XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Gửi bài gửi bởi QuyDau1993 »

Lá số cảu em cũng Thân cư Quan VCD bị tuần ở Thái Âm miếu, chả biết sau này thế nào nhưng hiện tại đang thất nghiệp và mất phương hướng trầm trọng. Tả phù hữu bật ở đây có phò trợ cho Dương Lương (tam hợp chiếu từ mệnh) và Tử Vi (giáp từ Điền) không nhỉ? các hành đại vận của em xấu đau xấu đớn, thật chán đời :(( :(( :(( :((

Hình ảnh
Đầu trang

luongbangcs
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi luongbangcs »

Của e cũng Nhật Nguyệt chiếu Quan Lộc.Cao nhân nào chỉ bảo hộ e với
Đầu trang

Akami_BL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Akami_BL »

Hình ảnh
ko biết có phải vì quan vcd tuần triệt ko mà cái gì em làm cx bị mẻ một miếng
hic :( :( :( :( :(
Đầu trang

KhanhLyTamTam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi KhanhLyTamTam »

Cung quan lộc của e VCD ntn. Các bác luận giải giúp e vs ạ 😭😭😑
Đầu trang

haquyen.1909
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi haquyen.1909 »

Có ai xem giúp em, con gái Thân cư Quan, công việc dang dở, chỉ làm được 1 thời gian ngắn rồi thôi.
Người bảo đi làm tốt lắm, kiếm ra nhiều tiền lắm. Người bảo chẳng có tiền đâu, chồng mới kiếm được nhiều :)))))
Hình ảnh
Đầu trang

perseus240991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi perseus240991 »

Dạ , cũng quan lộc vcd đây, nhật nguyệt xung chiếu , mà đen như mõm chó đây ah
Tập tin đính kèm
3DPNAD2T.jpg (437.83 KiB) Đã xem 784 lần
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MaiAnhhh »

Em có một chút thắc mắc là cung quan của em VCD gặp triệt. Nhưng vì sao trước khi ra trường (ĐH) công việc của em rất tuyệt vời (em làm ở 1 NGO, với lương khởi điểm khi đang là SV năm 3 ở mức 2 con số). Em làm công việc về chuyên môn - phân tích số liệu - em rất yêu thích nhưng ai biết cũng kêu bất ngờ (1 phần vì nó hơi fancy và em trông không hợp) Nhưng vừa tốt nghiệp (chính xác là vừa nhận bằng ĐH thứ 2) thì em thất nghiệp (em đang làm dự án - kiểu lính đánh thuê). Em chỉ muốn kiếm 1 công việc ổn định và có cơ hội phát triển. Nhưng việc mình thích thì quá sức, xin phòng ban khác thì bị kêu là không phù hợp, bị khuyên sang làm cho DN nc ngoài. Em tự hiểu mình không quá phù hợp và có cảm giác họ đang từ chối khéo. Thực sự rất buồn luôn các ac ạ :( Thậm chí khi làm hồ sơ em còn được dặn là giấu nhẹm chuyện hồi trước từng làm ở NGO kia đi không thì m không có cửa được tuyển đâu T^T

Họ luôn nói là em không phù hợp, cứ khuyên khéo là nên thử vị trí nhiều thử thách hơn. Em thực sự rất buồn. Em muốn dứt khỏi mấy cái dự án kia để về chọn 1 công việc ổn định. Để học thêm về chuyên môn và sống bằng một chuyên môn nhất định. Họ cứ kêu em sẽ chán. Em cũng biết các ac đi trước thì nhiều kinh nghiệm nhưng cứ bị từ chối thế này thì kiếm đâu ra công việc mà học hỏi với cả thử thách cơ chứ.

Các ac cho em xin đôi lời xem baoh thì em hết bị việc chê ạ =))) Chứ em thấy mình ăn nói tốt, mặt mũi đủ 2 mắt 1 mũi 1 mồm, cao ráo, tiếng Việt xõi mà cứ bị ế việc thế này. Bố mẹ em thì cứ giục không đi làm thì đi học mà em thấy chưa có định hướng đi học thì phí phạm quá. Với em muốn ở VN để ở cạnh mẹ nhiều hơn.

Thôi em than nốt câu cuối, em bị việc chê ạ! Em muốn xin các ac chỉ bảo xem baoh em hết bị VIỆC nó CHÊ ạ T^T

Hình ảnh
Đầu trang

rockngo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rockngo »

Cung quan VCD, còn bị kình dương lực sĩ mới đen! Thêm thiên không phá toái thì chắc không ăn giải gi

Nhờ mọi người xem giúp
Tập tin đính kèm
hoang_thanh_nam_2018_b6d66be8.jpg (153.76 KiB) Đã xem 547 lần
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

thusang đã viết: 07:00, 20/03/15 Bạn xem giúp mình năm nay có khả năng xin được công việc tốt không? Nói chung là mình rất dễ xin việc nhưng hầu như là những công ty nhỏ và không làm được lâu dài,cty thì phá sản, có cty thì cứ chậm trễ lương... . Công việc không ổn đinh nên chồng con cũng chậm trễ luôn.Mình cảm ơn 2 bạn đã xem giúp mình nhé!
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

thusang đã viết: 22:44, 19/03/15 Nếu như cung quan lộc VCD có Nhật, Nguyệt (cùng sáng sủa) xung chiếu hay hợp chiếu: công danh rực rỡ, uy quyền hiển hách. Nhưng sao em thấy tới thời điểm này vẫn chưa được gì. Năm nay vẫn phải thất nghiệp và đi xin việc. Các bác, anh chị xem giúp em với ạ.
Em cảm ơn nhiều!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”