lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
shishi1
Chính thức
Chính thức

TL: lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Gửi bài gửi bởi shishi1 »

Ashley119 đã viết:
shishi1 đã viết:
Ashley119 đã viết:Ls mình khác với ls anh bạn. Mệnh thất sát trực phù bệnh phù, di tử phù. Xác nhận là cả trong lẫn ngoài đều bi quan, dễ buồn bực, hay lo lắng. Tâm bệnh là khổ nhất.
Cảm ơn bạn! Mình đang không biết có cách gì để hóa giải. Nếu cuộc sống sau này vẫn cứ thế thì không biết chuyện gì sẽ xảy ra nữa... thật sự quá hoang mang luôn :((
Chỉ có bản thân mình mới giúp đc chính mình chứ ko ai sống hộ mình đc. Thế nên mình cố tự làm mình vui ko phụ thuộc vào ai, tự làm đẹp, chăm chút bản thân, làm theo sở thích của mình. Khi những gì mình thích đc đáp ứng do sức mình làm việc có đc, cảm giác vui lắm. Tực vực dậy bản thân thoát khỏi nỗi buồn bã chán đời đc chừng nào hay chừng ấy bạn ạ.
Cảm ơn chia sẻ của bạn rất nhiều!
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

Các cao nhân vào xem tiếp hộ nhà em với ạ :(
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

Vấn đề nằm cung tật ách nhé, đà la ko kiếp, âm dương nghịch lí, cục khắc mệnh, mệnh tử phủ vũ tướng liêm, mình ls tuy khác anh bạn ở vài chỗ nhưng đều có những điểm chung này, mình xác nhận là mình cũng bệnh hoạn kiểu có suy nghĩ tự làm khổ mình, mặc dù những người thân bên cạnh tốt (em mình nó nói về mình gần giống như bạn nói về anh bạn, nhưng mình là con gái nên đỡ hơn, cái tính du côn nó cũng không được bộc lộ)... giờ mình đang cố vượt qua bản thân mình, xác nhận cái này là tâm bệnh, do tham vọng quá mà thực lực không bằng, lại dễ tin người, phải tự vượt qua thôi chứ không chắc có ai giúp được đâu :D
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

siunhan92dn đã viết:Vấn đề nằm cung tật ách nhé, đà la ko kiếp, âm dương nghịch lí, cục khắc mệnh, mệnh tử phủ vũ tướng liêm, mình ls tuy khác anh bạn ở vài chỗ nhưng đều có những điểm chung này, mình xác nhận là mình cũng bệnh hoạn kiểu có suy nghĩ tự làm khổ mình, mặc dù những người thân bên cạnh tốt (em mình nó nói về mình gần giống như bạn nói về anh bạn, nhưng mình là con gái nên đỡ hơn, cái tính du côn nó cũng không được bộc lộ)... giờ mình đang cố vượt qua bản thân mình, xác nhận cái này là tâm bệnh, do tham vọng quá mà thực lực không bằng, lại dễ tin người, phải tự vượt qua thôi chứ không chắc có ai giúp được đâu :D
Cảm ơn bạn nhiều. Mình thật sự không biết nếu anh mình lấy vợ thì có thay đổi được gì không? Nếu cứ thế này thì quá bế tắc vì về mặt suy nghĩ anh ấy chắc chắn không thể thoát ra được. Thời gian này có thể còn bị trầm cảm nữa. rất khó để anh mình bình tâm :((
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

shishi1 đã viết:
siunhan92dn đã viết:Vấn đề nằm cung tật ách nhé, đà la ko kiếp, âm dương nghịch lí, cục khắc mệnh, mệnh tử phủ vũ tướng liêm, mình ls tuy khác anh bạn ở vài chỗ nhưng đều có những điểm chung này, mình xác nhận là mình cũng bệnh hoạn kiểu có suy nghĩ tự làm khổ mình, mặc dù những người thân bên cạnh tốt (em mình nó nói về mình gần giống như bạn nói về anh bạn, nhưng mình là con gái nên đỡ hơn, cái tính du côn nó cũng không được bộc lộ)... giờ mình đang cố vượt qua bản thân mình, xác nhận cái này là tâm bệnh, do tham vọng quá mà thực lực không bằng, lại dễ tin người, phải tự vượt qua thôi chứ không chắc có ai giúp được đâu :D
Cảm ơn bạn nhiều. Mình thật sự không biết nếu anh mình lấy vợ thì có thay đổi được gì không? Nếu cứ thế này thì quá bế tắc vì về mặt suy nghĩ anh ấy chắc chắn không thể thoát ra được. Thời gian này có thể còn bị trầm cảm nữa. rất khó để anh mình bình tâm :((
bạn cứ mạnh mẽ bắt anh ấy dừng lại những dòng suy nghĩ nhảm nhí đi, cố gắng kéo anh ấy ra khỏi, mình cũng lập dị thích ở một mình, điên một mình, nhưng những lúc đó mình lại cũng mong có ai đó vào quát mình vài câu để mình tỉnh ra... (dù đang viết cm cho bạn nhưng mình cũng đang ở trong tâm trạng luẩn quẩn, không biết làm sao cho phải).
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi alohamk1 »

lá này mà con bệnh phù ở mệnh đổi chỗ cho con thanh long ở di thì cuộc đời đã không phải đen đủi nhiều như vậy
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi alohamk1 »

lá này mà con bệnh phù ở mệnh đổi chỗ cho con thanh long ở di thì cuộc đời đã không phải đen đủi nhiều như vậy
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

alohamk1 đã viết:lá này mà con bệnh phù ở mệnh đổi chỗ cho con thanh long ở di thì cuộc đời đã không phải đen đủi nhiều như vậy
Bạn có nhìn thấy được điểm sáng nào ở lá này không? Giúp mình với :(
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

siunhan92dn đã viết:
shishi1 đã viết:
bạn cứ mạnh mẽ bắt anh ấy dừng lại những dòng suy nghĩ nhảm nhí đi, cố gắng kéo anh ấy ra khỏi, mình cũng lập dị thích ở một mình, điên một mình, nhưng những lúc đó mình lại cũng mong có ai đó vào quát mình vài câu để mình tỉnh ra... (dù đang viết cm cho bạn nhưng mình cũng đang ở trong tâm trạng luẩn quẩn, không biết làm sao cho phải).
Cảm ơn bạn,bạn cố gắng lên nhé, không những vì bạn mà còn vì những người thân như mình nữa. Sự đau khổ của người thân đôi khi còn đáng sợ hơn nhiều! Chúc bạn mạnh khỏe và hạnh phúc!
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

Có ai nhìn thấy điểm sáng của lá số thì chỉ hộ em với :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”