CHỊ EM 31 TUỔI, RẤT DUYÊN RẤT XINH NHƯNG VẪN LẺ LOI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Jessica181285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CHỊ EM 31 TUỔI, RẤT DUYÊN RẤT XINH NHƯNG VẪN LẺ LOI

Gửi bài gửi bởi Jessica181285 »

Vẫn chưa Eric ạ :))))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

eric91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi eric91 »

Jessica181285 đã viết: 22:30, 15/07/19 Vẫn chưa Eric ạ :))))
cố lên chị ơi, thân cư phu sẽ có chồng mà, ủa mà mấy thầy lúc trước nói năm 2016 chị có n.y, rốt cuộc năm ấy có ko?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thai dục vượng dưỡng, đại vận phát cho người này đây, yêu nhau và cưới nhau nhanh thôi, mình nghĩ chỉ 2,3 tháng là chốt cưới.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Chị ơi, em làm em rể chị dc ko :D
Em rể xin trổ chút tài mọn xin ứng tuyển. Em ko xem Tử Vi, nên chị chỉ cần chú ý đến những phán đoán, và nghiệm lý giúp em.
+Lá này Giáp sinh mùa Thu, Trích Thiên Tủy có nói :"Giáp mộc tham thiên, xuân bất dung kim, thu bất dung thổ". Mẫu cung 1 chữ Sửu, hợp sinh cho Dậu => mệnh này ko hợp mẹ
+Tỷ kiếp tọa Tài vị, bố người này cũng kém, mà cũng chẳng hợp bố lun.
Tóm lại: phụ mẫu thương con mà xuất thân đuối.
+Tính tình? Kiếp trùng trùng có căn, nên người này sức chịu đựng nhẫn nại tốt, quảng giao, có điều, Kiếp tọa Không Vong, nên ra ngoài bạn bè nhiều mà ko giúp ích gì mấy. Khi gặp khó khăn hay suy nghĩ nhiều hơn. Ất Mộc hiện nên khéo léo mềm mại.
+Bằng cấp? năm 18 tuổi mà ko đỗ ĐH thì chẳng bao giờ đỗ dc lun (thi bao nhiu vẫn thế). Nhưng bằng cấp ko cao, Ấn là kỵ lại trải qua 2 Ấn vận, giỏi lắm là Cử nhân.
+1 đặc điểm nữa: lá này nhiều bạn, quảng giao, khéo léo nhưng thực ra tâm sự lại có phần khép kín, ko mở lòng. Đây là 1 nhược điểm rất lớn.
+Hôn nhân? Ck chắc chắn hơn nhiều tuổi rồi, nhưng ko phải dụng thần, là kỵ thần, Quan Sát kề thân, nên đoán là sẽ quản vk kỹ lắm đây, chắc sẽ khá ngột.
+Năm nào có khả năng lấy? Lá này Tam hội Thủy, tuy Sửu hợp theo Dậu, nhưng suy cho cùng Dậu cũng sinh Thủy thôi. Thủy nhiều Kim trầm, Quan tinh ko hiện, nên chẳng có ck đấy. Có 2 cách: Quan tinh hiện là có cơ (các năm Canh, Tân) vd: năm Canh Tý 2020 cũng có thể, mà khó, trông vào năm Tân Sửu khả năng sẽ rất lớn. 2 là các năm Ngọ VD: năm 2014, Giáp Ngọ có động tình cảm (tốt xấu chưa luận), đúng chăng? mà cũng các năm Ngọ là mệnh này ngon.
+Lời khuyên cho lá này: mở lòng ra, khéo léo đủ rồi, nhưng phải chân thật vô tư, quảng giao, tỏa sáng. Nên di chuyển về hướng Nam sinh sống sẽ rất tốt. Dụng thần là Hỏa thì hợp với màu đỏ, làm các ngành liên quan Hỏa Thổ (Thổ phải là Thổ khô) là tốt nhất.
+ Lấy anh nào Hỏa Vượng (theo Tứ trụ) như em là ngon (tranh thủ PR chút =))).
Đầu trang

Jessica181285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

eric91 đã viết: 23:35, 15/07/19
cố lên chị ơi, thân cư phu sẽ có chồng mà, ủa mà mấy thầy lúc trước nói năm 2016 chị có n.y, rốt cuộc năm ấy có ko?
Năm 2016 không có gì cả em ạ :)). Thấy bác nào trên kia nói thân cư phu cũng có thể là k chồng nữa. ;;)
Đầu trang

Jessica181285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 23:45, 15/07/19 thai dục vượng dưỡng, đại vận phát cho người này đây, yêu nhau và cưới nhau nhanh thôi, mình nghĩ chỉ 2,3 tháng là chốt cưới.
Bạn ơi, cho mình hỏi thai dục vượng dưỡng là sao bạn nhỉ, mình kiến thức tử vi cũng chỉ mới bập bẹ. Nhờ bạn thông não giúp, nghe vận phát thì thích rồi nhưng k biết cv mình đang theo đuổi có phù hợp với mệnh mình không?
Đầu trang

