XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Gửi bài gửi bởi vanlech123 »

Thientuong1989 đã viết:
vanlech123 đã viết:
Thientuong1989 đã viết:ảnh chộp tại nhà công tử bạc liêu chắc cậu tôn sùng ông này dữ lắm. ở trên là lá số của bố bạn à? Bác Long Đức nói đúng là quá khứ hiện tại tôi ko mê cờ bạc. Song có thể vì tiền mà khổ
2 bà chị của tui chơi mới khủng làm cho bà già gần bị điên rồi :(( :(( đâu má tui rang kiềm che lắm rùi .khi nào khùng len hốt 2 bà chị luôn
bây giơ thì đang kiềm che18 lên dây xem tử vi để chọn ngày lành tháng tôt
chọn ngày lành làm gì, tâm ko tốt ngày nào làm đc việc tốt chứ. Cậu còn 2 chị gái nữa à?
2 bà đó đốt tiền mới đã :)) :)) như máy ấy :( :(
tui là con trai ut nên dược mẹ chiếu nhưng không thich thich thể hiên nên giơ cũng dang khổ xai tiền thì cung chẳng là bao so vói mấy bạn khac nhưng 2 chi của tui thí mới là chị đại
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

Ôi có con thế này thà chết đi còn hơn. Chắc tại mẹ bạn chiều quá. Mẹ mình thì mất rồi nên bây giờ có muốn yêu thương nữa cũng chẳng đc
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thientuong1989 đã viết:Ôi có con thế này thà chết đi còn hơn. Chắc tại mẹ bạn chiều quá. Mẹ mình thì mất rồi nên bây giờ có muốn yêu thương nữa cũng chẳng đc
của đi thay người bác ạ nếu không mất của thí mất người lúc đó còn đau long hơn nữa :) :)
âu cũng là cái số ;;) ;;)
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Làm như hiểu cái số lắm ấy, bệnh tâm thần mà chết thui. Chỉ cần ko còn mẹ trên đời thì coi như biết thế nào là nhục như : "liếm lá dọc đường".
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thientuong1989 đã viết:Làm như hiểu cái số lắm ấy, bệnh tâm thần mà chết thui. Chỉ cần ko còn mẹ trên đời thì coi như biết thế nào là nhục như : "liếm lá dọc đường".
thế bác xem cung phuc của em như thế nào mà khảng dinh85 như vậy nhá em toàn nhờ vào p[húc đúc ấy :)) :)) =)) =))
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thientuong1989 đã viết:Làm như hiểu cái số lắm ấy, bệnh tâm thần mà chết thui. Chỉ cần ko còn mẹ trên đời thì coi như biết thế nào là nhục như : "liếm lá dọc đường".
thế bác xem cung phúc cho em xem nào . phúc của em có to không vế già co dươc hưởng phúc không =)) =))
bác xem số của em dược liệt vào hang dại gia chưa nổi bật nhất là cung phúc wa đẹp :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Markdunne
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Markdunne »

vanlech123 đã viết:
Markdunne đã viết:
Markdunne đã viết:Cung Quan với cung Phúc Đức của e VCD thì sao ạ....cũng may là Cung Phúc còn được Thái Dương Thái Âm ở Mão và hợi chiếu
Cung Quan thì công việc của e chắc thay đổi dài dài luôn quá hầy
Hình ảnh
A vanlech123 xem hộ e với ạ :D
số này khi nhỏ ơ vơi cha mẹ ,lớn len đi làm kiếm tiên lấy vợ ,vế già ở với con ôi tốt số tốt số :) :)
Cám ơn vanlech nhé :)
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vanlech123 đã viết:
thế bác xem cung phuc của em như thế nào mà khảng dinh85 như vậy nhá em toàn nhờ vào p[húc đúc ấy :)) :)) =)) =))
Theo mình nghĩ thì nhật nguyệt sửu mùi, có hoá kị như áng mây càng trở nên rực rỡ. Lại có sao Đế Vượng (là Kim) tụ hội ở cung Tật ách (hậu kiếp) ý nói ngày ra đi sang kiếp sau được tiếp đón như một thành tích vẻ vang tuyệt đỉnh (vì trong chu kỳ sinh thái của Vòng Tràng-Sinh, thì giai đoạn Đế Vượng coi như điểm cực đại biểu diễn vòng luân hồi của con người). Thì cung mệnh có sao Tuyệt (là người khôn ngoan ở đời). Nghe bảo cũng ra đời sớm rồi hả? Thêm Thiếu dương- Thiên Không là dễ nhạy cảm, hiểu đạo trời. Cho nên tiêu tiền nhiều nhưng ko đến nỗi nghiện ngập. Ra ngoài lại được người khác phải thích. Nhưng vẫn thấy lo ngại vợ con thôi
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Theo mình nghĩ thì nhật nguyệt sửu mùi, có hoá kị như áng mây càng trở nên rực rỡ. Lại có sao Đế Vượng (là Kim) tụ hội ở cung Tật ách (hậu kiếp) ý nói ngày ra đi sang kiếp sau được tiếp đón như một thành tích vẻ vang tuyệt đỉnh (vì trong chu kỳ sinh thái của Vòng Tràng-Sinh, thì giai đoạn Đế Vượng coi như điểm cực đại biểu diễn vòng luân hồi của con người). Thì cung mệnh có sao Tuyệt (là người khôn ngoan ở đời). Nghe bảo cũng ra đời sớm rồi hả? Thêm Thiếu dương- Thiên Không là dễ nhạy cảm, hiểu đạo trời. Cho nên tiêu tiền nhiều nhưng ko đến nỗi nghiện ngập. Ra ngoài lại được người khác phải thích. Nhưng vẫn thấy lo ngại vợ con thôi[/quote]
chuẩn không cần chinh =D> =D> :x :x , bác nói đúng :x :x . tui ra ngoài thì có rất nhiều người thich nhưng tui đả có người yêu rồi nên cũng không dám động đậy . nô bọc cung của tui nằm trong thế sinh xuất với cung thân . lại găp thêm con"địa kiếp "hãm cho nên rất sợ làm thân trâu ngựa lắm :(( :((
Sửa lần cuối bởi vanlech123 vào lúc 20:02, 23/03/15 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thientuong1989 đã viết:Linh xương của mình ko tam hợp với vũ khúc, có thể tác hại trong trường hợp nào

Hình ảnh
bác là nữ à neu1 bác là nữ chác chồng bác sơ bác lắm có con hóa quyền vượng địa kìa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”