XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thusang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Gửi bài gửi bởi thusang »

Nếu như cung quan lộc VCD có Nhật, Nguyệt (cùng sáng sủa) xung chiếu hay hợp chiếu: công danh rực rỡ, uy quyền hiển hách. Nhưng sao em thấy tới thời điểm này vẫn chưa được gì. Năm nay vẫn phải thất nghiệp và đi xin việc. Các bác, anh chị xem giúp em với ạ.
Em cảm ơn nhiều!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
saralovely97
Chính thức
Chính thức

TL: XEM CUNG QUAN LỘC VCD

Gửi bài gửi bởi saralovely97 »

Ôi cung quan dc cách giáp Mã Cái. Sẽ phát. Em nghĩ chậm do lộc tồn gặp cự nhật kỵ, sau 30 triệt gỡ chắc sẽ tốt hơn hehe.
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

thusang đã viết:Nếu như cung quan lộc VCD có Nhật, Nguyệt (cùng sáng sủa) xung chiếu hay hợp chiếu: công danh rực rỡ, uy quyền hiển hách. Nhưng sao em thấy tới thời điểm này vẫn chưa được gì. Năm nay vẫn phải thất nghiệp và đi xin việc. Các bác, anh chị xem giúp em với ạ.
Em cảm ơn nhiều!
1. Phú thì rất cường điệu

2. Tuy cung Quan VCD có Nhật Nguyệt chiếu, nhưng trước tiên phải xét cách cục Mệnh Quan Tài của lá số trên thì thuộc cách Cự Nhật. Mà Cự Nhật gặp Kỵ và Triệt thì ảnh hưởng nhiều đến công danh vì Nhật chủ công danh. Triệt làm giảm uy lực của Nhật, còn Kỵ thì gây trắc trở.

Đại Vận 14-23, cách Phủ Tướng gặp Triệt Tuần thì không tốt.

Đại Vận hiện tại thoáng nhìn qua thì rất đẹp, nhưng Quan Đại Vận (tại cung Thân) VCD có Cự Nhật Kỵ + Kỵ DV xung chiếu nên công danh cũng gặp nhiều khó khăn, thử thách (Đại Vận 14-23 thuộc DV Giáp Thìn, Giáp thì Nhật hoá Kỵ).
Đầu trang

thusang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bạn xem giúp mình năm nay có khả năng xin được công việc tốt không? Nói chung là mình rất dễ xin việc nhưng hầu như là những công ty nhỏ và không làm được lâu dài,cty thì phá sản, có cty thì cứ chậm trễ lương... . Công việc không ổn đinh nên chồng con cũng chậm trễ luôn.Mình cảm ơn 2 bạn đã xem giúp mình nhé!
Đầu trang

saralovely97
Chính thức
Chính thức

Long Đức đã viết:
thusang đã viết:Nếu như cung quan lộc VCD có Nhật, Nguyệt (cùng sáng sủa) xung chiếu hay hợp chiếu: công danh rực rỡ, uy quyền hiển hách. Nhưng sao em thấy tới thời điểm này vẫn chưa được gì. Năm nay vẫn phải thất nghiệp và đi xin việc. Các bác, anh chị xem giúp em với ạ.
Em cảm ơn nhiều!
1. Phú thì rất cường điệu

2. Tuy cung Quan VCD có Nhật Nguyệt chiếu, nhưng trước tiên phải xét cách cục Mệnh Quan Tài của lá số trên thì thuộc cách Cự Nhật. Mà Cự Nhật gặp Kỵ và Triệt thì ảnh hưởng nhiều đến công danh vì Nhật chủ công danh. Triệt làm giảm uy lực của Nhật, còn Kỵ thì gây trắc trở.

Đại Vận 14-23, cách Phủ Tướng gặp Triệt Tuần thì không tốt.

Đại Vận hiện tại thoáng nhìn qua thì rất đẹp, nhưng Quan Đại Vận (tại cung Thân) VCD có Cự Nhật Kỵ + Kỵ DV xung chiếu nên công danh cũng gặp nhiều khó khăn, thử thách (Đại Vận 14-23 thuộc DV Giáp Thìn, Giáp thì Nhật hoá Kỵ).
Chào bác Long Đức, e có xem sách bảo Nhật ko sợ Triệt nên ko ảnh hưởng mấy khi Cự Nhật gặp Triệt
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi vanlech123 »

Em cảm ơn nhiều!
Hình ảnh
trên giới giang hồ có câu nói nổi tiếng của các vị tiền bối "quan VCD đen như nõm chó " số đen rồi rất tiếc xin chia buồn :) :) :) :x :x :"> :"> B-)
Đầu trang

dame12
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi dame12 »

cung quan lộc của minh cũng bị vcd thay đổi công việc cũng vài lần cho mình hỏi cung qua lộc của mình có bị ảnh hưởng mạnh từ tuần triệt không?
Hình ảnh
Đầu trang

saralovely97
Chính thức
Chính thức

vanlech123 đã viết:
Em cảm ơn nhiều!
Hình ảnh
trên giới giang hồ có câu nói nổi tiếng của các vị tiền bối "quan VCD đen như nõm chó " số đen rồi rất tiếc xin chia buồn :) :) :) :x :x :"> :"> B-)
Bác Vanlech sao lại nói lời cay đắng thế :)) Cung Quan e cũng VCD, nhưng các tiền bối bảo tốt này. Lá số cụ Vũ Quốc Thông cùng vòng chính tinh giống e, cũng Quan VCD nhưng là Viện trưởng đại học Luật, danh phận tiền tài đủ cả. :))
Đầu trang

thusang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cảm ơn các bác , anh chị đã xem giúp mình, Theo mình đọc được thì cách cục mệnh cự nhật tại dần nên cung quan không xấu lắm :) .không biết có đúng ko nữa?
Đầu trang

vanlech123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi vanlech123 »

Bác Vanlech sao lại nói lời cay đắng thế :)) Cung Quan e cũng VCD, nhưng các tiền bối bảo tốt này. Lá số cụ Vũ Quốc Thông cùng vòng chính tinh giống e, cũng Quan VCD nhưng là Viện trưởng đại học Luật, danh phận tiền tài đủ cả. :))[/quote]
viewtopic.php?t=32779
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”