Lá số đẹp trai, suốt đời phong lưu.....

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Maithanhtung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số đẹp trai, suốt đời phong lưu.....

Gửi bài gửi bởi Maithanhtung »

Cuộc đời mới qua 1/3
Còn dài lắm lắm
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

QueTri1992 đã viết: 09:29, 20/04/16
Tieudieu2510 đã viết:
QueTri1992 đã viết: cho nên ko có cái định nghĩa vật lí vĩ mô , cố hữu hay tuyệt đối mà là Tương Đối , hiểu ko.
có thể ở trái đất vật lí như ta đã biết nhưng ở hành tinh,ngân hà khác trọng lực ko có tồn tại, cấu tạo hành tinh khác, các phân tử hóa chất khác nhau.
Đỉnh cao là gì là chỉ có vận tốc ánh sáng luôn không đổi,là theo thuyết tương đối nếu đi nhanh hơn hoặc bằng vận tốc ánh sáng thì có thể trở về quá khứ hoặc tương lai, Nghe quá ảo nhưng thế giới ko thể chứng minh phản bác lại nó sai nên Enstien đc gọi là thiên tài của mọi thiên tài.
Dùng từ vĩ mô là tính chất bao quát , sai rõ ràng. Bạn lấy tính chất vật lí ở trái đất bao quát cho cả ngân hà, thiên hà, vũ trụ này à. luôn luôn là Thuyết Tương Đối, thời gian cũng là tương đối, không gian cũng tương đối, cuộc sống này cũng tương đối, làm gì có tuyệt đối.
À ý tôi nói là bạn chẳng hiểu gì về thuyết tương đối, bạn comment linh tinh.
Tôi chỉ buồn cười cái câu mặt trời, mặt trăng là to nhất thế gian của bạn .
Bạn cũng chẳng biết trọng lực là cái gì, search google "định luật vạn vật hấp dẫn để đọc" nhé.
Tôi cá là bạn không thi đại học, hoặc không phải khối A.
Đây là comment cuối nhé.
Bạn nói lung tung, định luật vạn vật hấp dẫn của Newtơn chỉ đúng với thời của ông, Sau này bị chính thuyết tương đối của Ensstien đạp đổ, định nghĩa lại Vật lí lượng tử hiện đại. Tất cả những công nghệ loài người co hiện tại đều từ áp dụng thuyết Tương đối và lượng tử. Cho đến bây giờ chưa có nhà khoa học hay học thuyết nào có thể chứng minh đc thuyết Tương đối là sai, nếu có chắc khoảng 1000 năm nữa khi Trái đất biến động.
Chả biết gì cứ phán bừa
Chắc kêu thằng lysovietnam2016 qua đây xem quá. Suốt ngày nói khùng nói điên.
Cứ mơ tưởng , cầu nguyện suốt ngày. Ng ta thì bay ra ngoài vũ trụ. Còn ổng thì mãi quanh quẩn quanh lư hương.
Được cảm ơn bởi: huynh19
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Khúc Vũ đã viết: 14:25, 10/04/16
QueTri1992 đã viết:
pxtho1612 đã viết:ls này nên đi xa làm ăn, đến ngày quay về quê hương sẽ thành đạt
Mình bây h cũng đã có hệ thống kinh doanh riêng, tháng thu nhập 70-80tr. Thanh niên thì thấy như vậy cũng khá ổn định
Lá tốt quá...giống Minh Béo..
Đọc comment và cười phọt cà phê đầy bàn 🤣
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

lsvnngu đã viết: 09:43, 13/12/19
QueTri1992 đã viết: 09:29, 20/04/16
Tieudieu2510 đã viết: À ý tôi nói là bạn chẳng hiểu gì về thuyết tương đối, bạn comment linh tinh.
Tôi chỉ buồn cười cái câu mặt trời, mặt trăng là to nhất thế gian của bạn .
Bạn cũng chẳng biết trọng lực là cái gì, search google "định luật vạn vật hấp dẫn để đọc" nhé.
Tôi cá là bạn không thi đại học, hoặc không phải khối A.
Đây là comment cuối nhé.
Bạn nói lung tung, định luật vạn vật hấp dẫn của Newtơn chỉ đúng với thời của ông, Sau này bị chính thuyết tương đối của Ensstien đạp đổ, định nghĩa lại Vật lí lượng tử hiện đại. Tất cả những công nghệ loài người co hiện tại đều từ áp dụng thuyết Tương đối và lượng tử. Cho đến bây giờ chưa có nhà khoa học hay học thuyết nào có thể chứng minh đc thuyết Tương đối là sai, nếu có chắc khoảng 1000 năm nữa khi Trái đất biến động.
Chả biết gì cứ phán bừa
Chắc kêu thằng lysovietnam2016 qua đây xem quá. Suốt ngày nói khùng nói điên.
Cứ mơ tưởng , cầu nguyện suốt ngày. Ng ta thì bay ra ngoài vũ trụ. Còn ổng thì mãi quanh quẩn quanh lư hương.
New trend "mãi quanh quẩn quanh lư hương" cũng khá hấp dẫn, nói chung mấy bạn mới 10 ngày nhập môn tử vi, 30 ngày xuất sư hạ sơn, nghĩ là 1 tay che trời đủ sức khán hạn (ngáo đá đến vọng tưởng) rồi từ từ loạn tâm đến khi nào giác ngộ "ơi anh đi xa quá" thì cũng mất năm tháng đu đeo chân Đỉnh Thanh Đồng hít khói trầm hương.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”