này nhưng chưa ai nóo mình có căn gì,bàn tay,lá số của m thuộc loại khó xem,người bảo sau khi m lấy chồng m phát giàu,ng nảo khổ lắm,biết tin ai đây,nên thôi k tin ai cả,cho khỏe.
Đầu trang

rjnkun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi rjnkun »

Loiz căn đon giản chỉ là có khả năng tâm linh, có giác quan thứ 6 nhạy hơn người bt 1 chút. 1 số ng có năng lực thật sự còn 1 so có người âm theo nên nhạy trong 1 time. Tầng này thường là tầng atula có yêu có hận, mà thực ra giới tâm linh niềm tin bạn dành cho họ càng mạnh thì càng mạnh. Tôn giáo nhiều vô bờ, huyền học cũng hư ảo đôi khi hư cấu nên căn ciếc chẳng lo đâu. Bạn có duyên thì sẽ thấy dc người mang duyên bạn đến thế giơi huyền học:))

Như thằng bạn mình là có duyên với nhà phật nên thấy 1 ông sư khi nó trục vong ra, bây h là có khả năng viết phù nhưng chưa gặp thầy viết phù =))

Còn khuyên ai có căn đông cốt thì đừng nên hầu đồng ko tẩu đấy. Tất nhiên mỗi ng 1 duyên, có người duyên thiên chúa, duyên đạo mẫu, duyên võ, duyên y, duyên âm binh...nhưng mình có quyền từ chối mà:) thường tứ trụ có 3 sao hoa cái là dễ làm thầy.

Nên đúng như bạn bình nói, yên tâm đi. Cứ nghĩ mình có căn rồi tưởng mình sờ pe cồ là dễ điên đấy:))

Phú tử vi cũng nên chú ý 1 chút, tử tham mão dậu gia kk thoát tục vi tăng, tức là phải tục rồi mới thành tăng, nhưng đung hâm quá, muốn thành tăng là phải rèn ý chí, tiết giảm ham muốn chứ đừng có hứng lên rồi đăng kí chả hay ho gì.

Bekhongnho đã nhìn ls, sống vui e nhé^^ nhưng nói chung mấy đứa dính đến thiên quan mà e vượt qua được thử thách cuộc sống thì sẽ có hậu về sau đó, yên tâm là cuôc đời nhọ hơn ng khác vài lần. E về sau sẽ bị khảo về tiền và quyền nữa đó cưng.
Đầu trang

BekhongNho
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BekhongNho »

binh131091 đã viết:Trời.ngĩ nhiều quá lại hâm thật,những người sống nội tâm như b k nên nge và xem nhiều,phân tâm lại hay ngĩ quẩn,m ơ ngệ an,nhà người này gần nhà mình,m k đi nhà bà này xem,sau họ nói nhiều nên đi,họ có căn của quan thế âm,có cô chín đi theo,cắt duyên âm giỏi
nghĩ quẩn = tự tử
mình hông nghĩ quẫn đâu . . . tự tử là ngu nhất trong những cái ngu . . .mình ngu zừa zừa . .hông ngu lắm Hình ảnh

mình có nghe vs xem ai đâu mà nhiều , hùi đó h toàn xem bói bài mấy chục ka cho vui thôi (mà h ngĩ luôn rồi) chứ k có duyên với mấy ông bà thầy , có 1 lần đi bà thầy xem bói bằng người âm dựa . .bà nhìn ai cũng nói dc . .tới mình là tắt đài , bảo là "có người ở trên che , k cho thấy tương lai" , rùi mới đây có 1 cô có căn tu theo Phật tới nhà mình . .nhìn mình thì thấy dc là có 2 người đi theo . .1 là ông nội 2 là nguời đàn ông xa lạ bên ngoài . .cô ngồi nói chuyện với ông đó biểu ông đi theo cô dẫn lên chỗ ông Phật tu . .mà ổng k chịu đi . .bảo là "tui thương cô này , cho tui ở lại đi" vừa nói vừa chắp tay lạy lạy , rùi cô nói là nói nhẹ nhàng mà hông chịu nghe thì "tui kiu người ở trễn xuống dẫn ông đi ah" . .kiểu k tự nguyện thì áp giải . . ,xong cô ngồi nói chuyện với mẹ mình 1 hồi . .cô k nói tiền cúng bao nhiêu. .mẹ mình tự đưa cho cô 200k . k pit ổng thăng thiên chưa mà mình tỉnh tỉnh dc mấy ngày h lại ngủi li bì ? mấy năm này mình lú lắm . . .người cứ vật vờ . . .chỉ muốn ngủ ngủ vs ngủ . .cả ngày k ăn k uống k đi chơi . . .chỉ có ngủ ngủ ngủ . . .ngủ thiên thu bất tận vẫn muốn ngủ . . .rời ơi mình tự phong mình là thần ngủ lun đó ah . Nói thật là mình k sợ k ngại người âm đi theo . . .mình chỉ thấy tội nghiệp : "thích 1 người mà k làm dc gì vì âm dương cách biệt" . Theo thì theo . .đừng có hành tui đóng băng với thế giới bên ngoài chứ . Cứ như thế này k pit pao h mình mới bình thường tươi cười tung tăng nhảy muá đếm tiền chồng con như người ta dc Hình ảnh
Đầu trang

