Linh Xương Đà Vũ - Hạn Đáo Đầu Rồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
biman4ever
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Linh Xương Đà Vũ - Hạn Đáo Đầu Rồng

Gửi bài gửi bởi biman4ever »

Người này trong gia đình tôi, nhà tôi có bậc ông cha rất cẩn thận luôn ghi lại ngày sinh tháng đẻ từng người con người cháu. Nên vấn đề về hoài nghi sanh sai giờ thôi bỏ qua đi nhé.

Hạn 10* Linh Xương Đà Vũ cung tài bạch vừa qua hội thêm cả Hóa Kỵ. Thần chết chả gọi mà thay vào đó là Thần tài. Thập niên đại phát vũ bão. Cơ nghiệp vang danh ra khắp các tỉnh thành, từ thương nhân cho tới BCT ko ai ko biết. Tiền mặt đông như quân nguyên chứ ko phải cổ phần tài sản ảo như trên sàn CK ạh. Em nói ko phải khỏe người nhà mà để kể tiếp mặt trái của quá khứ. Đương số trước đại vận này về trẻ chỉ là một người ăn ko ngồi rồi, đụng đâu hư đó, phá sản trắng tay từng bị giang hồ dồn vào đường cùng vì nợ nần. Từng phải đi bộ từ Q4 về lại Q Bình Thạnh cho công việc khi gặp sa ngã.

Sau đây là lá số, mở ra cho mọi người cùng chém. >:D<
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Re: Linh Xương Đà Vũ - Hạn Đáo Đầu Rồng

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Phất lên nhờ Kinh doanh BĐS?????? :-?
Đầu trang

biman4ever
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cung điền khiến bác nói lên điều đó sao? Hehe, cũng có liên quan tới điền nhưng điền đắc địa ngoài đời nên buôn bán kinh doanh phát lên nhanh chứ ko phải làm BĐS. Điền là nơi lui tới của giới thương nhân và chính trị gia. Cái mình muốn đem ra bàn thảo ơ đây là Đv Linh Xương Đà Vũ cơ. >:D<
thamlang_man đã viết:Phất lên nhờ Kinh doanh BĐS?????? :-?
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi SolitaryLife »

Tướng xịn cầm quân gặp đc quân thiện chiến thì oánh đâu thắng đó chứ ở đó mà chết
Được cảm ơn bởi: kimsung
Đầu trang

biman4ever
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cảm ơn vài lời của bác. Tướng xịn thì nghe ko thuyết phục lắm mặc dù người nhà của e lẽ ra e phải tâng bốc nhưng đương số quả thực ko phải người tài, may mắn mà rơi vô hố vàng thôi ạh. Quân thiện chiến thì xem ra khó hiểu, bởi Linh Xương Đà Vũ hạn đáo đầu hà lại còn gia thêm Hóa Kỵ nữa, trong hạn có Liêm Linh hoàn toàn khác tông, ở chung ko ai ghườm ai. ^:)^
Vài điều xin được bật mí thêm là đương số phát tròn 11 năm, ăn ké sang ĐV tật mới này được 1 năm thì năm thứ 2 đã nghe hung tin. Hung ko phải là sạch bán chẵn tài sản. Đó là cái điền làm ăn bị trời thâu lại. Thiết nghĩ kiếm đủ rồi tới lúc gác kiếm. Nhưng đối với ng giàu đang tiền vào như nước mà ko còn đồng nào vào nữa thì quả thật là hung tin với họ. :))
Trong ĐV 10 năm phát với Linh Xương Đà Vũ Kỵ, ko những ko lao đầu xuống sông hồ mà còn ngóc thẳng lên 9 tầng mây. Có thời điểm những năm 2006 2007 2008 mỗi ngày lời quanh ngưỡng 1 Bil.
Có tiền nhưng ko khổ vì tiền, biết ăn uống hưởng thụ, tiêu pha cho bản thân, mua sắm điền trang bên nước ngoài và đã có bước lùi ở nước ngoài khi về già là cả gia đình qua đấy. Chắc cũng sắp rồi. Linh Xương Đà Vũ Kỵ ko những ko chết mà còn đưa cho qua Đv mới được hạ cánh rất an toàn. Chứ ko bạo phát bạo tàn.
Thân, >:D<
SolitaryLife đã viết:Tướng xịn cầm quân gặp đc quân thiện chiến thì oánh đâu thắng đó chứ ở đó mà chết
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi SolitaryLife »

Con Liêm trinh kia là tướng xịn chứ lại để con vũ khúc vs thiên phủ cầm quân thì chắc liểng xiểng lâu rồi.
Tôi học mót đc vài chữ chém nhăng cuội ấy mà, cái này chỉ 1 vài sao khác nhau là mọi sự khác nhau.
Tân sửu cũng nhiều đại gia lắm.
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

linh xương đà vũ nhưng có thiên phú thì chỉ lao đao 1 chút thôi chứ làm sao chết được
mệnh toàn tài tình thế kia lại gặp kị hao nên có lúc nên voi xuống chó thì đúng rồi
Đầu trang

biman4ever
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Rất chân thành các bác đã vào để lại vài lời. Nhưng tạm thời chúng ta hãy gạt tư tưởng "Đẽo chân cho vừa giày" bởi mình đã đăng về giai thoại vận mệnh của đương số lên. Mà hãy nhìn bằng con mắt khoa học Tử Vi như chúng ta đã biết, vận số của người này 45 - 54 thuộc cách "Mệnh lâm hiểm tọa, Linh Xương Đà Vũ" -

Đồng ý với một bác là Thiên Phủ có thể đỡ nạn được chỉ bị lao đao, đó là chủ quan chấp luôn cả Kỵ nhé. Thế nhưng ko thể nào mà ta lại che mắt bỏ qua bộ cách LXĐV nguy hiểm này được mà chiều theo ý của sự thật rằng đương số phất 11 năm liên tiếp ko gặp bất cứ cục gạch nào cản đường trong vận này.

Trường hợp một em trai nào đấy đăng lá số tương tự lên (cũng Thiên Phủ đi) và hỏi han về đại vận LXĐV sắp tới thế nào? Tôi dám cá thật tâm các bác trả lời xem nào? 10 ông hết 9 ông sẽ phán cửa chết cho xem.

Cùng nhau mổ xẻ tiếp nào các bác ơi, những lúc thế này là cùng nhau trau dồi kinh nghiệm đấy ạh. Cảm ơn mấy bác ở trên.
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Linh Xương Đà Vũ ở thế La Võng chi địa mới là đúng cách!
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Thanthatsattuvi
Đầu trang

biman4ever
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ăn mặn và sát sanh hạng nặng cơ bạn ơi, thế mới ngộ. :-&
Tên đã viết:phất nên nhờ ăn chay niệm phật :)) :)) :)) cũng may nhờ đức bồ đề lão tổ :)) :)) :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”