Tử phủ vũ tướng trinh sát đấu với không kiếp kình hỏa linh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mệnh Kiếp Thân Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử phủ vũ tướng trinh sát đấu với không kiếp kình hỏa linh

Gửi bài gửi bởi Mệnh Kiếp Thân Không »

Chào các anh chị tiền bối. Số em thế này, mong các cao nhân chỉ giáo, năm ngoái vừa gặp đại hạn mất tiền suýt mất nghiệp, may mà có quý nhân phò trợ. Không biết sắp tới ra sao, mong các bác chỉ giáo ạ./.
Hình ảnh
Đầu trang

thanhtun
Chính thức
Chính thức

TL: Tử phủ vũ tướng trinh sát đấu với không kiếp kình hỏa linh

Gửi bài gửi bởi thanhtun »

Xin lỗi anh là em không dám phán, chỉ hỏi là anh có ý định xuất ngoại hay đã từng xuất ngoại không ạ?
Đầu trang

Mệnh Kiếp Thân Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@Bạn Thanh Tũn ơi mình đã nhiều lần và đang ở Hàn Quốc, không biết có bị dính mers không, 30/11 mới về. Cám ơn bạn đã quan tâm
Đầu trang

langhp
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi langhp »

Hihe , cách an lá số tôi giống hệt chủ top nhưng mệnh kim cung mệnh vũ khúc an tại tuất . Cũng thiên địa không linh hoả hình sát hoá kỵ . Thân cũng sát phá tham kỵ kiếp . Đúng số không kiếp bôn ba .
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

Mệnh Kiếp Thân Không đã viết:Chào các anh chị tiền bối. Số em thế này, mong các cao nhân chỉ giáo, năm ngoái vừa gặp đại hạn mất tiền suýt mất nghiệp, may mà có quý nhân phò trợ. Không biết sắp tới ra sao, mong các bác chỉ giáo ạ./.
Hình ảnh
mệnh tử phủ hội đủ. kình đà hỏa linh kị hình không kiếp tang hổ song hao.sắp chầu diêm vương rồi bạn \:D/ \:D/ \:D/ \:D/
Đầu trang

Mệnh Kiếp Thân Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@Lang hp: Bạn có gì đặc biệt không, mình thấy mình chẳng lúc nào được cảm giác thỏa mãn cả, tuy mình cũng không đến mức thua kém ai mấy, ở chỗ náo nhiệt vẫn thấy cô đơn ^^
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi menhtuanthantriet »

Cung quan lộc hình tù giáp ấm lại có linh kỵ không kiếp e hình ngục khó tránh khỏi,trừ phi làm nghề quan tòa hoặc cai ngục hung tợn thì thành ra nghĩa khác,nhưng cũng chẳng sao,sau khi phục hồi nhân phẩm thành công thì cũng anh hùng cái thế,số này máu mặt có tiếng tăm chứ không vừa đâu
Đầu trang

Mệnh Kiếp Thân Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

khongbietthenao đã viết:
Mệnh Kiếp Thân Không đã viết:Chào các anh chị tiền bối. Số em thế này, mong các cao nhân chỉ giáo, năm ngoái vừa gặp đại hạn mất tiền suýt mất nghiệp, may mà có quý nhân phò trợ. Không biết sắp tới ra sao, mong các bác chỉ giáo ạ./.
Hình ảnh
mệnh tử phủ hội đủ. kình đà hỏa linh kị hình không kiếp tang hổ song hao.sắp chầu diêm vương rồi bạn \:D/ \:D/ \:D/ \:D/
Bạn ơi mình có thể hỏi rõ ngày giờ không để còn bảo người nhà lo hậu sự, bạn cho mình stk của bạn nếu đúng sẽ có 5tr gửi vào tài khoản của bạn luôn ^^
Đầu trang

hugo.hugo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hugo.hugo »

lá này làm nằm vùng được
coi phim vô gián đạo chưa
Đầu trang

Mệnh Kiếp Thân Không
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@Menh tuan than triet: Mình năm ngoái có bị gọi lên để làm thủ tục khởi tố cho 1 án treo, nhưng ông cậu lại là bạn thân của viện trưởng vks tp nên ko sao, mời được 1 hình nhân thế mạng nộp phạt là xong hết. Như thế đã qua được hạn ngục hình chưa bạn ^^
Tớ rất thích cảnh loạn li để mà được nằm vùng nhưng sinh bất phùng thời bạn Hugo.hugo ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”