BekhongNho
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

rjnkun đã viết: Bekhongnho đã nhìn ls, sống vui e nhé^^ nhưng nói chung mấy đứa dính đến thiên quan mà e vượt qua được thử thách cuộc sống thì sẽ có hậu về sau đó, yên tâm là cuôc đời nhọ hơn ng khác vài lần. E về sau sẽ bị khảo về tiền và quyền nữa đó cưng.
hông vui chút nào , vì anh hông xem ls cho e Hình ảnh e còn ls viết tên ở topic cuả anh . . .chờ anh lâu quá . .e vưà nhờ điều hành xoá rồi Hình ảnh k pit đã xoá chưa

Nhọ lắm , nói về công việc thì nhọ 4 5 lần rùi , gia đình luôn luôn nhọ (cái này là tự e làm e nhọ) , người iu thì nhọ 1 lần , hông pit như dị đã đủ nhọ chưa , đủ 1 chục nhọ rùi oh Hình ảnh

bị khảo là bị gì dị anh ? tính e đãng trí hay quên lắm , nên chắc đi đường lo ngắm kảnh làm rớt mất pao tiền cuả người ta nên bị tra khảo hả Hình ảnh
xem tiếp cho e đi . .đừng bỏ e giữa đường . .k pit đường về đâu Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huytuan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huytuan »

BekhongNho đã viết:
binh131091 đã viết:Trời.ngĩ nhiều quá lại hâm thật,những người sống nội tâm như b k nên nge và xem nhiều,phân tâm lại hay ngĩ quẩn,m ơ ngệ an,nhà người này gần nhà mình,m k đi nhà bà này xem,sau họ nói nhiều nên đi,họ có căn của quan thế âm,có cô chín đi theo,cắt duyên âm giỏi
nghĩ quẩn = tự tử
mình hông nghĩ quẫn đâu . . . tự tử là ngu nhất trong những cái ngu . . .mình ngu zừa zừa . .hông ngu lắm Hình ảnh

mình có nghe vs xem ai đâu mà nhiều , hùi đó h toàn xem bói bài mấy chục ka cho vui thôi (mà h ngĩ luôn rồi) chứ k có duyên với mấy ông bà thầy , có 1 lần đi bà thầy xem bói bằng người âm dựa . .bà nhìn ai cũng nói dc . .tới mình là tắt đài , bảo là "có người ở trên che , k cho thấy tương lai" , rùi mới đây có 1 cô có căn tu theo Phật tới nhà mình . .nhìn mình thì thấy dc là có 2 người đi theo . .1 là ông nội 2 là nguời đàn ông xa lạ bên ngoài . .cô ngồi nói chuyện với ông đó biểu ông đi theo cô dẫn lên chỗ ông Phật tu . .mà ổng k chịu đi . .bảo là "tui thương cô này , cho tui ở lại đi" vừa nói vừa chắp tay lạy lạy , rùi cô nói là nói nhẹ nhàng mà hông chịu nghe thì "tui kiu người ở trễn xuống dẫn ông đi ah" . .kiểu k tự nguyện thì áp giải . . ,xong cô ngồi nói chuyện với mẹ mình 1 hồi . .cô k nói tiền cúng bao nhiêu. .mẹ mình tự đưa cho cô 200k . k pit ổng thăng thiên chưa mà mình tỉnh tỉnh dc mấy ngày h lại ngủi li bì ? mấy năm này mình lú lắm . . .người cứ vật vờ . . .chỉ muốn ngủ ngủ vs ngủ . .cả ngày k ăn k uống k đi chơi . . .chỉ có ngủ ngủ ngủ . . .ngủ thiên thu bất tận vẫn muốn ngủ . . .rời ơi mình tự phong mình là thần ngủ lun đó ah . Nói thật là mình k sợ k ngại người âm đi theo . . .mình chỉ thấy tội nghiệp : "thích 1 người mà k làm dc gì vì âm dương cách biệt" . Theo thì theo . .đừng có hành tui đóng băng với thế giới bên ngoài chứ . Cứ như thế này k pit pao h mình mới bình thường tươi cười tung tăng nhảy muá đếm tiền chồng con như người ta dc Hình ảnh
Thức khuya, chat chít thì ban ngày ngủ li bì là đúng rồi 8->
Đầu trang

BekhongNho
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

huytuan đã viết:
Thức khuya, chat chít thì ban ngày ngủ li bì là đúng rồi 8->
hông mà , anh thấy ngày đăng ký nick cuả bebự hông . . .25-12-2014. . .trc đó toàn ngủ , với lại ngày ngủ đêm thức cũng là 1 kiểu bị hành chứ bộ , chỉ có con ma mới hoạt động ban đêm vs ban ngày đi ngủ Hình ảnh
Đầu trang

binh131091
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cứ nge thầy nói rồi làm lễ linh tinh lại khổ,lợn lành thành lợn què thì khổ cả đời.bao giờ mà bị các thánh hành nặng quá thì hãy đi làm lễ,không thì cứ bình thường thôi.như m cũng đang bị hành này,nhưng gìl thấy bình thường
Đầu trang

tuvi2010
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuvi2010 »

2 hôm nay mình bận đi lo cái Tết, ko ngờ quay lại topic lại được mọi người bàn tán nhiều như vậy. Cám ơn chia sẻ của bạn VuKhucNQ, giúp mình bình tâm hơn 1 chút.

Các bạn khác nếu đi qua ngó lá số, xin xem giúp mình cuộc đời liệu có lúc nào có cái gọi là "hạnh phúc" ko? Cám ơn rất nhiều
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”