XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Gửi bài gửi bởi khangbo12345 »

Mọi người bình là số của em là xương khúc hoá kỵ thì lúc nào cũng thi rớt , mắc ân oán khó bằng lòng mọi thứ ?? Mặc dù tuổi kỷ thì khúc kỵ đã đồng cung nên muốn được cả xương khúc hội mệnh thì ắt phải dính hoá kỵ ??
Đầu trang

phuong ngth
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Gửi bài gửi bởi phuong ngth »

Đã nói bạn đừng tin rồi mà
Như lá số này coi như có Xương Khúc+Kỵ thường trực nhưng chưa bao giờ rớt ,vì còn Hoá Khoa kèm theo.
Với bạn, còn những sao khác nữa,nhiều yếu tố khác nữa, Đv lập thân 13t-32t học hành thi cử tại Thìn có Hoá Khoa -Thanh Long thì bạn không cần lo lắng.
Hình ảnh
Đầu trang

atrungkakadn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: XƯƠNG KHÚC HOÁ KỴ LÚC NÀO CŨNG THI RỚT ??? AI CÓ LÁ SỐ NHƯ VẬY CHO EM THAM KHẢO VỚI ??

Gửi bài gửi bởi atrungkakadn »

Đúng rồi, lá số của mình y chang luôn, học hành thuộc hàng giỏi top nhe, nhưng thi cử thì rớt tạch , văn bằng xếp xó, gặp hoá kị như văn chương nhem mựt đen vậy...! Hoá kị nó phá cái đẹp của xương khúc, hoá khoa.
Hình ảnh
Đầu trang

soulp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi soulp »

cùng hoàn cảnh đây r. chử thớt post lá số lên xem nào
Hình ảnh
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hình ảnh
đây lá số của em đây , mà đại hạn này em gặp CƠ NGUYỆT ĐỒNG LƯƠNG với cả hoá khoa thanh long nên học hành tốt thi cử cũng đậu cao . Tại nghe nói Xương Khúc gặp Kỵ thì gặp khó khăn khó bằng lòng chuyện thi cử nên muốn nghiệm lsi thử xem . Chẳng lẽ cứ tuổi kỷ mà muốn đc cả Xương Khúc vốn phú quý thì lại lúc nào cũng lận đận thi cử thì bất công quá nhỉ ??
Đầu trang

atrungkakadn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

phuong ngth đã viết:Đã nói bạn đừng tin rồi mà
Như lá số này coi như có Xương Khúc+Kỵ thường trực nhưng chưa bao giờ rớt ,vì còn Hoá Khoa kèm theo.
Với bạn, còn những sao khác nữa,nhiều yếu tố khác nữa, Đv lập thân 13t-32t học hành thi cử tại Thìn có Hoá Khoa -Thanh Long thì bạn không cần lo lắng.
Hình ảnh
Lá bạn nhị hợp nên không điển hình. lá nào có xương kị đồng cung ấy văn chương thì xếp xó, dù có tài năng.
Khúc kị đồng cung thì ca hát hay nhưng là hát nhạc chế, ca sĩ ẩn dật vì bị hoá kị phá rồi, cũng hát hay đó có tài năng đó nhưng không được chính danh.
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

soulp đã viết:cùng hoàn cảnh đây r. chử thớt post lá số lên xem nào
Hình ảnh
còn bác khúc kỵ thì lận đận thi cử thế nào kể em nghe với ? :v
Đầu trang

atrungkakadn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

khúc kị chắc hát hay nhưng toàn hát nhạc chế ngoại đạo thôi đúng hok bác.
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

atrungkakadn đã viết:khúc kị chắc hát hay nhưng toàn hát nhạc chế ngoại đạo thôi đúng hok bác.
em thì chưa biết , tại nào giờ cũng ít hát , lâu lâu hát bậy thì đám bạn cũng cười =)) . Bác xương kỵ thì thi cử lận đận là thế nào kể em nghe với :3
Đầu trang

atrungkakadn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ui thôi khỏi phải nói, văn xương là văn chương hay. văn khúc là hát hay, nhưng có hoá kị đồng cung thì thành văn chương ô ếu, toàn viết văn dâm thư, man thư, phản cách mạng thư, phản cảm. ko hợp lòng người,
văn khúc hoá kị thì mấy người như anh nam xì po đó hát hay nhưng hát nhạc chế vậy đó.
Nói chung có tài năng nhưng hoá kị nó làm chệch hướng theo một lối rẻ khác.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”