Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hendzo
Chính thức
Chính thức

Re: Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Gửi bài gửi bởi hendzo »

Nghe nói cung quan ko đến nỗi xấu. Sau này đi nhặt rác dễ thành trùm phải ko? :)
Đầu trang

mạnhhùng
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mạnhhùng »

hendzo đã viết:Nghe nói cung quan ko đến nỗi xấu. Sau này đi nhặt rác dễ thành trùm phải ko? :)
Có lẽ zậy ....kkkk... :)) =))
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

hendzo đã viết: 21:12, 16/11/15 Dạo gần đây ngẫm thấy đời nhiều trầm mà ko thấy có thăng bèn học chút tử vi mà ko vào tí nào. Thấy cách cục cũng tốt mà lao đao quá các bác ạ. Xin cao nhân ghé qua cho đôi lời vàng ngọc.
E xin giới thiệu chút. E cao 1m71, đen gầy (có 52kg thôi @@). Từ út bỗng nhiên thành cả. Hạn trải qua:
6/2005 âm lịch mất anh cả. Tháng 4/2008 mất anh 2. Giờ suốt ngày bị bố mẹ dục lấy vợ mà chưa bén duyên dc.
Điều gì đã làm nên sự cay đắng đó vậy các bác? E xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

hendzo đã viết: 21:12, 16/11/15 Dạo gần đây ngẫm thấy đời nhiều trầm mà ko thấy có thăng bèn học chút tử vi mà ko vào tí nào. Thấy cách cục cũng tốt mà lao đao quá các bác ạ. Xin cao nhân ghé qua cho đôi lời vàng ngọc.
E xin giới thiệu chút. E cao 1m71, đen gầy (có 52kg thôi @@). Từ út bỗng nhiên thành cả. Hạn trải qua:
6/2005 âm lịch mất anh cả. Tháng 4/2008 mất anh 2. Giờ suốt ngày bị bố mẹ dục lấy vợ mà chưa bén duyên dc.
Điều gì đã làm nên sự cay đắng đó vậy các bác? E xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Tử vi gặp không kiếp,thiên hình hãm chiếu thì phá cách
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”