Xem tướng cho 5 bạn đầu tiên

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Hình đại diện của thành viên
pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

Xem tướng cho 5 bạn đầu tiên

Gửi bài gửi bởi pizza_ngon »

Xin chào mọi người,

Một thời gian dài Pi chưa lên diễn đàn mình rồi, có lẽ khoảng vài năm cũng nên, các bạn mới cũng ít người biết đến PI nhỉ <3
Coi như là để ra mắt, Pi xem tướng 5 bạn có duyên nhé.

Các bạn ghi rõ hộ mình: Tên, năm sinh, nơi sinh, công việc hiện tại. Ngoài ra, nếu các bạn có điều gì cần chia sẻ cứ viết thêm nhé.
Ảnh các bạn chụp cho mình 1 ảnh chân dung (có thể lấy trên fb, nhưng ko ưu tiên các bạn trang điểm, làm lông mày, môi nhé) , 1 ảnh toàn thân, 1 ảnh bàn tay (nếu có), 1 ảnh chụp dọc bàn tay phía ngón út (nếu có).

Trong 10 comment đầu tiên, Pi sẽ chọn ra 5 bạn. Nếu đến lúc bạn vào đã có 10 comment rồi, thì Pi hẹn các bạn lần sau để đỡ loãng topic nhé. Nếu vui vẻ, biết đâu sẽ còn nhiều topic dư lày lứa :))
Tớ cũng không có nhiều thời gian online trao đổi thường xuyên, nên các bạn đừng giục nếu tớ có lâu la nhá ;)
Về nội dung xem tướng, Pi nhìn được gì sẽ nói điều đấy nên có sai hoặc không được như mong đợi, mong mọi người thông cảm ạ.

Chân thành cảm ơn cả nhà đã đọc tới đây <3
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xem tướng cho 5 bạn đầu tiên

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

tên . phạm văn khải. sn 1985,nơi sinh tuyên quang.
nhờ bác xem giúp tướng này có làm nên nghiệp lớn không?
Tập tin đính kèm
tuong.jpg (10.09 KiB) Đã xem 2821 lần
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Tên, Đường Kinh Hoàng, nơi sinh tiền giang, 51t mong được bác PI xem về đường sự nghiệp [-O<
djfsk.jpg (35.78 KiB) Đã xem 2806 lần
Đầu trang

pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

khongbietthenao đã viết:tên . phạm văn khải. sn 1985,nơi sinh tuyên quang.
Đây là tướng đầu tiên Pi xem nha.

Đầu tiên, Pi không biết bạn là ai, có lẽ bạn nhầm Pi với người khác. Nhưng trên topic tiêu đề không có chút đùa cợt dung tục nào, mà bạn up ảnh chân dung này, thì Pi có thể khẳng định, nhân cách của bạn khá nghèo nàn, không có nhiều phần tốt trong đó.

Thứ 2, Pi không biết bạn chính xác sinh năm bao nhiêu nhưng nhiều khả năng bạn ít tuổi hơn Pi. Với một người chưa quen, có thể hơn tuổi mình mà bạn đối xử như thế??? Như vậy, có lẽ nhân phẩm của bạn cũng không được khá khẩm hơn.

Thứ 3, bạn là người đầu tiên comment vào topic của tôi, có lẽ nếu được ăn học và tiếp thu kiến thức ăn học đàng hoàng, thì bạn sẽ có thái độ tốt hơn nhiều.

Qua đây, tôi xin tổng kết lại, bạn là người có nhân cách và nhân phẩm khá đồng đều với nhau, ở mức độ quá nghèo nàn. Hơn nữa, bạn cùng không có thái độ cầu thị để tốt hơn, để phát huy thế mạnh của mình. Ảnh bạn up là diễn viên đóng vai ăn mày ứng với nghề nghiệp tương lai của bạn nếu không thay đổi, chịu khó sửa mình nhé.

