Lá số đẹp trai, suốt đời phong lưu.....

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tieudieu2510
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số đẹp trai, suốt đời phong lưu.....

Gửi bài gửi bởi Tieudieu2510 »

atrungkakadn đã viết:Vậy đồng âm của mình thì có phải vừa có tiền vừa biết cách ăn chơi hưởng phúc không bạn, hihi
Hình ảnh
Cơ Nguyệt Đồng Lương của bạn chỉ là thê thiếp của Cự Nhật thôi, Phủ Tướng triều viên cũng là tử tức của Cự Nhật, nhìn lá mình thì biết :">
Đầu trang

QueTri1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi QueTri1992 »

Tên đã viết:
QueTri1992 đã viết:Nếu để ý cung Tài của tôi, có thiên tài, thiên thọ. Tiền kiếm đc mà chỉ giữ cho mình, ko chia sẻ, giúp đỡ người khác thì tôi sẽ ko bao h có tiền. Sống rộng rãi, đức hạnh thì sẽ có cực cực nhiều tiền
cung tài của chú chưa đủ tuổi :-? :-?
số chú có cách đan trì quế trì , số gặp cách cục này chỉ về sớm được thành công, như đỗ đại học, thừa kế di sản, du học nước ngoài, hoặc làm việc trong những công ty cực tốt, sớm được cất nhắc bổ nhiệm, để làm người kế nhiệm trong tương lai, hoặc kinh doanh phát tài.

muốn hoành tráng đẹp trai phong lưu thì phải là thiên đồng ăn chơi hưởng phước :)) :)) .
Tự làm tự ăn mà bạn, chơi không thì nói làm gì. Tôi làm đc mới ăn chơi, mà đã ko chơi thì thôi chơi là chơi tới bến luôn :D
Đầu trang

QueTri1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

atrungkakadn đã viết:
QueTri1992 đã viết:
atrungkakadn đã viết:Cung tài bạn giống cung phúc và thiên di của mình nè..!!

làm nhiều việc phúc sẽ hưởng phúc, từ thiện phóng sinh giúp đỡ mọi người khó khăn sẽ tốt lắm.

Hình ảnh
Hì giống sao đc bạn, chính tinh cung Tài của mình là Thái Dương miếu đỏ lòm kìa

Thái dương đỏ nhưng bạn 92 là mạng kim.
Thấy nghịch lý chưa, hoả khắc kim, hoả miếu thì kim thế nào.
cung tài khắc mệnh đốt chạy mạng của bạn, bởi vậy bạn nên cẩn thận, may có cung mệnh thái âm miếu thuỷ sinh kim giảm bớt hoả.
đó mới là cái hay, NHật miếu thủ tài bạch. Giau là do trời đã quyết
Đầu trang

QueTri1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tên đã viết:
QueTri1992 đã viết:Nếu để ý cung Tài của tôi, có thiên tài, thiên thọ. Tiền kiếm đc mà chỉ giữ cho mình, ko chia sẻ, giúp đỡ người khác thì tôi sẽ ko bao h có tiền. Sống rộng rãi, đức hạnh thì sẽ có cực cực nhiều tiền
cung tài của chú chưa đủ tuổi :-? :-?
số chú có cách đan trì quế trì , số gặp cách cục này chỉ về sớm được thành công, như đỗ đại học, thừa kế di sản, du học nước ngoài, hoặc làm việc trong những công ty cực tốt, sớm được cất nhắc bổ nhiệm, để làm người kế nhiệm trong tương lai, hoặc kinh doanh phát tài.

muốn hoành tráng đẹp trai phong lưu thì phải là thiên đồng ăn chơi hưởng phước :)) :)) .
đúng cách cục Đan Trì Quế Trì, trên thế gian này có gì to hơn mặt trời, mặt trăng nữa chăng?
Ca quyết:
Nhị diệu thường minh chính đắc trung
Tài hoa thanh thế định kỳ hùng
Thiếu niên tế ngộ phong vân hội
Nhất được thiên trì tiện hóa long

Nghĩa là:
Nhật Nguyệt sáng nằm nơi đắc địa
Tài hoa danh tiếng lúc thiếu niên
Mưa thuận gió hòa mọi việc thuận lợi
Sớm bước lên cao hóa thành Rồng
Đầu trang

