lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Gửi bài gửi bởi TửviThiênTướng »

He, công nhận cái mệnh này nhiều tham vọng, thích đủ thứ, lúc lao vào làm không được như ý là chán nản, bỏ dở . Mình thấy mệnh này tự điều khiển được bản thân nhưng vì thế đâm ra nghĩ ngợi nhiều, đau đầu. Anh bạn mệnh thủy chắc mệnh ăn nhiều vào sao thiên tướng tỉ mẩn, kỹ lưỡng, cả nể, hơi ba phải một chút, dễ tha thứ.
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi shishi1 »

TửviThiênTướng đã viết:He, công nhận cái mệnh này nhiều tham vọng, thích đủ thứ, lúc lao vào làm không được như ý là chán nản, bỏ dở . Mình thấy mệnh này tự điều khiển được bản thân nhưng vì thế đâm ra nghĩ ngợi nhiều, đau đầu. Anh bạn mệnh thủy chắc mệnh ăn nhiều vào sao thiên tướng tỉ mẩn, kỹ lưỡng, cả nể, hơi ba phải một chút, dễ tha thứ.
Đúng là nhiều tham vọng và dễ chán nản y như bạn nói. Nhưng mình chẳng biết dễ tha thứ thế nào mà suốt ngày kêu phải báo thù này kia, vì toàn tin người rồi bị lừa. Không biết đến bao giờ mới sống một cuộc đời bình thường được. Thực sự gia đình mình và cả bản thân anh quá bế tắc :((
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TửviThiênTướng »

=)), đúng rồi đấy bạn. Hồi mình trượt đại học xong cũng nuôi hy vọng báo thù sang năm thi tiếp rồi cũng có thi đâu. Nghe toàn tin người rồi bị lừa vậy chắc cũng nhiều thù oán r mà chưa trả được cái nào vẫn giữ trong đầu thôi :)).
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

chautinhtinh5525 đã viết:Ls này hk nghèo cũng chả giàu .mức bình thường
Có bị khổ sở không bạn? Khổ về tinh thần chẳng hạn? :(
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

TửviThiênTướng đã viết:=)), đúng rồi đấy bạn. Hồi mình trượt đại học xong cũng nuôi hy vọng báo thù sang năm thi tiếp rồi cũng có thi đâu. Nghe toàn tin người rồi bị lừa vậy chắc cũng nhiều thù oán r mà chưa trả được cái nào vẫn giữ trong đầu thôi :)).
:(( xin bạn giữ trong đầu đi... anh mình suốt ngày kêu báo thù báo oán, mặt hầm hầm hừ hừ mà chỉ mình mình biết :((... khổ tận cam lai. Giờ không biết làm thế nào để anh ấy bình thường được. Có hôm ra đường còn nhìn ngó xem có ai theo dõi để trả thù không :(((((((( ~X(
Đầu trang

chautinhtinh5525
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chautinhtinh5525 »

Mệnh gặp phải song phù hk pk bên trong hoặc ngoài bác này có vấn đề gì hk.tử tướng thuộc người luôn muốn đắu tranh đột phá.gặp nhiều biến động trong cuộc sống.di cung phá Lộc càng tăng thêm tính chất nữa.ít chịu ngồi yên.muốn vươn lển trỏng cuôcđ sống.bản chất anh này thông minh đó.nhưng bên trong con người này có vấn đề
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

chautinhtinh5525 đã viết:Mệnh gặp phải song phù hk pk bên trong hoặc ngoài bác này có vấn đề gì hk.tử tướng thuộc người luôn muốn đắu tranh đột phá.gặp nhiều biến động trong cuộc sống.di cung phá Lộc càng tăng thêm tính chất nữa.ít chịu ngồi yên.muốn vươn lển trỏng cuôcđ sống.bản chất anh này thông minh đó.nhưng bên trong con người này có vấn đề
Bạn nói rất đúng với thực tế. Anh mình thông minh nhanh nhẹn nhưng Bên trong con người anh mình có gì đó không thoát ra được. Mình nghĩ đều là do cách suy nghĩ không thông, lúc nào cũng muộn phiền lo lắng. Đôi khi không hiểu được anh ấy nghĩ gì. Người yêu của anh ấy thì anh ấy cũng không chia sẻ hết. Mình thật sự bế tắc :( Không biết rồi cuộc sống của anh sau này sẽ ra sao nữa? Rất mong bạn xem kỹ lá số anh hộ mình. Chân thành cám ơn bạn!
Đầu trang

Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ashley119 »

Ls mình khác với ls anh bạn. Mệnh thất sát trực phù bệnh phù, di tử phù. Xác nhận là cả trong lẫn ngoài đều bi quan, dễ buồn bực, hay lo lắng. Tâm bệnh là khổ nhất.
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

Ashley119 đã viết:Ls mình khác với ls anh bạn. Mệnh thất sát trực phù bệnh phù, di tử phù. Xác nhận là cả trong lẫn ngoài đều bi quan, dễ buồn bực, hay lo lắng. Tâm bệnh là khổ nhất.
Cảm ơn bạn! Mình đang không biết có cách gì để hóa giải. Nếu cuộc sống sau này vẫn cứ thế thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra nữa... thật sự quá hoang mang luôn :((
Đầu trang

Ashley119
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ashley119 »

shishi1 đã viết:
Ashley119 đã viết:Ls mình khác với ls anh bạn. Mệnh thất sát trực phù bệnh phù, di tử phù. Xác nhận là cả trong lẫn ngoài đều bi quan, dễ buồn bực, hay lo lắng. Tâm bệnh là khổ nhất.
Cảm ơn bạn! Mình đang không biết có cách gì để hóa giải. Nếu cuộc sống sau này vẫn cứ thế thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra nữa... thật sự quá hoang mang luôn :((
Chỉ có bản thân mình mới giúp đc chính mình chứ ko ai sống hộ mình đc. Thế nên mình cố tự làm mình vui ko phụ thuộc vào ai, tự làm đẹp, chăm chút bản thân, làm theo sở thích của mình. Khi những gì mình thích đc đáp ứng do sức mình làm việc có đc, cảm giác vui lắm. Tực vực dậy bản thân thoát khỏi nỗi buồn bã chán đời đc chừng nào hay chừng ấy bạn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”