Luận số chào mừng diễn đàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Luận số chào mừng diễn đàn

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

Nhân dịp diễn đàn tròn 7 tuổi. Tôi sẽ luận 7 lá số, trả lời mỗi người một câu hỏi. Yêu cầu các lá số có ngày giờ sinh rõ ràng chính xác. Câu hỏi cần cụ thể rõ ràng. Qúy vị cũng nên nêu tình trạng hiện tại và những thông tin của bản thân. Không nên chỉ đưa lá số và đặt câu hỏi.
Xin mời
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
myna_nguyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Luận số chào mừng diễn đàn

Gửi bài gửi bởi myna_nguyen »

Xin chào thành ạ, mong thầy xem giúp đây là links bài viết của cháu ạ!
xem-tu-vi/mana-nguyen-xin-tu-van-ve-tu-vi-t76875.html
Đầu trang

hoangcuctd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangcuctd »

chào chú Tây Đô đạo sĩ, chú xem giúp cháu lá số tử vi được không ạ. Nữ, sinh lúc 19h40 phút,ngày 21 tháng 9 năm 1990. tính tình hiền lành, bộc trực, trẻ con. hiện tại đang làm dự toán, thanh quyết toán hồ sơ cho 1 công ty xây dựng...cháu muốn hỏi là: bao giờ cháu lấy chồng, chồng cháu mai sau là người thế nào ạ và một câu hỏi duy nhất về công việc là: cháu có nên theo kinh doanh không ạ? cháu cảm ơn chú rất nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

May quá,...xin thầy Tây đô đạo sỹ giúp con:
Chuyện là như vầy, con đi xem tùm lum nhưng không ai có can đảm xác nhận giờ sinh nào đúng ( à chỉ có em mr_skull_226 có ý kiến) ..nay đành phải kính nhờ thầy giúp:
- Nam giới - Cao 1,72m da trắng,ốm, dòm cũng được, mắt yếu nhưng không cận.
- Sinh vào lúc 17,59p ngày 15/7/1990 dương lịch (tháng nhuận sau) theo giấy khai sinh!
- Đi học thiếu sinh quân năm 14 t, làm thị đội phó được mấy tháng ở một thị trấn nhỏ năm 23 tuổi (và nghỉ làm vào cuối năm 2012 chuyển nơi khác sống). Học đại học còn nợ 3 môn, đến nay chưa tốt nghiệp, giờ vẫn lang thang làm phụ quán kiếm tiền...nuôi ghệ vì hơi nhiều.
- Bố làm viên chức, mẹ mua bán nhỏ...đang thuê nhà ở do chuyển tỉnh khác, chứ không phải không có nhà.
Lá thứ nhất:
Hình ảnh
Lá thứ hai: dời 1 tháng do nhuần:
Hình ảnh

Câu hỏi: Con phải lập lá số nào cho đúng ạ? Và hậu vận của lá số đó như thế nào ạ?
Đầu trang

Pyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Pyen »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:Nhân dịp diễn đàn tròn 7 tuổi. Tôi sẽ luận 7 lá số, trả lời mỗi người một câu hỏi. Yêu cầu các lá số có ngày giờ sinh rõ ràng chính xác. Câu hỏi cần cụ thể rõ ràng. Qúy vị cũng nên nêu tình trạng hiện tại và những thông tin của bản thân. Không nên chỉ đưa lá số và đặt câu hỏi.
Xin mời

Cháu đã kết hôn và đang tìm việc. Cuộc sống cháu hiện tại khó khăn bộn bề. Cháu xin hỏi từ đây đến cuối năm, cháu có thể có công việc nào không?
Cháu cảm ơn bác Tây Đô.
Tập tin đính kèm
Pyen.jpg (438.66 KiB) Đã xem 2453 lần
Đầu trang

tritri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tritri »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:Nhân dịp diễn đàn tròn 7 tuổi. Tôi sẽ luận 7 lá số, trả lời mỗi người một câu hỏi. Yêu cầu các lá số có ngày giờ sinh rõ ràng chính xác. Câu hỏi cần cụ thể rõ ràng. Qúy vị cũng nên nêu tình trạng hiện tại và những thông tin của bản thân. Không nên chỉ đưa lá số và đặt câu hỏi.
Xin mời
Chào bác Tây Đô Đạo Sĩ, cháu đang rất muốn hỏi về con cái. Vợ chồng cháu đã kết hôn nửa năm, do công việc nên hoãn lại. Dự tính của hai vợ chồng sang năm sinh bé. Xin cho cháu vài lời về con cái năm sau của cháu. Rất cảm ơn bác.
Tập tin đính kèm
ltn.jpg (436.6 KiB) Đã xem 2449 lần
Đầu trang

anhdung87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhdung87 »

Xin mời
Cháu chào chú nhờ chú xác định hộ cháu h sinh ạ . Sáng hnay cháu bị ngã xe tầm 9h 30 ạ . Cháu cảm ơn chú trước
Đây là 2 lá của cháu
Hình ảnh
Lá 2
Hình ảnh
Thêm thông tin nữa là 1999 cháu cũng bị ngã xe
gãy tay
Đầu trang

meoheo71311
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi meoheo71311 »

may quá lần này được có duyên với bác, nhờ bác tây đô xem giúp năm 2016 này này cháu vê quê ( khánh hoà) làm việc có thuận lợi ko ah. về cơ bản, bản thân cháu không hợp mấy vs gia đình, xa nhau thì thấy nhớ tuy dzậy ở gần nhau càng lâu càng khó tránh khỏi xích mích vs gia đình
cháu sinh ngày 04/07/93 4:45
từ năm 2011 cháu đã vô sg học đến bây giờ
7/ 2014 (dl) có đi du lịch xa ah
7/2015(al) có xích mích trong gia đình
về bản thân thì tính có phần ngang, tâm trạng thất thường lại hay lo nghĩ nhiều tuy nhiên suy nghĩ ko dc chín chắn mấy, ít bạn. cháu cảm ơn bác tây đô nhiều lăm
Hình ảnh
Đầu trang

canary119
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi canary119 »

Cháu xếp hàng mong được bác Tây Đô Đạo sĩ xem giúp!
Cháu là nữ , sinh ngày 23/07/ canh ngọ (AL) .giờ tuất
-cao 1m56 ,gầy,da trắng
-Cháu là con đầu nhà có 3 chị em gái. hiện giờ vẫn sống với gia đình
-Tính tình hiền lành,ít nói
- Sau 1 năm thất nghiệp thì năm nay đã đi làm từ tháng 4 AL
Bác xem giúp cháu bao giờ cháu mới bớt khó khăn túng thiếu?
Bác có lòng trả lời thêm 1 câu nữa nha bác ,Khi nào cháu có cơ hôi lập gia đình? :P
Cháu cảm ơn bác nhiều!
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

100290
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi 100290 »

Chào bác Tây Đô đạo sĩ.
Nhờ Bác xem cho cháu với ạ.
Hiện tại cháu mới chuyển chỗ ở. Công việc thì hơn 1 năm nay chưa chuyển việc.
Tính cách: dễ thích nghi, hơi bướng.
Bác cho cháu hỏi công việc của cháu khi nào mới thay đổi ạ?
Cảm ơn bác ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”