Mong bác TUVINUT xem qua giúp cháu lá số này

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
xtiennguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Mong bác TUVINUT xem qua giúp cháu lá số này

Gửi bài gửi bởi xtiennguyen »

Năm nay cháu tan tành từ tình cảm tới công việc ( chia tay, bị hao tiền kinh khủng, nhiều chuyện trên trời rơi xuống , trật lưng + bịnh lien tục nếu k bị hao tài... nhưng vẫn lết qua dc). Tần suất 2 tuần 1 chuyện. Stress kinh khủng.
Đang lấy đà chạy lại.
Mong bác xem giúp cháu năm 2016 của cháu, công việc + tiền bạc có như ý k?!. Tại cháu đang làm cty riêng, thành lập 25/11/2014 DLich, mà gặp đủ chuyện.
Bác xem giúp cháu sức khỏe nữa ạ.

Cảm ơn bác nhiều
Hình ảnh

Ps: cháu có xem comment của bác bên topic bạn blabla.. ( Thiên Đồng năm bính hoá ki. Mà cháu đã 1 ki ở mệnh, 1 kị ở tài) k lẽ cháu cũng sẽ tan tành?! Hixhix, năm nay xui, cháu đã mệt lam rui. Tại cháu đang dồn sức co gắng năm sau (vốn sắp cạn ^^!)
Đầu trang

TUVINUT
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Re: Mong bác TUVINUT xem qua giúp cháu lá số này

Gửi bài gửi bởi TUVINUT »

xtiennguyen đã viết:Năm nay cháu tan tành từ tình cảm tới công việc ( chia tay, bị hao tiền kinh khủng, nhiều chuyện trên trời rơi xuống , trật lưng + bịnh lien tục nếu k bị hao tài... nhưng vẫn lết qua dc). Tần suất 2 tuần 1 chuyện. Stress kinh khủng.
Đang lấy đà chạy lại.
Mong bác xem giúp cháu năm 2016 của cháu, công việc + tiền bạc có như ý k?!. Tại cháu đang làm cty riêng, thành lập 25/11/2014 DLich, mà gặp đủ chuyện.
Bác xem giúp cháu sức khỏe nữa ạ.
Cảm ơn bác nhiều
Ps: cháu có xem comment của bác bên topic bạn blabla.. ( Thiên Đồng năm bính hoá ki. Mà cháu đã 1 ki ở mệnh, 1 kị ở tài) k lẽ cháu cũng sẽ tan tành?! Hixhix, năm nay xui, cháu đã mệt lam rui. Tại cháu đang dồn sức co gắng năm sau (vốn sắp cạn ^^!)
Cháu đến đại vận sau,từ 36-45,mới có Lộc,đó là Vũ Hóa Lộc,đặc biệt 3 năm cuối của Đại vận,từ 42t-45t,là 3 năm đại thắng lợi của cháu.
Còn từ nay đến đó,cháu chỉ nên duy tri kd ở mức độ nhỏ nhất,ko đầu tư,cái nào cực kỳ chắc ăn mới làm...

tvn
Đầu trang

xtiennguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong bác TUVINUT xem qua giúp cháu lá số này

Gửi bài gửi bởi xtiennguyen »

TUVINUT đã viết: Cháu đến đại vận sau,từ 36-45,mới có Lộc,đó là Vũ Hóa Lộc,đặc biệt 3 năm cuối của Đại vận,từ 42t-45t,là 3 năm đại thắng lợi của cháu.
Còn từ nay đến đó,cháu chỉ nên duy tri kd ở mức độ nhỏ nhất,ko đầu tư,cái nào cực kỳ chắc ăn mới làm...

tvn

Nghe bác nói về khoảng thời gian từ nay tới 35 bị hãm cháu cung hơi lo + thêm chút quyết tâm.
Nên cháu xin bác xem giúp cháu. Là từ giờ tới 35t.

Cháu có xây dựng đuợc Cty cháu đi vào ổn định không ạ?!

Vì để có được đại vận sau. Thì trong đại vận này, cháu nhất quyết phải xây được cty có quy mô nhất định, ổn định. Chứ k, vào đại vận sau sẽ k có gì thu hoạch.

Cháu cảm ơn bác đã xem giúp cháu nhiều ạ. Cháu xin chúc bác nhiều sức khỏe ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”