bị gia đình họ hàng phản đối chuyện hôn nhâu mong mọi người xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
kunb_9x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

bị gia đình họ hàng phản đối chuyện hôn nhâu mong mọi người xem giúp

Gửi bài gửi bởi kunb_9x »

Mong mọi người xem giúp em với ạ. Em mới về ra mắt nhà bạn trai nhưng sau đó bị cả gia đình họ hàng nhà người yêu phản đối gay gắt. Họ chê em thấp với bé còn chê em lương thấp nữa lương em 4tr lương bạn trai em 8tr em ở hn còn bạn em ở nam định. Bọn em dự định là cuối năm hoặc ra giêng kết hôn nhưng hiện tại bị thế này em không biết phải làm sao .
Mong mọi người xem giúp ạ.
Em cao m50 40kg ạ .em sn 91 bạn zai sn 91 . Cả 2 đã đi làm công việc cũng ổn định rùi ạ. :((
Hình ảnhch
Đầu trang

kunb_9x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: bị gia đình họ hàng phản đối chuyện hôn nhâu mong mọi người xem giúp

Mọi người xem giúp em với ạ
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

Mệnh tài quan bạn đẹp vậy mà lương thấp cả bị phản đối vậy sao, hay sau này mới tốt
Đầu trang

kunb_9x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Wanna đã viết:Mệnh tài quan bạn đẹp vậy mà lương thấp cả bị phản đối vậy sao, hay sau này mới tốt
Mình học cntt cũng mới ra trg b à. Chê lương thấp cũng 1 phần tui bạn à quan trọng họ k có thiện cảm với mình ý. Bạn xem giúp mình với
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

kunb_9x đã viết:
Wanna đã viết:Mệnh tài quan bạn đẹp vậy mà lương thấp cả bị phản đối vậy sao, hay sau này mới tốt
Mình học cntt cũng mới ra trg b à. Chê lương thấp cũng 1 phần tui bạn à quan trọng họ k có thiện cảm với mình ý. Bạn xem giúp mình với
Mình có biết đâu, đang mượn nick nhờ coi thôi, bạn nhiều sao chắc biết xem vào topic mình xem giùm mình với
Đầu trang

kunb_9x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Wanna đã viết:
kunb_9x đã viết:
Mình có biết đâu, đang mượn nick nhờ coi thôi, bạn nhiều sao chắc biết xem vào topic mình xem giùm mình với
Mình k bjt xem ấy. Vậy chúc bạn sớm được cao nhân giải đáp nha.
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

vấn đề của bạn bây giờ là hãy nói chuyện với bạn trai , chỉ có bạn bạn trai của bạn mới có thể thuyết phục gia đình của mình .
Đầu trang

kunb_9x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Người Lữ Khách đã viết:vấn đề của bạn bây giờ là hãy nói chuyện với bạn trai , chỉ có bạn bạn trai của bạn mới có thể thuyết phục gia đình của mình .
Bạn trai mình là kì vọng của cả gd họ hàng ấy bạn nhưng mình lại k được lòng mọi ng đó là điều rất tệ bạn trai mình nc nhu vay do . Giờ áp lực từ phía gd kia rất lớn .banj xem giúp mình với
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

Hai ng yêu nhau lâu chưa, ny có tốt không, hỏi xem ny có quyết được không, chứ bạn kia k vững lập trường lấy nhau về sau cũng khổ. Lương 8tr, ở quê mà gđ kén chọn dữ
Mình cũng tuổi bạn, ctrai nên k bị giục vơ con, bạn con gái tầm này chắc bị giục giữ rồi
Đầu trang

kunb_9x
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Wanna đã viết:Hai ng yêu nhau lâu chưa, ny có tốt không, hỏi xem ny có quyết được không, chứ bạn kia k vững lập trường lấy nhau về sau cũng khổ. Lương 8tr, ở quê mà gđ kén chọn dữ
Mình cũng tuổi bạn, ctrai nên k bị giục vơ con, bạn con gái tầm này chắc bị giục giữ rồi
Minh iu cũng hơn 1 năm rùi. Ny mình thực sự tốt có tình c nghĩa lắm. Mình k bjt sao nữa vì ng như vậy gd cũng rất quan trọng mà
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”