Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Gửi bài gửi bởi nasince1990 »

monbb đã viết:Chu top : nam 2015 : hay mac thi phi lien quan den phai nu , tien bac ko giu dc . Chia tay ng yeu . Co vai moi tinh den roi di rat ngan .
Bác ơi đúng là năm 2015 của e tiền chưa vào đến túi đã lại ra rùi. Cũng mấy lần lục đục vs đồng nghiệp nữ. Cả năm chả yêu ai, nhận lời yêu 1 anh đc 2 tháng e chia tay vì hem thấy hợp, vậy thôi. Số e tình duyên lận đận. Bác xem cho e năm 2016 thì thế nào?
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

kdh789 đã viết:Người vũ khúc cậu làm dc trong nhà nước cũng nể thiệt,cậu cảm thấy làm ở đấy ntn ? Nói kĩ chút nhé :)
anh @@@@El Diego ơi em vừa đọc lại top để xem lại, e thấy a nói thế này là thế nào? em cũng làm nhà nước đây a. Trước e làm xuất nhập khẩu cũng rất thuận lợi, giờ e vào làm nhà nước cũng rất thuận lợi, môi trường làm việc của e cũng có tí chính trị nữa cơ, nhưng em cảm thấy thoải mái và thích hơn làm ở chỗ xuất nhập khẩu trc kia. hay có khả năng vì em làm bên báo chí nên cũng có chút thoải mái hơn chăng. nhưng em thấy e làm ở đâu cũng đc sếp quý.
Hình ảnh
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

El Diego đã viết:Chị e chia sẻ chút kinh nghiệm về khô mắt nhé ,có bài thuốc dân gian hay chỉ mình với =P~
Cái này ko thuộc sở trưởng của em rồi. Nhưng mà em trai e hay bị nháy mắt (do mỏi điều tiết). mẹ em thường cho nó uống những cái này:
1. hotamine (ko bit e viết đúng ko) --> uống cái này ngoài bổ mắt ra còn giúp tinh thần tỉnh táo, tuy nhiên chỉ uống vào buổi sáng, tối uống là mất ngủ. và nó đi khám đc cho thuốc ở bv em ko nhớ tên
2. bổ sung vitamine B6 --> nháy mắt thường do bị khô mắt hoặc mỏi điều tiết
3. Bổ sung omega 3,6,9, vitamine E --> những cái này ko chỉ tốt cho mắt mà còn cho tóc, da, móng. Tuy nhiên a đang bị mụn và ngứa ở đầu thì ko nên uống vitamin E. Ko có tài liệu nào nói thế nhưng kinh nghiệm của em cho thấy một số ng uống E ko sao, một số người uống E bị nồi mụn (trong đó có em)
4. Uống viên dầu gấc: mua ở hiệu thuốc, a uống thường xuyên, nhưng phải lâu dài mới có tác dụng.
5. Em nghĩ a nên đi khám mắt để uống thuốc ở bệnh viện: nếu a khô mắt thì ko nên để lâu mà ko đc điều trị thuốc chuẩn. A cứ nghĩ xem, môi trường của mắt bao giờ cũng phải ẩm, nó có cơ chế chảy nước mắt để bảo vệ mắt rồi mà bjo nó bị khô thì dễ mắc các bệnh khác về mắt lắm. con mắt là thứ quý giá nhất nên phải chăm sóc và giữ gìn chứ
Đầu trang

Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Rongdat1408 »

nhaque1123 đã viết:
Rongdat1408 đã viết:
El Diego đã viết:Topic lan man quá rồi,tạm biệt các bạn,tại hạ đổi nick thường xuyên,không hẹn ngày gặp lại :-h
bạn chưa xem giúp minh mà, huhu bắt đền nhaque123
Rongdat trùng ngày tháng với mình nè
hihi, anh xem giúp em có duyên với anh không nè ;;) ;;) ;;)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

^:)^ =)) Với anh nào thế, tag 1 đống anh vào , ko biết anh nào nữa :-bd
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

=))
Rongdat1408 đã viết:
nhaque1123 đã viết:
Rongdat1408 đã viết: bạn chưa xem giúp minh mà, huhu bắt đền nhaque123
Rongdat trùng ngày tháng với mình nè
Rongdat1408 là con " giun" ah :-? =)) #-o
Đầu trang

Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhaque1123 đã viết:=))
Rongdat1408 đã viết:
nhaque1123 đã viết: Rongdat trùng ngày tháng với mình nè
Rongdat1408 là con " giun" ah :-? =)) #-o
hi, con rồng không có cánh để bay thì chỉ quẩn quanh trần gian, nên xem như là rồng đất đó a, a nhaque1123 xem cho e nha? Về người chồng tương lai e thế nào??có dễ bắt nạt ko??
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

hi, con rồng không có cánh để bay thì chỉ quẩn quanh trần gian, nên xem như là rồng đất đó a, a nhaque1123 xem cho e nha? Về người chồng tương lai e thế nào??có dễ bắt nạt ko??[/quote]
Up lá số lên anh xem cho :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đầu trang

Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hi, anh xem cho em với nhé
Tập tin đính kèm
linh2016.jpg (438.53 KiB) Đã xem 1026 lần
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Rongdat1408 đã viết:hi, anh xem cho em với nhé
em muốn xem về vấn đề gì? anh thấy mọi người xem cho em rồi mà
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”