Địa không địa kiếp đồng cung tài bạch có phải rất xấu không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
juicy14291
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Địa không địa kiếp đồng cung tài bạch có phải rất xấu không ạ?

Gửi bài gửi bởi juicy14291 »

Mong mọi người luận giúp em lá số này với ah?
Hình ảnh
Đầu trang

gaconpro23
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Địa không địa kiếp đồng cung tài bạch có phải rất xấu không ạ?

Gửi bài gửi bởi gaconpro23 »

làm giàu nhanh nhưng cách làm giàu ko tốt đẹp gì (địa không,địa kiếp) : lừa đảo,buôn lậu,chiếm đoạt,lấy của người khác để làm giàu ... nói chung chung ý là như vậy.
tiền tài có nhiều nhưng sau vẫn bị phá sản (địa không)nên bố thí nhiều vào nếu ko muốn bị mắc họa về sau.
ngoài ra còn bị (bạch hổ) ngăn cản công việc nữa.
mình bít có vậy thôi^^!
Đầu trang

boysaigongovap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi boysaigongovap »

cung quan với cung điền không sáng sủa lắm đâu , có tiền phải đắp hết vào làm chuyện tử tế từ thiên phóng sinh đi , phúc bị tuần kìa , phúc càng dày thì sau này mới yên ổn được hên là phúc đóng tại đất trường sinh , nên làm 1 chuyện tốt phúc nó nhân đôi lên
Đầu trang

juicy14291
Mới gia nhập
Mới gia nhập

gaconpro23 đã viết:làm giàu nhanh nhưng cách làm giàu ko tốt đẹp gì (địa không,địa kiếp) : lừa đảo,buôn lậu,chiếm đoạt,lấy của người khác để làm giàu ... nói chung chung ý là như vậy.
tiền tài có nhiều nhưng sau vẫn bị phá sản (địa không)nên bố thí nhiều vào nếu ko muốn bị mắc họa về sau.
ngoài ra còn bị (bạch hổ) ngăn cản công việc nữa.
mình bít có vậy thôi^^!
Nhưng nếu mình chỉ làm công ăn lương bình thường chằng buôn bán gì chẳng lừa ai bao giờ thậm chỉ hay bị ng khác lừa thì sao ạ ?
Đầu trang

juicy14291
Mới gia nhập
Mới gia nhập

boysaigongovap đã viết:cung quan với cung điền không sáng sủa lắm đâu , có tiền phải đắp hết vào làm chuyện tử tế từ thiên phóng sinh đi , phúc bị tuần kìa , phúc càng dày thì sau này mới yên ổn được hên là phúc đóng tại đất trường sinh , nên làm 1 chuyện tốt phúc nó nhân đôi lên
Chuyện tốt là mình đi làm từ thiện đó hả bác ?
Đầu trang

liemthamki
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi liemthamki »

đương số sinh 11h40 à? tức là quá 11h30 và trước 12h phải không?
Đầu trang

juicy14291
Mới gia nhập
Mới gia nhập

liemthamki đã viết:đương số sinh 11h40 à? tức là quá 11h30 và trước 12h phải không?
Vâng đúng rồi ạ. Đương số sinh gần 12h nhưng chưa đến 12 giờ trưa
Đầu trang

liemthamki
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tôi không biết những người xem cho bạn theo môn phái nào nhưng theo tôi. Không kiếp đắc cùng thiên phủ tại cùng tài là đẹp. Bạn kiếm tiền nhiều đó. Đơn giản là bạn tiêu tiền hơi qá tay và chủ yếu cho bạn bè, anh em. Yên tâm là không có chuyện phá sản cũng như không có chuyện bạn đi làm tiền kiểu lừa đảo, buôn lậu đâu nhé.

Xin 1 bức ảnh chân dung kiểm chứng lại lá số.
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

liemthamki đã viết:tôi không biết những người xem cho bạn theo môn phái nào nhưng theo tôi. Không kiếp đắc cùng thiên phủ tại cùng tài là đẹp. Bạn kiếm tiền nhiều đó. Đơn giản là bạn tiêu tiền hơi qá tay và chủ yếu cho bạn bè, anh em. Yên tâm là không có chuyện phá sản cũng như không có chuyện bạn đi làm tiền kiểu lừa đảo, buôn lậu đâu nhé.

Vậy thiên lương cung tài bạch hãm tại Mùi, có Địa không, hoả tinh, điếu khách, co thần thì sao anh nhỉ?
Đầu trang

liemthamki
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Li kim hoa đã viết:
liemthamki đã viết:tôi không biết những người xem cho bạn theo môn phái nào nhưng theo tôi. Không kiếp đắc cùng thiên phủ tại cùng tài là đẹp. Bạn kiếm tiền nhiều đó. Đơn giản là bạn tiêu tiền hơi qá tay và chủ yếu cho bạn bè, anh em. Yên tâm là không có chuyện phá sản cũng như không có chuyện bạn đi làm tiền kiểu lừa đảo, buôn lậu đâu nhé.

Vậy thiên lương cung tài bạch hãm tại Mùi, có Địa không, hoả tinh, điếu khách, co thần thì sao anh nhỉ?

Vậy là mặc định cứ hãm là xấu? còn mấy sao kia bạn kể liên quan gì không? Mình xét nhiều thứ tác động mới ra chứ ngồi phán kiểu thầy bói xem voi thì tôi cũng chịu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”