QueTri1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

atrungkakadn đã viết:Đúng thời buổi giờ phải thủ đoạn mưu mô bản lĩnh mạnh bạo liều lĩnh bạo lực như không kiếp mới vươn lên được.
Tam hoá liên châu cũng chỉ là thứ phù hoa che mắt mà thôi bạn nhỉ.
Không kiếp đúng là dễ lên nhưng ko có tứ đức kiềm chặt thì cũng die nhanh. Mình mới sống 24,25 năm thôi nhưng luôn có 1 điều trong lòng là sống tốt quá với ai cũng tốt là ngu. Chỉ nên tốt với những người tốt với mình, phải lưu manh hơn những kẻ lưu manh với mình, đó luôn là luật để tồn tại.
Đầu trang

Tieudieu2510
Chính thức
Chính thức

QueTri1992 đã viết: đúng cách cục Đan Trì Quế Trì, trên thế gian này có gì to hơn mặt trời, mặt trăng nữa chăng?
Một thanh niên học dốt vật lý vĩ mô cho biết :-j
Đầu trang

ericthanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ericthanh »

QueTri1992 đã viết:
atrungkakadn đã viết:Đúng thời buổi giờ phải thủ đoạn mưu mô bản lĩnh mạnh bạo liều lĩnh bạo lực như không kiếp mới vươn lên được.
Tam hoá liên châu cũng chỉ là thứ phù hoa che mắt mà thôi bạn nhỉ.
Không kiếp đúng là dễ lên nhưng ko có tứ đức kiềm chặt thì cũng die nhanh. Mình mới sống 24,25 năm thôi nhưng luôn có 1 điều trong lòng là sống tốt quá với ai cũng tốt là ngu. Chỉ nên tốt với những người tốt với mình, phải lưu manh hơn những kẻ lưu manh với mình, đó luôn là luật để tồn tại.

tâm lý của người thiếu dương :))
bắt tay cái nha bro :))
Đầu trang

QueTri1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tieudieu2510 đã viết:
QueTri1992 đã viết: đúng cách cục Đan Trì Quế Trì, trên thế gian này có gì to hơn mặt trời, mặt trăng nữa chăng?
Vật lí thì luôn là tương đối chứ có vĩ mô nữa hả.
Trên đời này chỉ có 1 thứ tuyệt đối là vận tốc ánh sáng ko đổi là 300k km/1s, còn lại đều là tương đối.
Cho nên Enstien mới đc người ta gọi là thiên tài của mọi thiên tài ;)
Đầu trang

Tieudieu2510
Chính thức
Chính thức

QueTri1992 đã viết:
Tieudieu2510 đã viết:
Trên đời này chỉ có 1 thứ tuyệt đối là vận tốc ánh sáng ko đổi là 300k km/1s, còn lại đều là tương đối.
Không hiểu gì về thuyết tương đối.
Đọc lại sách vật lý lớp 12 chương cuối từ vi mô đến vĩ mô để biết hệ mặt trời nhỏ bé thế nào trong Ngân Hà, Ngân Hà nhỏ bé thế nào trong vũ trụ. (:|
Đầu trang

QueTri1992
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tieudieu2510 đã viết:
QueTri1992 đã viết:
Tieudieu2510 đã viết: Một thanh niên học dốt vật lý vĩ mô cho biết :-j
Không hiểu gì về thuyết tương đối.
Đọc lại sách vật lý lớp 12 chương cuối từ vi mô đến vĩ mô để biết hệ mặt trời nhỏ bé thế nào trong Ngân Hà, Ngân Hà nhỏ bé thế nào trong vũ trụ. (:|
cho nên ko có cái định nghĩa vật lí vĩ mô , cố hữu hay tuyệt đối mà là Tương Đối , hiểu ko.
có thể ở trái đất vật lí như ta đã biết nhưng ở hành tinh,ngân hà khác trọng lực ko có tồn tại, cấu tạo hành tinh khác, các phân tử hóa chất khác nhau.
Đỉnh cao là gì là chỉ có vận tốc ánh sáng luôn không đổi,là theo thuyết tương đối nếu đi nhanh hơn hoặc bằng vận tốc ánh sáng thì có thể trở về quá khứ hoặc tương lai, Nghe quá ảo nhưng thế giới ko thể chứng minh phản bác lại nó sai nên Enstien đc gọi là thiên tài của mọi thiên tài.
Dùng từ vĩ mô là tính chất bao quát , sai rõ ràng. Bạn lấy tính chất vật lí ở trái đất bao quát cho cả ngân hà, thiên hà, vũ trụ này à. luôn luôn là Thuyết Tương Đối, thời gian cũng là tương đối, không gian cũng tương đối, cuộc sống này cũng tương đối, làm gì có tuyệt đối.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”