Jessica181285
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MarkHolland đã viết: 08:58, 16/07/19 Chị ơi, em làm em rể chị dc ko :D
Em rể xin trổ chút tài mọn xin ứng tuyển. Em ko xem Tử Vi, nên chị chỉ cần chú ý đến những phán đoán, và nghiệm lý giúp em.
+Lá này Giáp sinh mùa Thu, Trích Thiên Tủy có nói :"Giáp mộc tham thiên, xuân bất dung kim, thu bất dung thổ". Mẫu cung 1 chữ Sửu, hợp sinh cho Dậu => mệnh này ko hợp mẹ
+Tỷ kiếp tọa Tài vị, bố người này cũng kém, mà cũng chẳng hợp bố lun.
Tóm lại: phụ mẫu thương con mà xuất thân đuối.
+Tính tình? Kiếp trùng trùng có căn, nên người này sức chịu đựng nhẫn nại tốt, quảng giao, có điều, Kiếp tọa Không Vong, nên ra ngoài bạn bè nhiều mà ko giúp ích gì mấy. Khi gặp khó khăn hay suy nghĩ nhiều hơn. Ất Mộc hiện nên khéo léo mềm mại.
+Bằng cấp? năm 18 tuổi mà ko đỗ ĐH thì chẳng bao giờ đỗ dc lun (thi bao nhiu vẫn thế). Nhưng bằng cấp ko cao, Ấn là kỵ lại trải qua 2 Ấn vận, giỏi lắm là Cử nhân.
+1 đặc điểm nữa: lá này nhiều bạn, quảng giao, khéo léo nhưng thực ra tâm sự lại có phần khép kín, ko mở lòng. Đây là 1 nhược điểm rất lớn.
+Hôn nhân? Ck chắc chắn hơn nhiều tuổi rồi, nhưng ko phải dụng thần, là kỵ thần, Quan Sát kề thân, nên đoán là sẽ quản vk kỹ lắm đây, chắc sẽ khá ngột.
+Năm nào có khả năng lấy? Lá này Tam hội Thủy, tuy Sửu hợp theo Dậu, nhưng suy cho cùng Dậu cũng sinh Thủy thôi. Thủy nhiều Kim trầm, Quan tinh ko hiện, nên chẳng có ck đấy. Có 2 cách: Quan tinh hiện là có cơ (các năm Canh, Tân) vd: năm Canh Tý 2020 cũng có thể, mà khó, trông vào năm Tân Sửu khả năng sẽ rất lớn. 2 là các năm Ngọ VD: năm 2014, Giáp Ngọ có động tình cảm (tốt xấu chưa luận), đúng chăng? mà cũng các năm Ngọ là mệnh này ngon.
+Lời khuyên cho lá này: mở lòng ra, khéo léo đủ rồi, nhưng phải chân thật vô tư, quảng giao, tỏa sáng. Nên di chuyển về hướng Nam sinh sống sẽ rất tốt. Dụng thần là Hỏa thì hợp với màu đỏ, làm các ngành liên quan Hỏa Thổ (Thổ phải là Thổ khô) là tốt nhất.
+ Lấy anh nào Hỏa Vượng (theo Tứ trụ) như em là ngon (tranh thủ PR chút =))).
Cảm ơn Mark Holland,
Hiện em gái chị người post thớt này cũng mới trở về trạng thái độc thân và rất xinh đẹp, nên chị đang rất welcome các em rể, hihi.
Em nói đúng về gia đình, tính cách đúng hết trơn k trật phát nào, còn những cái về tương lai thì chị cũng chưa biết ntn.
Tiện đây nhờ em xem giúp xem chị có hợp với 2 tuổi 83 và 74 không, người 83 thì chị đang có làm ăn cùng, còn người 74 thì cũng tỏ ý quý mến chị. Và ngành làm đẹp, thực phẩm có hợp với mệnh chị k nhé.

Xin đa tạ nhìu nhìu!!!
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Jessica181285 đã viết: 09:40, 16/07/19
Hungternopil đã viết: 23:45, 15/07/19 thai dục vượng dưỡng, đại vận phát cho người này đây, yêu nhau và cưới nhau nhanh thôi, mình nghĩ chỉ 2,3 tháng là chốt cưới.
Bạn ơi, cho mình hỏi thai dục vượng dưỡng là sao bạn nhỉ, mình kiến thức tử vi cũng chỉ mới bập bẹ. Nhờ bạn thông não giúp, nghe vận phát thì thích rồi nhưng k biết cv mình đang theo đuổi có phù hợp với mệnh mình không?
À, năm hạn ở đất này thì cưới được.
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

113 à! Phát hiện topic buôn người trên lyso.vn, các anh qua nhanh đi ạ!
Đầu trang

eric91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi eric91 »

Jessica181285 đã viết: 09:32, 16/07/19
eric91 đã viết: 23:35, 15/07/19
Năm 2016 không có gì cả em ạ :)). Thấy bác nào trên kia nói thân cư phu cũng có thể là k chồng nữa. ;;)
lạc quan lên chị ơi, e cũng thân cư thê vô chính diệu cũng thấy lo wá nè 😒😒😒😒
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”