Mang thai 27w, siêu âm phát hiện con bị tim bẩm sinh. Kính nhờ ban tư vấn xem giúp hạn sinh nở.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
nhanrua24
Chính thức
Chính thức

Mang thai 27w, siêu âm phát hiện con bị tim bẩm sinh. Kính nhờ ban tư vấn xem giúp hạn sinh nở.

Gửi bài gửi bởi nhanrua24 »

Kính chào ban tư vấn. Kính nhờ BTV trên diễn đàn xem giúp e trong năm nay sinh đẻ đứa con này có được vuông tròn không, con em có tai qua nạn khỏi hay không? Dự kiến sinh của em đang vào 9/2/2016, liệu có trắc trở gì dẫn đến sinh sớm ko ạ, để e tự liệu chuẩn bị.

Ko biết em gặp hạn gì mà con em phải khổ thế này.
Lần cấn bầu này e phải rất vất vả sau 1 lần thai lưu, lúc mới có bầu cũng phải theo 1 bsy chuyên khoa thuốc thang đủ kiểu, trộm vía sau 12tuan mọi thứ ổn định, thai phát triển tốt. Ngày 8/11 đi siêu âm mốc 26 tuần thì phát hiện con em bị tật ở tim, bsy cho lên hội chẩn trước sinh ở BV PSTW, nhà e đã làm mọi xét nghiệm siêu âm, đến hiện tại kết luận là e bé bị tim bẩm sinh: 4 buồng tim ko cân xứng, thông liên thất 6.5mm, hẹp eo động mạch chủ, tiên lượng: nặng. ngày 18/11 tới mới có kết luận hội chẩn liên viện từ các bsy và chuyên gia. Nhưng vc e cũng đã xã định tư tưởng là sẽ sinh con ra rồi chữa bệnh tim cho con, vì theo tìm hiểu thì bệnh tim bẩm sinh ở VN phẫu thuật thành công rất nhiều rồi.

Kính mong luận giải của BTV để e chuẩn bị tinh thần đón con chào đời. E xin chân thành cảm ơn ạ.

Đây là LS:
Hình ảnh
Đầu trang

loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mang thai 27w, siêu âm phát hiện con bị tim bẩm sinh. Kính nhờ ban tư vấn xem giúp hạn sinh nở.

Gửi bài gửi bởi loveshoes_2211 »

Chia sẻ cùng bạn. Mình cũng mới sinh con được 2 tháng nên rất hiểu nỗi lòng người mẹ. Theo mình trong case này, bạn ko nên hỏi số làm gì cả. Vì vợ chồng bạn đã xác định sẽ làm mọi việc để bảo vệ con. Vậy nên bây giờ bạn hãy bình tâm, giữ tư tưởng thoải mái để đảm bảo sức khoẻ cho cả mẹ và bé. Đồng thời gia đình tập trung chuẩn bị về kinh tế vì xác định để chữa cho bé là rất nhiều tiền. Gia đình mình có cháu họ mình, bé đã từng mổ tim, chi phí hết gần 1 tỷ đồng. Đây ko phải là lúc suy nghĩ, buồn và hỏi về số tử vi đâu bạn. Fighting!
Đầu trang

khongbietthenao
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mang thai 27w, siêu âm phát hiện con bị tim bẩm sinh. Kính nhờ ban tư vấn xem giúp hạn sinh nở.

Gửi bài gửi bởi khongbietthenao »

cung tu tuc dep nhu the nay ma laij?
kha nang la so nay moi dung voi cung tu!
Hình ảnh
Đầu trang

nhanrua24
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nhanrua24 »

loveshoes_2211 đã viết:Chia sẻ cùng bạn. Mình cũng mới sinh con được 2 tháng nên rất hiểu nỗi lòng người mẹ. Theo mình trong case này, bạn ko nên hỏi số làm gì cả. Vì vợ chồng bạn đã xác định sẽ làm mọi việc để bảo vệ con. Vậy nên bây giờ bạn hãy bình tâm, giữ tư tưởng thoải mái để đảm bảo sức khoẻ cho cả mẹ và bé. Đồng thời gia đình tập trung chuẩn bị về kinh tế vì xác định để chữa cho bé là rất nhiều tiền. Gia đình mình có cháu họ mình, bé đã từng mổ tim, chi phí hết gần 1 tỷ đồng. Đây ko phải là lúc suy nghĩ, buồn và hỏi về số tử vi đâu bạn. Fighting!
Cảm ơn bạn nhiều nhé! Mình xác định tư tưởng rồi, chỉ là muốn biết xem còn điều gì trắc trở nữa ko để chuẩn bị tâm lý cho thật tốt.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”