AI THÂN CƯ PHU WELCOM!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

AI THÂN CƯ PHU WELCOM!!!!

Gửi bài gửi bởi diem my »

chào tất cả các bạn và các anh chị em thân thương của diễn đàn,mình mới học hỏi tử vi nên trình độ còn nhìu khiếm khuyết,mình rất có hứng thú với các lá số thân cư phu,cư tài cư thê,bạn nào có các lá số tươgn tự như vậy thì xin mời vào đây để gia nhập hội :D ,vừa để giao lưu,và cũng vừa thực tập để chiêm nghiêm lá số để góp phần nâng cao kiến thức hơn ạ

xin mời quý vị !!!welcom!welcom!

đầu tiên em xin mở hàng 1 lá số

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tthanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: AI THÂN CƯ PHU WELCOM!!!!

Gửi bài gửi bởi tthanh »

Chị My có xem số không? :-/
Lá số em đường chồng con không được tốt lắm. Chị xem giùm em với :">
Đầu trang

tthanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tthanh »

Lá số em thân cư tài :)
Hình ảnh
Đầu trang

Tinh Tam
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tinh Tam »

Mình cũng thân cư Phu nè, DM giải lá số cho mình nhé. Thanks
Hình ảnh
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

@tthanh:cung thân em xấu,khó cầm của,hoạnh phát hoạnh phá,lên xuống thất thường,từ trung niên trở đi kiếm tiền mới dễ,và báo trước có 1 tai họa về tiền bạc do kiện tụng hay bị phản bội về tiền
Được cảm ơn bởi: tthanh
Đầu trang

yeaterday2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yeaterday2 »

chị đọc tin nhắn đi e gủi rồi đấy. Nếu rảnh thì chị add nick em nha :)
Đầu trang

life_life
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi life_life »

Đây, mình cũng là Thân cư Phu. Hic. Chả ham tẹo nào.

Hình ảnh
Đầu trang

cakiem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cakiem »

Em post bài này ở topic khác nhưng chưa được phán nên chuyển sang đây nhờ Diemmy chỉ giáo vài đường. Hai hôm nay đọc các bài trên này thấy cái lá số cô em VCD mà tình duyên trắc trở kiểu gì. Mọi người giúp với nhé. Đương số là người có sắc, nhiều anh theo mà chẳng đặng. Em càng đọc thì càng thấy lá số này xấu quá, đặc biệt tình duyên, phải không các bác?
Hình ảnh
Đầu trang

lockelaton
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lockelaton »

"diemmy" ơi bạn làm ơn chỉ chút bí kiếp xem hình dáng hay tính cách.... người chồng hoặc vợ trong tương lai được không. Như xem cung nô làm sao để biết cuộc sống vợ chồng sau này ra sao..., sao biết vợ hiền, dữ... , nếu có qua nhiều đời vợ thì xem những người tiếp theo như thế nào ?
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

@Tinhtam:chồng chị là ng bản chất cũng hiền nhưng tính cọc,hay khoe khoang tỏng lời nói,gia đình bên chồng khá giả,mẹ chồng cũng có danh chức trong quan trường,ba chồng khá khó tánh,chồng thường là còn trưởng,tánh ngay thẳng đôi khi dễ mếch lòng ng khác,mộ đạo,nói chung cũng thích triết lý,văn chương,cung phu chị ko xấu cho lém,nhưng tôi dòm lại trên lá số cho thấy có 1 lần trong đời mắc phải cái họa kiện tụng chia ly.họa tù tội hay bệnh phải nằm 1 chỗ,đau phổi và ho,tiêu hóa kém,hay đau răng....
cuộc sống vợ chồng khi sau này khá nhìu mệt mỏi,thị phi,do ko ai nhịn ai nên thương hay bất hòa,chồng là ng có địa vị xã hội,cách chị đối xử với chồng như thề nào thì sau này sẽ dc cái phước như thế đó
cung phúc khá nhưng dính triệt thì những khu mộ nằm gần đường đi gần ao đầm nước dơ,1 số ngôi mộ nằm ở gần chợ ồn ào,trong họ có người bị thất tình ,có ng bị họa nạn bom đạn,dòng họ khá uy quyền,toan là những người danh chức,ông nội,ông ngoại,bà ngoại,mẹ.......
riêng bạn bị ảnh hưởng tâm linh của bà ngoại,bà ngoại chị lúc sinh thời khá xinh,1 lời nói ra ai cụng phục,càng về già càng phát phúc nhân hậu

thân
Sửa lần cuối bởi diem my vào lúc 18:25, 21/04/10 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”