Lá số ko đẹp vẫn có thể làm phó phòng Cục ở tuôi27

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minister68
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số ko đẹp vẫn có thể làm phó phòng Cục ở tuôi27

Gửi bài gửi bởi minister68 »

Châu đại hiệp cho mình hỏi. Việc kích hoạt hết các loại mộ trạch bát trạch huyền không phi tinh có ảnh hưởng đến lá số ko
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Lá số đẹp hay không thì sao,miễn sao Thân Quan đẹp là được rồi,Quan vcd có triệt chấn giữ vừa giúp quan cung vững lại vừa cản sát tinh xâm phạm từ mệnh tài.Thân này giữ tướng ấn quyền tọa,nếu có giữ chức vị nào đó cũng là chuyện bt thui mà.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

1 con tướng quân quốc ấn sao vùng vẫy với biển cả dc,nói như vam đại hiệp thì đầy ls như thế này mà có làm ông này bà nọ dc đâu,quan tuy vcd có triệt đóng thì tốt thiên việt gặp triệt cũng hk cao dx,chẳng qa dv bác này dc bộ tướng ấn hóa khoa tam hợp cũng có chút địa vị tiếng tăm...vào vận tài baxh chắc phải tụt xuống làm lính thôi.tui cũng hk tin tvi lắm đâu...có ls cung quan đẹp gấp 5lan quan này mà làm thợ may kia..chán qá vào chém gió chơi
Đầu trang

minister68
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minister68 »

Các bạn mải miết tìm gì nhỉ. Mình phát triển nhờ phúc cung mà. Mình kích hoạt cả bát trạch và huyền không nữa nên lên nhanh. Tích phúc cải mệnh mà. Lâu ngày lên diễn đàn thấy các bạn trẻ nhanh quá. Buồn
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

HoaManLau
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi HoaManLau »

Lá này tài mệnh quan không tốt nhưng gặp vận đẹp thì lên thôi . Cung Phúc cũng tốt nữa Khoa gặp Thiên Không hỗ trợ khá nhiều . Năm Tý Năm Mão thì thuận lợi cứ thế mà đi lên . Sang vận 33-43 thì coi chừng ...
Đầu trang

vincent9691
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vincent9691 »

thân cư thê. Chắc từ khi lấy vợ nên hoành tráng hẳn :D
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

Số này khó lấy vợ...........
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Sinh non một tháng lá số có thể sai, chủ topic có thể tự rà lại tính tình, hình dáng, hạn 2014 và cha mẹ xem thế nào? Nó có ứng với lá số Đồng cự thìn tuất không..rùi hãy chém..
Đầu trang

HoaManLau
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi HoaManLau »

Khúc Vũ đã viết:Sinh non một tháng lá số có thể sai, chủ topic có thể tự rà lại tính tình, hình dáng, hạn 2014 và cha mẹ xem thế nào? Nó có ứng với lá số Đồng cự thìn tuất không..rùi hãy chém..
Tôi có lần đọc 1 cuốn bí kíp giờ sinh thứ nhất là giờ thụ thai ( tình trùng gặp trứng), còn giờ sinh thứ 2 là giờ ta sinh , nên mới có trường hợp 2 người sinh cùng giờ khác số vì giờ thứ nhất không ai giống ai , vậy muốn biết đúng số một người phải biết giờ thứ nhất nữa mới chính xác . Làm sao biết giờ thứ nhất , chắc chỉ có thượng đế mới biết? Giống như người sinh mổ thì không xem được tử vi vì sai giờ sinh , sinh non cũng vậy nhưng nếu đã là tạo hóa thì sinh non cũng là ý của trời hay chăng ?
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

minister68 đã viết:Các bạn mải miết tìm gì nhỉ. Mình phát triển nhờ phúc cung mà. Mình kích hoạt cả bát trạch và huyền không nữa nên lên nhanh. Tích phúc cải mệnh mà. Lâu ngày lên diễn đàn thấy các bạn trẻ nhanh quá. Buồn
Khà khà . Bắt đầu từ năm sau tạch , kéo dài 3 năm liền ( 16.17.18 )
Vận 33-42 vẫn đc coi là khá . Thiên phủ đắc tứ linh .
Ls này ko thể nắm đc quyền lớn . Ko đủ tài để đứng mũi chịu xào , giữ phó , hoặc nắm một chút quyền ẩn thì đc .

có kích giời thì năm sau cũng tạch . Ko tin thì bạn thử coi . ( năm sau quay lại báo kq bạn nhé !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”