Chào bạn.
Đầu trang

GấuLửaCon
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi GấuLửaCon »

Tí thể nào cũng có em bát đẳng bào topic nầy của bác :D
Đầu trang

pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

thamlang_man đã viết:Tên, Đường Kinh Hoàng, nơi sinh tiền giang, 51t mong được bác PI xem về đường sự nghiệp [-O<
Xin chào bạn Tham Lang Mán,

Theo như kiến thức của Pi thì bác trong ảnh tên là Trần Hoàng Ngân, sinh ngày 26 tháng 10 năm 1964. Quê quán: xã Nhị Quý, huyện Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang. Hiện cư ngụ tại số 013 Lô I, Chung cư Đồng Diều, phường 4, quận 8, thành phố Hồ Chí Minh.Hiện là đại biểu Quốc hội Việt Nam khóa 13, thuộc đoàn đại biểu Thành phố Hồ Chí Minh.

Còn thông tin bạn cung cấp là Đường Kinh Hoàng. Nếu như thông tin bạn đưa ra là đúng thì bạn đang tiết lộ bí mật quốc gia đó nha :)) Tất nhiên, Pi cũng xin loại trừ luôn trường hợp sinh đôi cùng trứng nhé, vì đến hơn 50 tuổi, rất hiếm có trường hợp giống hệt nhau, giống tới tận cảnh quan xung quanh như thế.

Với ảnh bạn đưa lên, không cần phân tích nhiều, Pi xin đưa kết luận luôn, bạn là người vui tính, hài hước nhưng thường không được lòng mọi người xung quanh vì thái độ cợt nhả, thiếu tôn trọng mọi người. Dù trình độ sử dụng máy tính của bạn khá tốt, có thể tìm ảnh trên mạng nhanh chóng nhưng trình độ này thì...hơi nhạt nhẽo.

Con người thiếu trầm trọng về mặt tài năng và chưa hề có chút thái độ và kĩ năng nào ra hồn như bạn thì tương lai rất tăm tối. Theo ý tôi, bạn nên định hướng tương lai rõ ràng, cụ thể, ví dụ như về rừng ở chẳng hạn??? Môi trường đấy sẽ phù hợp để bạn...không làm ảnh hưởng tới người khác.
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

pizza_ngon đã viết:

Đầu tiên, Pi không biết bạn là ai, có lẽ bạn nhầm Pi với người khác. Nhưng trên topic tiêu đề không có chút đùa cợt dung tục nào, mà bạn up ảnh chân dung này, thì Pi có thể khẳng định, nhân cách của bạn khá nghèo nàn, không có nhiều phần tốt trong đó.

Thứ 2, Pi không biết bạn chính xác sinh năm bao nhiêu nhưng nhiều khả năng bạn ít tuổi hơn Pi. Với một người chưa quen, có thể hơn tuổi mình mà bạn đối xử như thế??? Như vậy, có lẽ nhân phẩm của bạn cũng không được khá khẩm hơn.

Thứ 3, bạn là người đầu tiên comment vào topic của tôi, có lẽ nếu được ăn học và tiếp thu kiến thức ăn học đàng hoàng, thì bạn sẽ có thái độ tốt hơn nhiều.

Qua đây, tôi xin tổng kết lại, bạn là người có nhân cách và nhân phẩm khá đồng đều với nhau, ở mức độ quá nghèo nàn. Hơn nữa, bạn cùng không có thái độ cầu thị để tốt hơn, để phát huy thế mạnh của mình. Ảnh bạn up là diễn viên đóng vai ăn mày ứng với nghề nghiệp tương lai của bạn nếu không thay đổi, chịu khó sửa mình nhé.

Chào bạn.

:(( :(( :(( :(( :(( . sao bạn ác khẩu thế? khôgn sợ nghiệp à? :-h :-h
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

pizza_ngon đã viết:
thamlang_man đã viết:Tên, Đường Kinh Hoàng, nơi sinh tiền giang, 51t mong được bác PI xem về đường sự nghiệp [-O<
Xin chào bạn Tham Lang Mán,

Theo như kiến thức của Pi thì bác trong ảnh tên là Trần Hoàng Ngân, sinh ngày 26 tháng 10 năm 1964. Quê quán: xã Nhị Quý, huyện Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang. Hiện cư ngụ tại số 013 Lô I, Chung cư Đồng Diều, phường 4, quận 8, thành phố Hồ Chí Minh.Hiện là đại biểu Quốc hội Việt Nam khóa 13, thuộc đoàn đại biểu Thành phố Hồ Chí Minh.

