Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

Tình hình là em xin chào các cao nhân em đang lo quá có người bảo cả đời em làm công nhân không thăng quan tiến chức được gì hết ! liệu thế em có đủ ăn không ạ :(( :(( :(( ! Số khổ thật hả các bác ! Mong các bác ghé qua xem giúp em về công danh , sự nghiệp tiến đến đâu chứ không em bỏ nghề :(( :(( ! Mong các bác tư vấn em đang theo Xây dựng nhưng nghe phán thế em chán luôn hiện tại công việc chưa đâu vào đâu cả ! Mong các cao nhân hồi âm !
Hình ảnh
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Đêm khuya rùi làm phiền các bác quá nhiều rùi ! Có lẽ cũng vì sự cuồng tín quá mức em mới đặt chân , tạo ních trên rất nhiều diễn đàn chỉ để hỏi về lá số của mình ! Công nhân số em cũng lận đận thật chưa đâu vào đâu cả mà 23t rùi chả biết sao nữa , em cũng hay đi xem bói lắm mỗi người phán 1 ý , lá số cũng vậy , tứ trụ cũng vậy nên em cũng chả mong gì nữa ! từ nay em sẽ không hỏi hay lang thang trên diễn đàn nữa , em sẽ cố làm việc em đang làm đó là Xây dựng , cố yêu thương thật lòng quý người mình yêu ! Em cảm thấy hối hận thời gian trước em chưa làm được gì , chưa sống đúng với bản thân , hay chán nản ! Từ giờ em sẽ khác em có linh cảm mình sẽ giàu , dù ai xem lá số cũng bảo số em khổ ( mệnh tuần thân triệt ) những lời cao nhân nói em xin cảm ơn ! Em cũng chúc các cao nhân trên diễn đàn nhiều sức khỏe , chúc các bạn đã và đang chán đời cố gắng số và có niềm tin ! Còn riêng em em thấy xem cũng đúng 1 phần , do mình ăn ở nữa phải không ạ ! Em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp em rất nhiều ! Em mong , em viết xong tâm sự này sẽ có nhiều người vào đây nói ra tâm sự của mình , khó khăn mà mình đang phải đối mặt ! Chúc mọi người ngủ ngon ! Thân chờ hồi âm !
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

TL: Lá số cả đời không được thăng quan tiến chức ạ ! Mong các cao nhân cho lời khuyên !

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Đúng rồi đó ku! Lo làm ăn và sống tốt đi, suốt ngày post số và than vãn! Gặp được cao nhưn là phải có duyên nữa! Chớ nên cưỡng cầu!
Đầu trang

honda_toan1985
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi honda_toan1985 »

kevodung1 đã viết:Đêm khuydgfm !
ngày sinh giống t , tôi sẽ xem cho
Mệnh quan sát hỗn tạp, k nên làm quan mà số trở thành người làm ăn kinh doanh
Trụ có tam hội nên mệnh này sống rất lâu, thọ trên 80t mới chết . Người khỏe mạnh, từ nhỏ đến lớn k gặp bệnh tật gi, cũng k gặp tai nạn
Bố mẹ xuất thân giàu có , tuy còn khỏe mạnh nhưng k giúp được nhìu cho b
mệnh này tòng quan sát
Sau 8t cuộc sống rất khá , có nhà lầu xe hơi, tiền bạc k thiếu
Sau 18t số phận xuống dốc , đinh hợp nhâm hóa mộc , mộc lại là kị thần
T có câu hỏi b phải trả lời cho rõ :
- b là người gầy , nhỏ con nhưng có thể làm việc nặng ? Hợp nghề thủy sản , bơi lội
làm xây dựng k hợp
ghdf
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kimpah
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimpah »

honda_toan1985 đã viết:
Trụ có tam hội nên mệnh này sống rất lâu, thọ trên 80t mới chết . Người khỏe mạnh, từ nhỏ đến lớn k gặp bệnh tật gi, cũng k gặp tai nạn
mệnh này tòng quan sát
- b là người gầy , nhỏ con nhưng có thể làm việc nặng ? Hợp nghề thủy sản , bơi lội
làm xây dựng k hợp
ghdf
anh cho em hoi quan sat hon tap co nhieu đên ngần nay em thuoc loại nào
1/ QS cùng lộ rõ.

2/ Quan lộ sát tàng.

3/ Sát lộ quan tàng.

4/ QS cùng tàng ẩn.

5/ Quan hay sát bị hợp thành công.

6/ Trong tứ trụ có thương thực .

7/ Trong tứ trụ có chính ấn
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

honda_toan1985 đã viết:
mệnh này tòng quan sát
làm xây dựng k hợp
ghdf
Bác xem lại cho bố mẹ em cũng nghèo ! 8t nahf em chưa biết đến tiền triệu bác à ! t là người nhỏ có làm việc nặng được ! mong bác xem lại cho gia đình ! mà bác phán lại cho em
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

kimpah đã viết:
honda_toan1985 đã viết:
mệnh này tòng quan sát
làm xây dựng k hợp
ghdf
anh cho em hoi quan sat hon tap co nhieu đên ngần nay em thuoc loại nào
1/ QS cùng lộ rõ.

2/ Quan lộ sát tàng.

3/ Sát lộ quan tàng.

4/ QS cùng tàng ẩn.

5/ Quan hay sát bị hợp thành công.

6/ Trong tứ trụ có thương thực .

7/ Trong tứ trụ có chính ấn
Bác cần cung cấp thông tin gì bác nói rõ cho em biết ! bác nói thế em chịu ạ , mong bác hồi âm
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

cho hỏi bạn làm gì ? , công chức nhà nước hả ?
Số bạn Mệnh tuần , Thân triệt , Mệnh thân kình đà , lại mệnh giáp không kiếp vi bại cục !. Quan Phá, hao , tuế phá khốc , hư . Tài Kị HÌnh ! .
Đầu trang

01694111015
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi 01694111015 »

kevodung1 đã viết:Tình hình là em xin chào các cao nhân em đang lo quá có người bảo cả đời em làm công nhân không thăng quan tiến chức được gì hết ! liệu thế em có đủ ăn không ạ :(( :(( :(( ! Số khổ thật hả các bác ! Mong các bác ghé qua xem giúp em về công danh , sự nghiệp tiến đến đâu chứ không em bỏ nghề :(( :(( ! Mong các bác tư vấn em đang theo Xây dựng nhưng nghe phán thế em chán luôn hiện tại công việc chưa đâu vào đâu cả ! Mong các cao nhân hồi âm !
Hình ảnh
Số này a nhớ đã từng luận gjảj r mà
Đầu trang

kkk+
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kkk+ »

Nhìn chung thì xấu ! Tài năng thì ko có nhưng ham chức vị ! Chỉ rựa vào người khác mà thôi .cung tật có đào ,hồng thì 1 là tim yếu 2 là mác các bệnh về đương TD .tốt nhất là an phận thủ thường !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”