Cung PHU có TANG MÔN (D) có làm sao không? Các cao nhân luận giúp em với.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
rosee1991
Chính thức
Chính thức

Re: Cung PHU có TANG MÔN (D) có làm sao không? Các cao nhân luận giúp em với.

Gửi bài gửi bởi rosee1991 »

TUVINUT đã viết:to rosee1991:
Fu có tang môn :chồng hay lo,chẳng phải việc mà lo....
Fu có Lộc tồn :số mượn chồng !Chồng là loại "tồn kho,hàng tồn",hay là đã qua 1 đời vợ rồi !

chào!
Em cảm ơn anh, em hi vọng chồng là tồn kho hàng tồn chứ qua 1 đời vợ thì...
Đầu trang

msctrung
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi msctrung »

Mấy thằng chém gió linh tinh. Lộc tồn cung phu thê là muộn chồng, vợ. Lại còn hàng tồn kho nữa ngu không tả nổi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
longle1989xh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi longle1989xh »

Ban xinh la dung vi co lonng tri o cug menh.con gai co long tri o menh bao h cug rat dep
Đầu trang

rosee1991
Chính thức
Chính thức

danvac đã viết: 16:17, 02/10/15 có lộc tồn nên chậm thôi, nhưng chậm mà chắc em ạ :D
năm dậu dễ lên nóc nhà :D
Lâu lâu vào coi lại, năm nay là năm dậu rồi, hết nửa năm rồi mà chưa có tí dấu hiệu nào cả anh ạ. E thấy năm nay em đào hoa, quen và biết nhiều người nhưng chưa đi đến đâu cả.
Đầu trang

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songvuisongkhoe »

Cung Phúc đức của bạn Thái Âm, Thái Dương, cung Phu lại VCD, có lộc tồn, Quan lộc lại có Thiên cơ, cự môn, hóa kị chiếu qua cung phu nên bạn có thể sẽ đau khổ vì tình lắm đây. Nhưng cung Phu bạn có Thiên Quan hy vọng sẽ cứu giải phần nào. Sau này lấy dc chồng rồi thì ráng nhịn nhe bạn vì có chồng là dc rồi. Bạn sẽ có con thành đạt đấy.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
police01
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi police01 »

Nhật nguyệt chiếu hư ko. Tình duyên ngắn ngủ. Tốt nhất không lên yêu nhiều gặp a nào ngỏ lời cưới liền thôi. Số bạn muộn Ck nhưng khi lấy Ck rồi Ck rất khá giả cuộc sống thuận lợi
Đầu trang

msctrung
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi msctrung »

TUVINUT đã viết: 20:53, 06/10/15 to rosee1991:
Fu có tang môn :chồng hay lo,chẳng phải việc mà lo....
Fu có Lộc tồn :số mượn chồng !Chồng là loại "tồn kho,hàng tồn",hay là đã qua 1 đời vợ rồi !

chào!
Tử vi như shit
Đầu trang

rosee1991
Chính thức
Chính thức

Hôm nay có bạn inbox em hỏi, em đã lấy được chồng chưa ? Em xin cập nhật tiếp tình hình là em vẫn độc thân ạ.
Giữa 2017, em có một mối tình khoảng 1 năm sau đó chia tay do em chủ động vì cảm thấy không hợp.
T8/2018 em quen anh hiện tại, đi xem bói, tướng số thì nói a này là chồng em, hai đứa cũng về nhà chơi nhưng em thấy chốt hạ để cưới thì cũng xa xôi lắm...
Tóm lại, 29 tuổi vẫn chưa có khởi sắc ạ 😭
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

rosee1991 đã viết: 12:29, 02/10/15 Cả nhà xem cung phu giúp em với ạ, em đi xem nhiều nơi thấy các cao nhân phán xấu quá nên em rất lo, Em mới 25 tuổi thôi nhưng mà chẳng yêu đương gì. Mà ngoại hình cũng không đến nỗi, tính cách vui vẻ hòa đồng
Hình ảnh
Đọc lướt mấy comment thấy có cái mượn chồng (hóa ra chủ lá số là tiểu tam ) hahaha hại não thật. Sao em lại bận lòng mỗi Tang Môn!?
Cưới xin muộn, chuyện cưới xin chỉ là phim lẻ không phải phim dài tập nhưng nên làm chủ tình hình để tránh việc 1 sân khấu 2 diễn viên chính lại có quá nhiều diễn viên thứ chính làm đau đầu. Em thử tìm trong số những gã nào ăn nói táo bạo, khí chất cao ngạo tí làm cùng ngành, cùng công ty xem biết đâu có thằng sẽ là chồng em. Anh chỉ vô tình ngang qua, nếu có gì ko đúng đừng giận anh, mà có giận cũng không làm gì anh được hahahaha.
Đầu trang

rosee1991
Chính thức
Chính thức

Dạ, em là 1 người cá tính và rất tự tin về bản thân, em rất ghét tiểu tam và cũng ko có ý định lấy người có 1 đời vợ (mặt dù em không định kiến về chuyện người đàn ông đã từng đổ vỡ gia đình) ạ.
Có lẽ anh chưa đọc hết các comment nên hiểu nhầm đó ạ :-S
Mọi người nói em kén chọn, chỉ vì em muốn tìm người phù hợp thôi. Chuyện cưới xin còn tuỳ duyên tuỳ số. Em cảm ơn anh đã cho em lời khuyên.

Em không am hiểu lý số nên nghe nói Tang môn trong cung phu là không tốt nên muốn mọi người luận giúp em (đặc biệt là cung phu)ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”