Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Gửi bài gửi bởi mạnhhùng »

Châu Đại Hiệp đã viết:
mạnhhùng đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:uhm vì máy cái nghịch lý đó thì tin tvi làm gì nó chỉ dự đoán đại khái vậy thôi...tui nêu những cái hk đúng về tử vi cho bác ngâm cứu nè...vd1 một người có cung phu thê đẹp chồng giàu tài năng thành đạt...nhưng up ls người phối ngẫu lên thì quá thất vọng ls quá cùi bắp thử hỏi tài năng giàu có ở đâu ...vd2 mệnh đào hồng thường là người có nhan sắc tui bảm đảm 100ng dc 10 người hết cở...thêm cái bộ tứ linh cũng sai nốt nào đẹp đẽ phương phi cốt cách sang trọng..tầm bậy hk à

Lâu wá k gặp he châuđạihjệp chú còn nợ a 1 món chưa trả đó nha ....
????? thánh nào nữa đây...chú wen tui hả :-?
nợ a cáj xem hạn gjờ a đòj nèk trả đj nít kia a bị thằng ban wản trị nó cấm r nit này mí tạo
Hình ảnh
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

hendzo đã viết:
mạnhhùng đã viết:sai lá số r nha e lấy con mẹ j mk luận....hjếm ai có thể nhớ 9 xác ngày gjờ tháng năm sinh của mình lắm gjống như a bic 9 xác l/s của a thấy nó đúng 99% đây
Là số đã được up lại rồi mà bác :D Bác xem xem có chuẩn ko bác.
Khi vừa sinh ra là e nhìn đồng hồ luôn nên chuẩn giờ sinh bác ạ :))
Hình ảnh
Vừa sinh ra là chú dòm đồng hồ lun đó hĩn z kiu châu đạj hjệp luận cho vàj đường
Tập tin đính kèm
images-4.jpeg (9.83 KiB) Đã xem 947 lần
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

mạnhhùng đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:
mạnhhùng đã viết:
Lâu wá k gặp he châuđạihjệp chú còn nợ a 1 món chưa trả đó nha ....
????? thánh nào nữa đây...chú wen tui hả :-?
nợ a cáj xem hạn gjờ a đòj nèk trả đj nít kia a bị thằng ban wản trị nó cấm r nit này mí tạo
Hình ảnh
Hóa ra đồng chí ít hơn tôi 2 tuổi :))
Nghe bảo cung thê mà có Diêu Y, Hình Linh Hỏa là ko dc đẹp phải ko nhỉ :v
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

mạnhhùng đã viết:
hendzo đã viết:
mạnhhùng đã viết:sai lá số r nha e lấy con mẹ j mk luận....hjếm ai có thể nhớ 9 xác ngày gjờ tháng năm sinh của mình lắm gjống như a bic 9 xác l/s của a thấy nó đúng 99% đây
Là số đã được up lại rồi mà bác :D Bác xem xem có chuẩn ko bác.
Khi vừa sinh ra là e nhìn đồng hồ luôn nên chuẩn giờ sinh bác ạ :))
Hình ảnh
Vừa sinh ra là chú dòm đồng hồ lun đó hĩn z kiu châu đạj hjệp luận cho vàj đường
thánh số dt đây chứ gì =D> lâu ngày qá mất tích o đâu thế bác
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

Châu Đại Hiệp đã viết: thánh số dt đây chứ gì =D> lâu ngày qá mất tích o đâu thế bác
Nợ mấy cáj hạn thì trả ik cứ gjả bộ ngó lơ nój wa cn # k àk ... Tk kia bị cấm r nên mí tạo tk này
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

hendzo đã viết: Hình ảnh
Nghe bảo cung thê mà có Diêu Y, Hình Linh Hỏa là ko dc đẹp phải ko nhỉ :v[/quote]
Cung thê của chú mớj xấu đó chú àk thê vcd màk có triệt cũng đỡ đc tí thui dính thêm đà la thjên không nữa thì coi chứ mấy đờj vợ hoặc khó có vợ đó kaka..... Cung thê (thân) tui châu đạj hjệp chấm 8đ đó nha bồ có lẽ sau này con vợ tui nó dâm xíu thui tui đủ sức chjều e nó màk ..kaka :)) :>
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

mạnhhùng đã viết:
Cung thê của chú mớj xấu đó chú àk thê vcd màk có triệt cũng đỡ đc tí thui dính thêm đà la thjên không nữa thì coi chứ mấy đờj vợ hoặc khó có vợ đó kaka..... Cung thê (thân) tui châu đạj hjệp chấm 8đ đó nha bồ có lẽ sau này con vợ tui nó dâm xíu thui tui đủ sức chjều e nó màk ..kaka :)) :>[/quote]
Xấu gì? Nó chỉ nói lên sự chậm trễ và thủ đoạn để lấy nhau thôi. Vợ có Phục binh (tử sinh xuất) là vợ yêu ta. Tả hữu 2 bên là vợ có tài, quang quý 2 bên là sống với nhau mà sinh ân nghĩa trọn đời. Tứ Đức chiếu nhé. Thiên hình chiếu là người đứng đắn. Lại xinh đẹp thế mà bảo có 8 điểm =)) chỉ sợ tử vi ko đúng thôi chứ mà đúng thì hết ý nhé =))
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

hendzo đã viết: Xấu gì? Nó chỉ nói lên sự chậm trễ và thủ đoạn để lấy nhau thôi. Vợ có Phục binh (tử sinh xuất) là vợ yêu ta. Tả hữu 2 bên là vợ có tài, quang quý 2 bên là sống với nhau mà sinh ân nghĩa trọn đời. Tứ Đức chiếu nhé. Thiên hình chiếu là người đứng đắn. Lại xinh đẹp thế mà bảo có 8 điểm =)) chỉ sợ tử vi ko đúng thôi chứ mà đúng thì hết ý nhé =))
Ông ko nghe nój là những sao trong cung đó mớj nój lên hết ý nghĩa của cung đó he mấy cáj chjếu về vs gjáp 2 bên này nọ chỉ là phụ thôj mệnh+thân của chú xấu wá
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

mạnhhùng đã viết:
Cung thê của chú mớj xấu đó chú àk thê vcd màk có triệt cũng đỡ đc tí thui dính thêm đà la thjên không nữa thì coi chứ mấy đờj vợ hoặc khó có vợ đó kaka..... Cung thê (thân) tui châu đạj hjệp chấm 8đ đó nha bồ có lẽ sau này con vợ tui nó dâm xíu thui tui đủ sức chjều e nó màk ..kaka :)) :>[/quote]
đù cung thê 8d lun 8->
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

Châu Đại Hiệp đã viết:
mạnhhùng đã viết:
Cung thê của chú mớj xấu đó chú àk thê vcd màk có triệt cũng đỡ đc tí thui dính thêm đà la thjên không nữa thì coi chứ mấy đờj vợ hoặc khó có vợ đó kaka..... Cung thê (thân) tui châu đạj hjệp chấm 8đ đó nha bồ có lẽ sau này con vợ tui nó dâm xíu thui tui đủ sức chjều e nó màk ..kaka :)) :>
đù cung thê 8d lun 8->[/quote]
Z chứ mấy đjểm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”