Còn thông tin bạn cung cấp là Đường Kinh Hoàng. Nếu như thông tin bạn đưa ra là đúng thì bạn đang tiết lộ bí mật quốc gia đó nha :)) Tất nhiên, Pi cũng xin loại trừ luôn trường hợp sinh đôi cùng trứng nhé, vì đến hơn 50 tuổi, rất hiếm có trường hợp giống hệt nhau, giống tới tận cảnh quan xung quanh như thế.

Với ảnh bạn đưa lên, không cần phân tích nhiều, Pi xin đưa kết luận luôn, bạn là người vui tính, hài hước nhưng thường không được lòng mọi người xung quanh vì thái độ cợt nhả, thiếu tôn trọng mọi người. Dù trình độ sử dụng máy tính của bạn khá tốt, có thể tìm ảnh trên mạng nhanh chóng nhưng trình độ này thì...hơi nhạt nhẽo.

Con người thiếu trầm trọng về mặt tài năng và chưa hề có chút thái độ và kĩ năng nào ra hồn như bạn thì tương lai rất tăm tối. Theo ý tôi, bạn nên định hướng tương lai rõ ràng, cụ thể, ví dụ như về rừng ở chẳng hạn??? Môi trường đấy sẽ phù hợp để bạn...không làm ảnh hưởng tới người khác.
Ây da, bác ko xem thì thôi, bỏ qua là dc sao nỡ nói lời cay đắng :-S
Mềnh là mềnh hỏi thiệt tình mà nhận lấy sự bực mình! >:D<
Ay yo, nhân đây cho thấy bợn là người rất có cá tính, mạnh mẽ, nóng tính có phần bộp chộp
vội vàng, dẫn đền hiện tượng giận cá chém thớt, nóng quá mất cmn khôn :))

Bùn quá, ko dc bác xem cho rồi :(( :(( :(( huhuhuhuhuhuhuhuhuhu
Sửa lần cuối bởi thamlang_man vào lúc 16:23, 08/09/15 với 1 lần sửa.
Đầu trang

pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

khongbietthenao đã viết:
pizza_ngon đã viết:

Chào bạn.

:(( :(( :(( :(( :(( . sao bạn ác khẩu thế? khôgn sợ nghiệp à? :-h :-h
Tôi không muốn trả lời comment này của bạn nhưng tôi vẫn sẽ trả lời để cho bạn và những người có ý định đùa cợt dừng thái độ khiếm nhã này lại.

Bản thân tôi yêu thích văn hóa Phương Đông nói chung và huyền học nói riêng. Tôi dành thời gian, công sức tìm hiểu những kiến thức này, với thái độ rất trân trọng và cầu thị. Nên tôi không hề thích thú hay thoải mái với thái độ như trên của các bạn.

Các bạn còn trẻ, có lẽ đang cho rằng mình vui tính, cho rằng "trái đất này là của chúng mình". Các bạn đang sống trong môi trường lịch sự, mọi người giao tiếp ý nhị với nhau nên các bạn cho rằng thái độ như trên là bình thường. Tôi khác họ, theo tôi, các bạn nên tỉnh lại, quay về với thực tại, với đạo đức Á Đông nhé.

Thế nào là nghiệp? Bạn nói ra khi chưa dám chắc mình đã hiểu nó nhé. Bạn "troll" tôi có phải là nghiệp theo quan điểm của bạn không? Lời lẽ của tôi hoàn toàn bình dị, thân mật và dễ gần thì là nghiệp à?

Lời cuối, tôi mong các bạn đang có ý định đùa cợt và thử tôi dừng lại. Biết đâu các bạn đang chọn nhầm người rồi nhỉ???
Đầu trang

ego
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ Tiên sinh xem giúp cuối năm xuất hành được chăng

Gửi bài gửi bởi ego »

pizza_ngon đã viết:Xem tướng cho 5 bạn đầu tiên.
Nhờ Tiên sinh xem giúp cuối năm xuất hành được chăng.
Cám ơn Tiên sinh.

(Trần Nhân; 10/03/1988 Âm Lịch, giờ Hợi; Kỹ sư CNTT thất nghiệp)
Hình ảnh
Ảnh chụp lúc : 2015-09-08 16:21
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”