Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

đúng là em còn non và xanh thật ;) đâu như bác dc....thôi chúc bác què ngủ ngon....à mà quên bác 93 thì cứ nói 93 đại đi sao pải che nhỉ.... :-h
anh không " chẻ" thía đâu nha cưng..... ;) ;) ;)
chú lấy tuổi chú công thêm 10 tuổi nữa ra tuổi anh. :(( :(( :(( già nhanh quá.... :(( :((
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

quách xảo què đã viết:
đúng là em còn non và xanh thật ;) đâu như bác dc....thôi chúc bác què ngủ ngon....à mà quên bác 93 thì cứ nói 93 đại đi sao pải che nhỉ.... :-h
anh không " chẻ" thía đâu nha cưng..... ;) ;) ;)
chú lấy tuổi chú công thêm 10 tuổi nữa ra tuổi anh.:(( già nhanh quá.... :(( :((
ít ai qua mặt dc e lắm bác chỉ nhung đứa khờ khạo hk pk gì thui.. bác mệnh cự môn 100% :"> ... ls đó cũng có xấu chi đâu hay bác già trc tuổi nên hk cho mọi ng pk tuổi thật của mình :-?
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

ít ai qua mặt dc e lắm bác chỉ nhung đứa khờ khạo hk pk gì thui.. bác mệnh cự môn 100% :"> ... ls đó cũng có xấu chi đâu hay bác già trc tuổi nên hk cho mọi ng pk tuổi thật của mình :-?
Nhưng anh cáo già hơn chú thì sao...ko nói trước được gì đâu chú em....phụ nữ ở diễn đàn nài họ thiêng lắm..anh chém gió bao nhiêu cô rầu...kakakakaaka....
còn về phần lá số thì ....khó nói lém....đừng thấy anh thị phi mà bảo cự môn..anh ngoài đời không thế....kakaakaka...thôi ngẩu ngon nhoa....à định xem cái hạn năm sau cho chú mài mà bận qué...có dịp xem sau nhoa.... ;) ;) ;)
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

quách xảo què đã viết:
Nhưng anh cáo già hơn chú thì sao...ko nói trước được gì đâu chú em....phụ nữ ở diễn đàn nài họ thiêng lắm..anh chém gió bao nhiêu cô rầu...kakakakaaka....
còn về phần lá số thì ....khó nói lém....đừng thấy anh thị phi mà bảo cự môn..anh ngoài đời không thế....kakaakaka...thôi ngẩu ngon nhoa....à định xem cái hạn năm sau cho chú mài mà bận qué...có dịp xem sau nhoa.... ;) ;) ;)
ok....ý nói sao hk công nhận ls thật mình thôi...còn bác sinh năm nào ls nào kệ bác pãi hk...e có trách móc gì đâu..bác gioi.hơn cao thủ hơn cũng là chuyện của bác hk liên quan tới em còn đẹp trai thì thua đi nha...pp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Đào hồng(thuộc bộ tam minh) không hoàn toàn có nghĩa là đep,đúng hơn nó có nghĩa là phát tiết ,sáng sủa và gây được sự hấp dẫn chú ý,tùy theo cách mà nó biến nghĩa khác nhau.Mình đẹp thì cũng làm cho người khác chú ý đến mình,hấp dẫn người khác,người ta nhìn vào dễ thèm thuồng.
Cũng có người có đào hồng mà lại xấu,nhưng người ta có năng khiếu gì đó mà được người khác biết tới,dễ được bộc lộ khả năng cho thiên hạ biết,ít bị kiềm hãm che lấp.

Châu Đại Hiệp thử tìm hiểu về tam ám đi,so sánh nó với tam minh khác nhau thế nào.Tử vi bắt nguồn từ dịch lý và thiên văn,muốn giải thích được huyền cơ của tử vi thì nên học 2 ông này trước.
Thật ra thiên văn và tướng học cũng là một dạng dịch lý đấy,thiên văn là dịch lý bao hàm đại vũ trụ,tướng số là dịch lý bao hàm tiểu vũ trụ(chính là con người).
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

Toàn cao nhân ghé qua :)) nhưng cái các bác nói đều có cái lý của nó. Tỉ như tuy e xấu xấu thật nhưng cũng có nhiều người thích. Theo các bác thì với lá số của e thì e là dạng đào hoa chăn rau cắt cỏ (thiếu đứng đắn) hay là đứng đắn :D
E mới tập tọe xem tử mong các cao nhân chỉ dạy :D
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mạnhhùng »

Châu Đại Hiệp đã viết:uhm vì máy cái nghịch lý đó thì tin tvi làm gì nó chỉ dự đoán đại khái vậy thôi...tui nêu những cái hk đúng về tử vi cho bác ngâm cứu nè...vd1 một người có cung phu thê đẹp chồng giàu tài năng thành đạt...nhưng up ls người phối ngẫu lên thì quá thất vọng ls quá cùi bắp thử hỏi tài năng giàu có ở đâu ...vd2 mệnh đào hồng thường là người có nhan sắc tui bảm đảm 100ng dc 10 người hết cở...thêm cái bộ tứ linh cũng sai nốt nào đẹp đẽ phương phi cốt cách sang trọng..tầm bậy hk à

Lâu wá k gặp he châuđạihjệp chú còn nợ a 1 món chưa trả đó nha ....
Tập tin đính kèm
images-4.jpeg (9.83 KiB) Đã xem 1402 lần
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mạnhhùng »

sai lá số r nha e lấy con mẹ j mk luận....hjếm ai có thể nhớ 9 xác ngày gjờ tháng năm sinh của mình lắm gjống như a bic 9 xác l/s của a thấy nó đúng 99% đây
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

mạnhhùng đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:uhm vì máy cái nghịch lý đó thì tin tvi làm gì nó chỉ dự đoán đại khái vậy thôi...tui nêu những cái hk đúng về tử vi cho bác ngâm cứu nè...vd1 một người có cung phu thê đẹp chồng giàu tài năng thành đạt...nhưng up ls người phối ngẫu lên thì quá thất vọng ls quá cùi bắp thử hỏi tài năng giàu có ở đâu ...vd2 mệnh đào hồng thường là người có nhan sắc tui bảm đảm 100ng dc 10 người hết cở...thêm cái bộ tứ linh cũng sai nốt nào đẹp đẽ phương phi cốt cách sang trọng..tầm bậy hk à

Lâu wá k gặp he châuđạihjệp chú còn nợ a 1 món chưa trả đó nha ....
????? thánh nào nữa đây...chú wen tui hả :-?
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

mạnhhùng đã viết:sai lá số r nha e lấy con mẹ j mk luận....hjếm ai có thể nhớ 9 xác ngày gjờ tháng năm sinh của mình lắm gjống như a bic 9 xác l/s của a thấy nó đúng 99% đây
Là số đã được up lại rồi mà bác :D Bác xem xem có chuẩn ko bác.
Khi vừa sinh ra là e nhìn đồng hồ luôn nên chuẩn giờ sinh bác ạ :))
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”