Ý nghĩa tướng mạo qua các sao Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Ý nghĩa tướng mạo qua các sao Tử vi

Gửi bài gửi bởi nguyenquynhhuong »

Nhất Niệm đã viết: Cái này em cần hỏi các bác cao nhân rồi! Chị là lùn nhân thứ thiệt nên chân thành ko biết! :) Em thử up hình lên xem, các bác thấy hình dễ giúp cho em hơn :)

Chị thuộc Cơ, Lương Sửu Mùi và sự diễn tả cho Cơ Lương Sửu Mũi rất chính xác cho chị theo từng chi tiết (khác 1 chút là mặt chị trái xoan, ko phải chữ Điền)!
em có ảnh ở topic kia... mà giờ hết coi coi dc... hôm bữa đi sửa máy mất hết ảnh gốc rồi... :(( tạm thời chưa có ảnh kiểm chứng chị ạ :-S
có vài cao nhân xem nói là đúng ls rồi nhưng em cũng ko hiểu các anh đó nhìn ra sao... vấn đề chuyên môn chỉ có cao nhân biết =.=
ls chị đâu, cho em xem với, nếu kèm ảnh thì càng hay :x
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

nguyenquynhhuong đã viết:
Nhất Niệm đã viết: Cái này em cần hỏi các bác cao nhân rồi! Chị là lùn nhân thứ thiệt nên chân thành ko biết! :) Em thử up hình lên xem, các bác thấy hình dễ giúp cho em hơn :)

Chị thuộc Cơ, Lương Sửu Mùi và sự diễn tả cho Cơ Lương Sửu Mũi rất chính xác cho chị theo từng chi tiết (khác 1 chút là mặt chị trái xoan, ko phải chữ Điền)!
em có ảnh ở topic kia... mà giờ hết coi coi dc... hôm bữa đi sửa máy mất hết ảnh gốc rồi... :(( tạm thời chưa có ảnh kiểm chứng chị ạ :-S
có vài cao nhân xem nói là đúng ls rồi nhưng em cũng ko hiểu các anh đó nhìn ra sao... vấn đề chuyên môn chỉ có cao nhân biết =.=
ls chị đâu, cho em xem với, nếu kèm ảnh thì càng hay :x
Nếu em dc các bác cao nhân xem cho thì đc rồi :) Các cao nhân ấy có kiểm tra ngoại hình và lá số của em luôn hông?

Lá số của chị đây:

Hình ảnh
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ls chị có vẻ là người giỏi giang... nói chung thấy có vẻ tốt... chỉ có cái tuần triệt đồng cung kia chẳng biết nói sao. chị là con cả ? chị có xinh không ? thấy hình như chị hơi...bị hút, giỏi mà xinh nữa... cung phu xấu @@
Đầu trang

Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

nguyenquynhhuong đã viết:ls chị có vẻ là người giỏi giang... nói chung thấy có vẻ tốt... chỉ có cái tuần triệt đồng cung kia chẳng biết nói sao. chị là con cả ? chị có xinh không ? thấy hình như chị hơi...bị hút, giỏi mà xinh nữa... cung phu xấu @@
Chị đang định cư tại hải ngoại! Nếu chị ko định cư tại hải ngoại thì tuần triệt đó sẽ làm chị rất điêu linh, rất tàn khốc, và rất xấu! Vì chị đang định cư tại hải ngoại cho nên ứng với lá số Tuần Triệt tại thiên di cung!

Chị là dương nữ mà cung mệnh tại cung âm nên là thứ nữ đó em!
Em đã hỏi thì chị phải trả lời thiệt để em kiểm chứng lá số! Chị là người có nhan sắc!

NÓi chung chị có tất cả (đủ sống), nhưng cung chồng thì như em nói đó, chị bị chậm muộn hơn ai hết! :D
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

em hiểu rồi... thế vấn đề âm dương kia cũng ảnh hưởng nhiều nhỉ... theo em nếu chị có chồng thì phải cãi nhau ghê lắm,ko biết lấy trễ hoặc lấy người từng có vợ thì có đỡ hơn không... chắc cũng nhiều cao nhân xem cho chị rồi, em còn xem nữa, ngại ghê ^^
Đầu trang

Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

nguyenquynhhuong đã viết:em hiểu rồi... thế vấn đề âm dương kia cũng ảnh hưởng nhiều nhỉ... theo em nếu chị có chồng thì phải cãi nhau ghê lắm,ko biết lấy trễ hoặc lấy người từng có vợ thì có đỡ hơn không... chắc cũng nhiều cao nhân xem cho chị rồi, em còn xem nữa, ngại ghê ^^
Honey chị chưa bao giờ có vợ trước khi quen chị, em a.

Tụi chị cũng lục đục nhiều vì tính anh ghen tuông quá!

Còn sau này thì thực ra duyên số sao chị để vậy! :) Mọi chuyện tùy duyên :)
Sửa lần cuối bởi Nhất Niệm vào lúc 16:41, 01/01/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ý em là cách cải số ấy mà, chứ em ko nói anh đó có vợ rồi :) nghe chị nói thấy anh chị có vẻ vui vẻ hạnh phúc :>anh đó ghen nhiều cũng phải chị ơi... chị đẹp thế mà :))
chị nói đúng, cứ theo ls thì chừng nào mới tìm dc người yêu, thôi thì tùy duyên B-)
Đầu trang

Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

nguyenquynhhuong đã viết:ý em là cách cải số ấy mà, chứ em ko nói anh đó có vợ rồi :) nghe chị nói thấy anh chị có vẻ vui vẻ hạnh phúc :>anh đó ghen nhiều cũng phải chị ơi... chị đẹp thế mà :))
chị nói đúng, cứ theo ls thì chừng nào mới tìm dc người yêu, thôi thì tùy duyên B-)
Số chị có đào họa cư mão chiếu mạng nên khổ quá vì cái đào hoa cư mão, em ạ :( Đi đâu cũng phiền hết :( Dính ba vụ này hoài, trong khi chị luôn giử khoảng cách :(

Anh chị là duyên nợ với nhau! Anh nói thế :))
Đầu trang

huynhtienphu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huynhtienphu »

đoán xem em cao mét mấy , to con hay thư sinh nào .
Hình ảnh
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mythinh1912 »

Up để tiện theo dõi ^.^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”