Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kesaybac
Chính thức
Chính thức

Re: Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Gửi bài gửi bởi Kesaybac »

Duccon_cdl13 đã viết: 23:28, 29/11/18
Kesaybac đã viết: 23:22, 29/11/18
Duccon_cdl13 đã viết: 23:19, 29/11/18

Thôi được e đã nói sẽ làm ...e chỉ luận theo linh cảm nếu đúng hay sai a phản hồi #-o

Tuổi thân mệnh đóng tại thìn nằm trong vòng thái tuế là con người chính nghĩa , danh chính ngôn thuận ...mệnh kim không sợ thất sát hãm địa , người này học hành khá tốt ...người này làm việc khá xông sáo nhưng đôi khi có chút nóng tính ...! người này khả năng quan hệ tình dục sớm nhất là ở đại vận 16-25

Số này không hợp với cha mẹ , cha mẹ bất hòa hoặc có sự ly thân , người này ra ngoài đa số gặp người lớn tuổi hơn mình là nhiều , ít tuổi thì rất là hiếm , số này ít bạn bè ...số này thân tự lập thân không được nhờ vả cha mẹ giúp đỡ
Đc 1 cái đúng là quan hệ tình dục sớm 16 25 còn lại ko đúng trọng tâm.
Đấy e chỉ luận theo linh cảm thôi ...thật ra đầy người cũng chẳng biết người này quan hệ tình dục sớm , nhưng nếu không chính chủ phản hồi lại e cũng không tin tưởng lắm ...trên diễn đàn này xin mời chính chủ up lá số nên để mình chém vài câu cho vui ...đúng hay sai chính chủ có thể phản hồi chi tiết nhất hơn là người không phải chính chủ
16 tuổi vào dsain hann có riệu làm con nhà ngta có bầu rồi bỏ e chỉ nói quan hệ ko nói đc cái đó coi như ko.
Bố mẹ ly thânn ko ngủ cùng nhưng sông ching em ko nói đc. Ng này làm nghề cầm đồ. Là xân xã gôim hiện sông chùa nhưng ko tu. Em ko nói đc.
Ng này bị anh em phảm lain nhưng ko xuốn tah vs anh em em.cung ko nói đc.
Cha mẹ có 1ng con bị bỏ e ko nói dx. Học hết lớp 9 bị đuổi e ko nối đc. Đã lấy vk h ly thâ d ko nói đc. Đã tưnhf đam chém e ko nói đc.
Đầu trang

usfaker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi usfaker »

Thôi được e đã nói sẽ làm ...e chỉ luận theo linh cảm nếu đúng hay sai a phản hồi #-o

Tuổi thân mệnh đóng tại thìn nằm trong vòng thái tuế là con người chính nghĩa , danh chính ngôn thuận ...mệnh kim không sợ thất sát hãm địa , người này học hành khá tốt ...người này làm việc khá xông sáo nhưng đôi khi có chút nóng tính ...! người này khả năng quan hệ tình dục sớm nhất là ở đại vận 16-25

Số này không hợp với cha mẹ , cha mẹ bất hòa hoặc có sự ly thân , người này ra ngoài đa số gặp người lớn tuổi hơn mình là nhiều , ít tuổi thì rất là hiếm , số này ít bạn bè ...số này thân tự lập thân không được nhờ vả cha mẹ giúp đỡ
Đấy e chỉ luận theo linh cảm thôi ...thật ra đầy người cũng chẳng biết người này quan hệ tình dục sớm , nhưng nếu không chính chủ phản hồi lại e cũng không tin tưởng lắm ...trên diễn đàn này xin mời chính chủ up lá số nên để mình chém vài câu cho vui ...đúng hay sai chính chủ có thể phản hồi chi tiết nhất hơn là người không phải chính chủ

