Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Gửi bài gửi bởi Rongdat1408 »

Em muốn xem chi tiết về cung Phu, hạn kết hôn, người chồng của em là người thế nào, vợ chồng e có phải chia ly không???
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
xemtuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Gửi bài gửi bởi xemtuong »

nasince1990 đã viết:Em chào các bác,
Em mới ra nhập ls, mong nhận đc sự chiếu cố of các cao nhân trong này.
Số là thỉnh thoảng có người gặp em tình cờ xem tay hoặc em đi xem tử vi, toàn đc phán là đg công danh tốt nhưng cẩn thận 2, 3 đời chồng mà em hoang mang quá. em năm nay 27 tuổi (các cụ) ạ, các bác cho em xin đôi lời bình giải. Em cảm ơn mọi người ạ!

Hình ảnh
inbox tôi xem tay cho nhé
Đầu trang

Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Rongdat1408 đã viết:Em muốn xem chi tiết về cung Phu, hạn kết hôn, người chồng của em là người thế nào, vợ chồng e có phải chia ly không???
anh nhaque1123 xem giúp e với nhé
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

Rongdat1408 đã viết:
Rongdat1408 đã viết:Em muốn xem chi tiết về cung Phu, hạn kết hôn, người chồng của em là người thế nào, vợ chồng e có phải chia ly không???
anh nhaque1123 xem giúp e với nhé
trong những chính tinh xấu nhất ko nên có tại cung phu là phá quân, thất sát và cự môn, : của em dính cả 3 =)) , cự môn từ nhị hợp tật ách sang, phá quân từ tam hợp chiếu về, thất sát ngay tại bản cung
chồng em là người khá nóng tính, thẳng thắn, ăn tiêu vô tội vạ, vợ chồng rất hay khắc khẩu, hai vợ chồng tính nết hơi trái ngược nhau, sẽ muộn kết hôn, nên kết hôn muộn sẽ tốt hơn, nếu sớm thì vợ chồng sẽ có 1 khoảng thời gian xa nhau, anh nghĩ rằng năm nay 2016 này có khả năng kết hôn cao,
Đầu trang

Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

em cũng ko biết thế nào, có người nói em lấy chồng năm 2016 or 2017, uầy.. chồng kiểu ni thì thôi chơ, ko ham lấy chồng nữa, huhu :(( :(( :(( giải hạn gấp thôi
Đầu trang

ngochuyen93226
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngochuyen93226 »

El Diego đã viết:
Em ở hạ long cơ. Anh ơi. Mệnh em có thiếu dương . Thiên không thì sau này đi tu à anh? Em đi xem bói , thầy bói thường bảo sau này em làm việc liên quan đến tu hành mà?
Ngoài đời anh có biết xem bói như mấy thầy bói không?
Thường là người dễ ngộ đạo ,có duyên với tâm linh,huyền học... thôi,e nghiên cứu tử vi cũng là có duyên với huyền học rồi đấy
E quy y tam bảo,tôn bát nhang chưa?
Anh kh xem bói,thỉnh thoảng xem hộ bạn bè,biết gì thì nói,kh lấy tiền(a đâu đủ trình lấy tiền dc ;)) )

Vậy ạ! Em tự thấy em cũng có duyên với tâm linh một chút.
Em hỏi anh ngoài đời có biết xem bói không là vì: anh nói đúng nội tâm em nghĩ gì quá nên cảm thấy hơi e dè, tại bản thân em trong quá khứ có những chuyện không hay, không vui nên không thích người khác biết quá rõ về mình.
Nhưng anh nói đúng lại là tốt. Điều đấy góp phần cho thấy em đã xác định đúng ngày sinh của em.
Đầu trang

ngochuyen93226
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngochuyen93226 »

kdh789 đã viết:Phải có lá số bố e mới xem dc,mà thôi kh nói chuyện này nữa
Mà a xem theo lá 22/6 đấy nhé :)

Anh xem không đúng thì không sao đâu.
Vì em đâu biết chắc chắn ngày sinh của em.
Em chỉ dám khẳng định 95% 22/6 là ngày sinh của em thôi.
Vì nếu 22/6 thì mệnh có Tam Thai là giống với tính cách của em thích thanh nhàn, hưởng thụ,...
Mệnh có Tam Thai gặp Tuần nên em trắc trở, lận đận học hành.
Ở cung phụ mẫu có sao Thiên Quý nên em được bố mẹ rất yêu thương, quan tâm, chiều chuộng...
Còn ngày 21/6 không có sao Tam Thai, Thiên Quý ở các cung trên.
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

Rongdat1408 đã viết:em cũng ko biết thế nào, có người nói em lấy chồng năm 2016 or 2017, uầy.. chồng kiểu ni thì thôi chơ, ko ham lấy chồng nữa, huhu :(( :(( :(( giải hạn gấp thôi
Năm nay dễ mua xe lắm đấy(2016)
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nasince1990 »

xemtuong đã viết:
nasince1990 đã viết:Em chào các bác,
Em mới ra nhập ls, mong nhận đc sự chiếu cố of các cao nhân trong này.
Số là thỉnh thoảng có người gặp em tình cờ xem tay hoặc em đi xem tử vi, toàn đc phán là đg công danh tốt nhưng cẩn thận 2, 3 đời chồng mà em hoang mang quá. em năm nay 27 tuổi (các cụ) ạ, các bác cho em xin đôi lời bình giải. Em cảm ơn mọi người ạ!

Hình ảnh
inbox tôi xem tay cho nhé
Vâng ạ, nhưng a ơi cho e hỏi là em chụp ảnh tay rồi gửi cho anh ạ?
P/s: ko liên quan nhưng mà hôm nay e có chuyện buồn lòng lắm. Lâu lắm rồi hn lại khóc như được mùa luôn. Hu khổ thân em :(
Đầu trang

Rongdat1408
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhaque1123 đã viết:
Rongdat1408 đã viết:em cũng ko biết thế nào, có người nói em lấy chồng năm 2016 or 2017, uầy.. chồng kiểu ni thì thôi chơ, ko ham lấy chồng nữa, huhu :(( :(( :(( giải hạn gấp thôi
Năm nay dễ mua xe lắm đấy(2016)
Anh bảo mua xe máy mới hay ô tô?? =P~ =P~
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”