xin mng... Xem hạn giúp e. A vio, danvac tay333 ... Nhé

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

xin mng... Xem hạn giúp e. A vio, danvac tay333 ... Nhé

Gửi bài gửi bởi Thientuong1989 »

xin mng a vio, a dan vac, a tay333... Các chị xem cho e hạn năm sau, nhiều ng nói khả năng kết hôn là năm sau mà e lo e bị lừa. Có phục binh tả hữu thiên hỉ, cự môn. Mong mng bỏ chút thời gian xem giúp e. Sau này có kết quả e sẽ thông báo để nghiệm lý. Xin cảm ơn mng!
Hình ảnh
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: xin mng... Xem hạn giúp e. A vio, danvac tay333 ... Nhé

Gửi bài gửi bởi vio »

Thientuong1989 đã viết:xin mng a vio, a dan vac, a tay333... Các chị xem cho e hạn năm sau, nhiều ng nói khả năng kết hôn là năm sau mà e lo e bị lừa. Có phục binh tả hữu thiên hỉ, cự môn. Mong mng bỏ chút thời gian xem giúp e. Sau này có kết quả e sẽ thông báo để nghiệm lý. Xin cảm ơn mng!
Hình ảnh
Có một kinh nghiệm anh được anh NN Cường dạy: đối với các "sản phẩm" tồn kho, khó lên xe tăng đến hạn phục binh lấy chồng rất nhanh. Điều này anh nghiệp lý một số trường hợp thấy đúng. Sang năm không tính phục binh, em hầu như đủ bộ lên xe hoa, hồng hỷ, khôi việt, tuy nhiên chính tinh là ám tinh thì chuyện ấy sẽ có thị phi, trường hợp này rất dễ lấy nhau do "mối lái". Để nghiệm xem sau này thế nào số em tiền bạc khớ ra phết đấy, có điều tiêu pha cũng thận trọng lắm.
Được cảm ơn bởi: Alabahama
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vio đã viết:
Thientuong1989 đã viết:xin mng a vio, a dan vac, a tay333... Các chị xem cho e hạn năm sau, nhiều ng nói khả năng kết hôn là năm sau mà e lo e bị lừa. Có phục binh tả hữu thiên hỉ, cự môn. Mong mng bỏ chút thời gian xem giúp e. Sau này có kết quả e sẽ thông báo để nghiệm lý. Xin cảm ơn mng!
Hình ảnh
Có một kinh nghiệm anh được anh NN Cường dạy: đối với các "sản phẩm" tồn kho, khó lên xe tăng đến hạn phục binh lấy chồng rất nhanh. Điều này anh nghiệp lý một số trường hợp thấy đúng. Sang năm không tính phục binh, em hầu như đủ bộ lên xe hoa, hồng hỷ, khôi việt, tuy nhiên chính tinh là ám tinh thì chuyện ấy sẽ có thị phi, trường hợp này rất dễ lấy nhau do "mối lái". Để nghiệm xem sau này thế nào số em tiền bạc khớ ra phết đấy, có điều tiêu pha cũng thận trọng lắm.
a ncường chủ diễn đàn đúng ko ạ? E ko qtâm ng ngoài nói gì đâu. Mong mình hạnh phúc. Với lại cgái thân cư di bị tuần dĩ diên là như thế rồi. E còn ngoan chán so với chúng bạn, nhưng qtrọng là e bị ngta phục bắt ạ?
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

a ncường chủ diễn đàn đúng ko ạ? E ko qtâm ng ngoài nói gì đâu. Mong mình hạnh phúc. Với lại cgái thân cư di bị tuần dĩ diên là như thế rồi. E còn ngoan chán so với chúng bạn, nhưng qtrọng là e bị ngta phục bắt ạ?[/quote]

Phục cưới chứ, sao gọi là bắt được, ai lấy vợ vào chẳng thêm khổ ra! À sướng vào chứ em nhỉ.
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

Chán tướng lắm. Nói hoài mà hok hỉu ah.
Năm sau tình cảm nảy sinh từ 2 phía. Ng kia yêu tướng sâu nặng. ( tướng vẫn giữ thế chủ động hơn ) khi nào phục binh đứng một mình thì mới ngại, hoặc ngoại tình ma gap binh thì sẽ bị lộ.
Đầu trang

tieuphong85
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tieuphong85 »

Anh khuyên e ko nên tìm hiểu quá chi tiết, lấy chồng dễ lắm, vấn đề là lấy rồi như thế nào. Em cứ kỹ như vậy e dễ mất cơ hội.
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

tay333 đã viết:Chán tướng lắm. Nói hoài mà hok hỉu ah.
Năm sau tình cảm nảy sinh từ 2 phía. Ng kia yêu tướng sâu nặng. ( tướng vẫn giữ thế chủ động hơn ) khi nào phục binh đứng một mình thì mới ngại, hoặc ngoại tình ma gap binh thì sẽ bị lộ.
theo em biết thì tướng quân và phục binh luôn xung chiếu, ý in đậm là sao ạ ^-^
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

siunhan92dn đã viết:
Dài dòng và rộng, nên a ko tiện giải thích pé siu ạ. Khán theo hiểu pít của mềnh.
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cũng có nhiều hơn 2 ng thích e. Nhưng ko thích, e trả lời thẳng, e kén chọn đc chưa? Tại năm ngoái thích đơn phươmg, ảnh cũng muốn lấy vợ nhưng ko hiểu vì sao lại biến mất. Năm ngoái e còn ký họa anh ý bằng bút chì giống lắm(bạn e bảo vậy) Nhưng đơn phương mãi vẫn là đơn phương, ảnh lấy vợ cuối năm ngoái rùi. Ẻm sợ lắm, ngỡ đây mà tuột mất chẳng hiểu vì sao. Ẻm ko pải la ng yêu ai thì vội vàng hoặc cô đơn thì cố tìm lấy để giải khuây.
Đầu trang

Thientuong1989
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tay333 đã viết:
siunhan92dn đã viết:
Dài dòng và rộng, nên a ko tiện giải thích pé siu ạ. Khán theo hiểu pít của mềnh.
có phải đây là trận đánh đc mai phục bởi tướng quân, hồng loan là mình đc thích. Còn tả hữu kia giúp cho tướng phục hay ko? Tả hữu là thuộc phe của e chứ a nhỉ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”