hội thất sát mệnh cự ngọ bị triệt ở thành phố hồ chí minh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
boysaigongovap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hội thất sát mệnh cự ngọ bị triệt ở thành phố hồ chí minh

Gửi bài gửi bởi boysaigongovap »

trên diễn đàn có nhiều hội nào là hội thiên tướng , hội thái dương hội thái âm

tôi cũng xin ban quản lý cho tôi lập 1 hội hay club tên là " hội những người mệnh thất sát ở ngọ bị triệt ở thành phố hồ chí minh " coi như đây là 1 sân chơi cho những người yêu thích bộ môn nghiên cứu tử vi lá số >:D<

tên tôi : cường

sinh ngày : 22-10-1985 dương lich

giờ : 8 giờ 30 phút sáng

nơi sinh : sài gòn

mệnh tôi khắc cục nên bị đại cục bố trí những cung dương trong khi tôi là âm nam

nghề nghiệp : tôi làm môi giới nhà đất tự do

thở thiếu thời học có lúc thì khá có lúc học rất đốt tưởng chừng ở lại lớp nhưng lại qua đều do nỗ lực bản thân chứ không dùng quà cáp biếu xén , thi đại học thì chỉ tốt nghiệp trung cấp , ra trường đến gờ làm rất nhiều việc rồi , giờ thì làm môi giới nhà đất tự do được 4 năm từ năm 2013 đến giờ mà chưa dính phi vụ nào ...bạn gái thì thật sự chưa có luôn vì ở đất sài thành phải có tiền ăn mặc đẹp đi xe tay ga thì nó mới để ý

bụng bự , chân to nhưng tay không to , thịt nhiều nhưng xương nhỏ , lông mày cong rậm phần giữa đậm đẹp nhưng phần đuôi lông mày mọc hơi lưa thưa và ở đuôi nó còn lấn xuống khu vực gần đuôi mắt

mắt bên loạn bên viễn , mũi to người xung quanh hay nói mũi sư tử , trên góc lông mày phải có 1 nốt ruồi đen mọc vị trí hơi kín hơi lộ , đằng sau khe tai bên phải có 1 nốt ruồi đen khá to mọc chỗ cực kín phải lấy tay sờ hay có người đứng đằng sau nhìn mới thấy , da có tàn nhan có 6 nốt chấm hồng từ tay đến phần bụng có phải nốt ruồi son hay chỉ là sắc tố

tôi mong muốn giao lưu với các bạn trường hợp giống như tôi ở sài gòn và các khu vực trên lãnh thổ viêt nam tao ra 1 sân chơi chung với những người cùng hoàn cảnh và đam mê tử vi

mong bạn quản trị cho tôi hoàn thành tâm nguyện từ khi gia nhập diễn đàn tôi cũng tích cực tham gia góp ý cho 1 vài topic của các bạn có hoàn cảnh éo le [-O<

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
CUONG 3X4.jpg
CUONG 3X4.jpg (6.09 KiB) Đã xem 1493 lần
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Re: hội thất sát mệnh cự ngọ bị triệt ở thành phố hồ chí minh

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Ong anh co cai mui an song hao, post chi tay len nghiem li nao ong anh :-bd
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

Thất sát cư tý được vào hội ko?
Đầu trang

phuong ngth
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phuong ngth »

boysaigongovap đã viết: , có 6 nốt chấm hồng từ tay đến phần bụng có phải nốt ruồi son hay chỉ là sắc tố
Nếu nốt màu đỏ ,rõ bờ viền mà không lồi như nốt ruồi,có phát triển hay tăng thêm số lượng thì bạn tranh thủ hỏi bác sĩ đi nha.
Đầu trang

boysaigongovap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ok chi cần thất sát là vào hội hết
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

Thêm một cây kiếm nữa nèHình ảnh
Đầu trang

mam.jeny
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mam.jeny »

Em cũng bị triệt xức mẻ đây Hình ảnh , các bác xem hộ cung phu năm nay thế nào với được không ạ
Đầu trang

boysaigongovap
Nhị đẳng
Nhị đẳng

he he he chủ thớt thất sát cường đây , chào bạn jenny không biết bạn ở tỉnh nào , cường thì ở sài gòn rồi

bạn hành hỏa , thiên di hành thủy , thủy thắng hỏa chắc rồi , ban jenny rất nhiều người theo nhé , nhưng coi chừng mấy anh đẹp zai làm em có thai đó nhé , đào hoa thiên khôngchung với thai phụ , đất mộc dục là đất suy đôi dễ thành tử huyệt chộn phẩm giá của mình đó , coi chừng bi lừa tình lừa tiền thâm chí bị dính thai nữa

chồng tam hợp phúc đức và thiên di tử phủ vũ tướng là người khá là văn võ song toàn có thể làm trong ngành an ninh , công an , nhung là người khá ăn chơi bay bướm đó năm tuất chiếu lên thìn dễ gặp người đó
Đầu trang

nhungukaka
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nhungukaka »

Chủ thớt xem hộ xem bao giờ mình gặp ck mình đuê. :((
Tập tin đính kèm
meo_2015_b5f42788.jpg (259.09 KiB) Đã xem 1384 lần
Đầu trang

mam.jeny
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mam.jeny »

boysaigongovap đã viết:he he he chủ thớt thất sát cường đây , chào bạn jenny không biết bạn ở tỉnh nào , cường thì ở sài gòn rồi

bạn hành hỏa , thiên di hành thủy , thủy thắng hỏa chắc rồi , ban jenny rất nhiều người theo nhé , nhưng coi chừng mấy anh đẹp zai làm em có thai đó nhé , đào hoa thiên khôngchung với thai phụ , đất mộc dục là đất suy đôi dễ thành tử huyệt chộn phẩm giá của mình đó , coi chừng bi lừa tình lừa tiền thâm chí bị dính thai nữa

chồng tam hợp phúc đức và thiên di tử phủ vũ tướng là người khá là văn võ song toàn có thể làm trong ngành an ninh , công an , nhung là người khá ăn chơi bay bướm đó năm tuất chiếu lên thìn dễ gặp người đó
Đúng rồi anh ơi , hihi e ở Cần Thơ . Có gd rồi nhưng cs vợ chồng k đc xuôn xẻ a ạ . A xem giúp em năm nay thế nào đi , từ đầu năm e bị thất nghiệp rùi tiền bạc túng thiếu nữa >:D<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”