Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hendzo
Chính thức
Chính thức

Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Gửi bài gửi bởi hendzo »

Dạo gần đây ngẫm thấy đời nhiều trầm mà ko thấy có thăng bèn học chút tử vi mà ko vào tí nào. Thấy cách cục cũng tốt mà lao đao quá các bác ạ. Xin cao nhân ghé qua cho đôi lời vàng ngọc.
E xin giới thiệu chút. E cao 1m71, đen gầy (có 52kg thôi @@). Từ út bỗng nhiên thành cả. Hạn trải qua:
6/2005 âm lịch mất anh cả. Tháng 4/2008 mất anh 2. Giờ suốt ngày bị bố mẹ dục lấy vợ mà chưa bén duyên dc.
Điều gì đã làm nên sự cay đắng đó vậy các bác? E xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tử phủ đồng cung cách mà lao đao quá

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

ôi tử vi có đúng đâu mà lao với chả đao...hk nên tin ba cái vớ vững này
...nó nói cái tốt thì tin còn xấu loại ngay chả đúng đâu mà số với má.. khuyên bác cứ sống bt hk nên tin bói toán làm gì....vôooooooo nghĩa.... :-h
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

Châu Đại Hiệp đã viết:ôi tử vi có đúng đâu mà lao với chả đao...hk nên tin ba cái vớ vững này
...nó nói cái tốt thì tin còn xấu loại ngay chả đúng đâu mà số với má.. khuyên bác cứ sống bt hk nên tin bói toán làm gì....vôooooooo nghĩa.... :-h
E thấy đúng mà bác. Mà bác chém vậy chứ e thấy bác chém nhiều bài chuẩn vãi ra :)) bác cho e vài lời vàng Ngọc đi ạ :) ko mấy khi dc cao nhân ghé qua ạ :)
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

tui chém gió vớ vững thôi....lời khuyên chân thành của em bác nên tắt máy đi ngủ....cái môn tvi này nó cũng có cơ sở nhưng không đáng tin cậy..nhiều cái vô lý hk ăn khớp gì hết tào lao bí đao hk đúng gì cả....thế thì tin làm gì....nếu bác thấy tử vi đúng bác nhìn ls mình và ra google gõ từng sao chi tiết nó cũng đúng dc 65% rồi...một lần nữa :-h
Đầu trang

hendzo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hendzo »

Nó mà vớ vẩn thì đã ko tồn tại dc cả ngàn năm qua bác ơi :)) hay là lá số chưa chuẩn nhỉ? Thực ra e hơi nghi ngờ nên up lá ngày dương chứ mẹ e bảo e sinh ngày âm cơ ạ :)
Hình ảnh
Nhưng e thấy vô lý quá. Vì cái cung thê. Ko đời nào 1 đứa con gái thông minh, xinh đẹp, có tài, xuất thân phú quý, đạo đức lại đi yêu 1 thằng xấu trai, lại bất tài như e cả. Quá nghịch lý
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

uhm vì máy cái nghịch lý đó thì tin tvi làm gì nó chỉ dự đoán đại khái vậy thôi...tui nêu những cái hk đúng về tử vi cho bác ngâm cứu nè...vd1 một người có cung phu thê đẹp chồng giàu tài năng thành đạt...nhưng up ls người phối ngẫu lên thì quá thất vọng ls quá cùi bắp thử hỏi tài năng giàu có ở đâu ...vd2 mệnh đào hồng thường là người có nhan sắc tui bảm đảm 100ng dc 10 người hết cở...thêm cái bộ tứ linh cũng sai nốt nào đẹp đẽ phương phi cốt cách sang trọng..tầm bậy hk à
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Châu Đại Hiệp đã viết:uhm vì máy cái nghịch lý đó thì tin tvi làm gì nó chỉ dự đoán đại khái vậy thôi...tui nêu những cái hk đúng về tử vi cho bác ngâm cứu nè...vd1 một người có cung phu thê đẹp chồng giàu tài năng thành đạt...nhưng up ls người phối ngẫu lên thì quá thất vọng ls quá cùi bắp thử hỏi tài năng giàu có ở đâu ...vd2 mệnh đào hồng thường là người có nhan sắc tui bảm đảm 100ng dc 10 người hết cở...thêm cái bộ tứ linh cũng sai nốt nào đẹp đẽ phương phi cốt cách sang trọng..tầm bậy hk à
chú chưa hiểu thấu hết thôi...
ở ví dụ 1: là do lá số ông chồng sai.
ở ví dụ 2: mênh có đào hồng không hẳn là có nhăn sắc hết còn tùy cách cục.
chú tìm hiểu chưa sâu thôi.....mong chú sớm ngộ đạo.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