Chú mầy phải luận xem dái có bao nhiêu cọng lông, cọng nào cong cọng nào thẳng thì thằng kia nó mới không phủ nhận chứ, phủ nhận kiểu phủi đít ấy, mà nó tuổi gì mà mầy phải xưng em với nó, tuổi loz à, trẻ trâu học đòi ba con chữ, adua đua đòi.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

usfaker đã viết: 11:24, 30/11/18

Chú mầy phải luận xem dái có bao nhiêu cọng lông, cọng nào cong cọng nào thẳng thì thằng kia nó mới không phủ nhận chứ, phủ nhận kiểu phủi đít ấy, mà nó tuổi gì mà mầy phải xưng em với nó, tuổi loz à, trẻ trâu học đòi ba con chữ, adua đua đòi.
:)) ...trên diễn đàn này nhiều ông thần lập nick ảo vào chém gió lắm ...nói thì hay nhưng đéo làm được ...chấm hết ! ...mà mầy bảo ai trẻ trâu cái thằng usfaker ( hàng faker hay gọi là hàng nhái haha )
Đầu trang

usfaker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 12:27, 30/11/18

:)) ...trên diễn đàn này nhiều ông thần lập nick ảo vào chém gió lắm ...nói thì hay nhưng đéo làm được ...chấm hết ! ...mà mầy bảo ai trẻ trâu cái thằng usfaker ( hàng faker hay gọi là hàng nhái haha )
:)) mầy với thằng kesaybac còn ngu lém, thôi cứ để 2 thằng mầy gãi ngứa cho nhau vậy :))
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

usfaker đã viết: 13:05, 30/11/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:27, 30/11/18

:)) mầy với thằng kesaybac còn ngu lém, thôi cứ để 2 thằng mầy gãi ngứa cho nhau vậy :))
lol me mày ...ý kiến à ...cái thằng hàng nhái như mày đéo có việc gì làm đi lập nick mới vào đây sủa à con , bố cái thằng óc chó , chắc giờ mày là cái loại ăn bám bố mẹ mà không biệt nhục :)) ...bố mẹ mày thật sự đau lol đẻ ra cái loại như mày ...me mày biết bao nhiêu đêm bị ông gia mày đ ị t cho toét lol mới để được ra mày ...mà bây giờ mày lớn nên bất hiếu với bề trên ...thật là vô phúc cho cái loại óc chó như mày :)) ( chó cắn rách áo phải giữ lấy nề )
Đầu trang

usfaker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nề cái mả mẹ nhà mày con chó con ngu dốt, mà thằng ngu như mày chắc thằng hàng xóm đuỵt nhầm mẹ mày mới sinh ra loại ngu loz như mày, chứ theo tao thằng bố dượng mày đâu có ngu như vậy. Cả thằng loz kesaybac đâu vào đây bố mày xúc cư.t vào mồm cho 1 thể nào
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

usfaker đã viết: 21:54, 30/11/18 Nề cái mả mẹ nhà mày con chó con ngu dốt, mà thằng ngu như mày chắc thằng hàng xóm đuỵt nhầm mẹ mày mới sinh ra loại ngu loz như mày, chứ theo tao thằng bố dượng mày đâu có ngu như vậy. Cả thằng loz kesaybac đâu vào đây bố mày xúc cư.t vào mồm cho 1 thể nào
mày chỉ được cái to mồm thôi con chó :)) ...mày giỏi mày luận lá số của người khác tao xem thế nào ...vào đây mà cứ như bố đời ...nói thật với mày cái thằng hàng nhái như mày tao không thèm quan tâm , vì mày sinh ra trên đời chỉ để đi hót c ứ t cho người khác mày chẳng làm được cái lol gì đâu ...mày vào đây thích gây sự chú ý hả con chó này ...nói thẳng vào mặt mày và cái lol me mày là tao chưa động chạm vào cụ tổ nhà mày đâu mà mày vào đây ăn nói bố láo ...mày bốc c ứ t cho vào mồm cho bộ me mày ăn à :)) ...cái thằng con như mày ai đời đi xúc c ứ t đổ vào cho bố mẹ mày ăn ( bất hiếu vcl ) =)) ...cú không con chó =D>
Đầu trang