quách xảo què đã viết:
Châu Đại Hiệp đã viết:uhm vì máy cái nghịch lý đó thì tin tvi làm gì nó chỉ dự đoán đại khái vậy thôi...tui nêu những cái hk đúng về tử vi cho bác ngâm cứu nè...vd1 một người có cung phu thê đẹp chồng giàu tài năng thành đạt...nhưng up ls người phối ngẫu lên thì quá thất vọng ls quá cùi bắp thử hỏi tài năng giàu có ở đâu ...vd2 mệnh đào hồng thường là người có nhan sắc tui bảm đảm 100ng dc 10 người hết cở...thêm cái bộ tứ linh cũng sai nốt nào đẹp đẽ phương phi cốt cách sang trọng..tầm bậy hk à
chú chưa hiểu thấu hết thôi...
ở ví dụ 1: là do lá số ông chồng sai.
ở ví dụ 2: mênh có đào hồng không hẳn là có nhăn sắc hết còn tùy cách cục.
chú tìm hiểu chưa sâu thôi.....mong chú sớm ngộ đạo.
vãi cự môn thật bác què hk tin kiếm 10 ls vợ chông thử nghiệm lý coi đúng hk ....đào hồng đi với cách cục gì cũng vậy thôi....đã đào hồng thủ mệnh là pải có nhan sắc cái đã...đi với sao gì cũng vậy...nó phá cách bên trong thui...giống như một cành hoa rất đẹp bên trong lại bị sâu mọc phá...tvi nhiu cái hk đúng lắm nào là thiên tướng hóa lox thu hút người khác phái sai tè le lun..ngược lại thì đúng hơn..tvi chỉ để tham khảo giải trí chơi thôi cần gì pải ngộ đạo tự mình hiu và cảm nhận đến đâu là dc....phải hk bác què....
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

vãi cự môn thật bác què hk tin kiếm 10 ls vợ chông thử nghiệm lý coi đúng hk ....đào hồng đi với cách cục gì cũng vậy thôi....đã đào hồng thủ mệnh là pải có nhan sắc cái đã...đi với sao gì cũng vậy...nó phá cách bên trong thui...giống như một cành hoa rất đẹp bên trong lại bị sâu mọc phá...nào là thiên tướng hóa lox thu hút người khác phái sai tè le lun..tvi chỉ để tham khảo giải trí chơi thôi cần gì pải ngộ đạo tự mình hiu và cảm nhận đến đâu là dc....phải hk bác què....
thôi anh lạy chú mài...học chưa tới thôi....từ từ rồi ngộ ra...tất nhiên nếu nói tử vi đúng hết 100% thì anh chưa đạt tới trình xem đó và cũng chưa chứng kiến ai xem được, nhưng nếu nói nó xem để chơi thì không đúng, nó là môn khoa học, và tính chuẩn xác cũng tương đối, theo anh tầm 70-80% là có thể được, nói chung tùy người thôi, quan trọng là ngộ tính của ban thân tới đâu.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

quách xảo què đã viết:
vãi cự môn thật bác què hk tin kiếm 10 ls vợ chông thử nghiệm lý coi đúng hk ....đào hồng đi với cách cục gì cũng vậy thôi....đã đào hồng thủ mệnh là pải có nhan sắc cái đã...đi với sao gì cũng vậy...nó phá cách bên trong thui...giống như một cành hoa rất đẹp bên trong lại bị sâu mọc phá...nào là thiên tướng hóa lox thu hút người khác phái sai tè le lun..tvi chỉ để tham khảo giải trí chơi thôi cần gì pải ngộ đạo tự mình hiu và cảm nhận đến đâu là dc....phải hk bác què....
thôi anh lạy chú mài...học chưa tới thôi....từ từ rồi ngộ ra...tất nhiên nếu nói tử vi đúng hết 100% thì anh chưa đạt tới trình xem đó và cũng chưa chứng kiến ai xem được, nhưng nếu nói nó xem để chơi thì không đúng, nó là môn khoa học, và tính chuẩn xác cũng tương đối, theo anh tầm 70-80% là có thể được, nói chung tùy người thôi, quan trọng là ngộ tính của ban thân tới đâu.
đúng là em còn non và xanh thật ;) đâu như bác dc....thôi chúc bác què ngủ ngon....à mà quên bác 93 thì cứ nói 93 đại đi sao pải che nhỉ.... :-h
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”