usfaker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 22:33, 30/11/18
usfaker đã viết: 21:54, 30/11/18 Nề cái mả mẹ nhà mày con chó con ngu dốt, mà thằng ngu như mày chắc thằng hàng xóm đuỵt nhầm mẹ mày mới sinh ra loại ngu loz như mày, chứ theo tao thằng bố dượng mày đâu có ngu như vậy. Cả thằng loz kesaybac đâu vào đây bố mày xúc cư.t vào mồm cho 1 thể nào
mày chỉ được cái to mồm thôi con chó :)) ...mày giỏi mày luận lá số của người khác tao xem thế nào ...vào đây mà cứ như bố đời ...nói thật với mày cái thằng hàng nhái như mày tao không thèm quan tâm , vì mày sinh ra trên đời chỉ để đi hót ***** cho người khác mày chẳng làm được cái lol gì đâu ...mày vào đây thích gây sự chú ý hả con chó này ...nói thẳng vào mặt mày và cái lol me mày là tao chưa động chạm vào cụ tổ nhà mày đâu mà mày vào đây ăn nói bố láo ...mày bốc ***** cho vào mồm cho bộ me mày ăn à :)) ...cái thằng con như mày ai đời đi xúc ***** đổ vào cho bố mẹ mày ăn ( bất hiếu vcl ) =)) ...cú không con chó =D>

Trình của mày tuổi loz so với bố mày, ls của mày và vài nghìn ls của các con giời trang lyso này cũng nằm trong danh sách để tao nghiệm lý và kiểm nghiệm lý thuyết thôi. Chung quy lại là mày tuổi loz con chó. Tao có ngu như mày đâu, thằng kesaybac nó như thằng TRẺ TRÂU chơi đá gạ có câu đã vội vội khán cái lá số như để thể hiện :)), xong để nó ỉ.a vào mặt. Bố thằng NGU loz có hạng, còn nhiều cái ngu nữa, nhưng hôm nay bố mày dậy mày thế thôi, bài học miễn phí, sướng nhé con chó con. 2 thằng mày tuổi loz đòi lên lớp dậy dỗ :)) chuyện đời lẫn chuyện số
Đầu trang

rongkon123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rongkon123 »

Kesaybac đã viết: 22:59, 29/11/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:54, 29/11/18
Duc anh quý em. Nhưnv em chưa đủ cái khả năng ấy. Anh nói thật em ko có duyên vs môn này.
Chính chủ ko phải vc của em. Nhưng nếu dám luận thì sợ gì. Em sợ thì thôi. Đây là cơ hôin cuối cho em nếu sau này em muokn luận a cũng ko khaqngr định gì hết

Lá số chính chủ đây mong a xem cho với ạ.
Tập tin đính kèm
received_1748275791919748.jpeg (110.99 KiB) Đã xem 1857 lần
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

rongkon123 đã viết: 13:24, 04/12/18
Kesaybac đã viết: 22:59, 29/11/18
Chính chủ ko phải vc của em. Nhưng nếu dám luận thì sợ gì. Em sợ thì thôi. Đây là cơ hôin cuối cho em nếu sau này em muokn luận a cũng ko khaqngr định gì hết

Lá số chính chủ đây mong a xem cho với ạ.
Mình chẳng biết gì đâu luận thử xem linh cảm của mình tới đâu thôi ...có gì bạn cứ phản hồi !

Bạn là con trưởng trong gia đình ? ...bạn khá nóng tính , thẳng tính không thích quanh co , hơi tự tin một chút , bạn đến giớ cũng phải thay nghề đổi nghiệp 3 lần trở nên ? ...bạn không hợp vói cha mẹ hoặc cha mẹ bạn không hợp nhau ...hiện giờ tiền bạn lúc có lúc không !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”