XINH ĐẸP , GIỎI GIANG NHƯNG VẪN KO CHỒNG ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
DieuMinh2910
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: XINH ĐẸP , GIỎI GIANG NHƯNG VẪN KO CHỒNG ???

Gửi bài gửi bởi DieuMinh2910 »

blabla201 đã viết:
DieuMinh2910 đã viết:
blabla201 đã viết:k hiểu sao cung phu này k bị dính 1 sát tinh hay bị tuần triệt gì cả... tại sao lại luận khó lấy ck đc nhỉ... k biết có phải là do tuổi dần mà cung mệnh ở dần luôn k .. năm nay tài bạch chị k tốt, di chuyển nhiều k vậy c

Em nghe nói luận cung phu phải nhìn vào cung phúc - mệnh - thân nữa ! Theo e được biết thì cung phúc của e quá xấu , cung mệnh lại vô chính diệu có thêm đẩu quẩn - tiểu hao - văn xương (H ) ! Năm nay đúng là tài bạch ko tốt lắm ạ ! Di chuyển là di chuyển về tiền bạc hay về gì ạ ? Đầu năm đến h thì e đi du lịch hơi nhiều :))
vậy đi du lịch là đúng rồi.. vì em thấy cung di c có sao động, thêm sao mệnh có lưu thiên mã nữa.. c đi tháng 1,2 hay tháng 5 vậy c (em đang nghiệm lí thôi vì lá em năm nay cũng có lưu thiên mã mà em lại đoán tháng bị sai ^^.
Chị đi tháng 2,3 dương lịch , đi nc ngoài , còn tháng 5 vs sắp tới đây thì đi trong nước thôi ^_^
Đầu trang

DieuMinh2910
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vampy đã viết:Khuyên chị chủ topic nên để ý vấn đề con cái, hoặc sức khỏe sinh sản chút nhé.
Uhm , cung tử của chị cũng xấu , có Linh Tinh , Kiếp sát , mà h chưa có chồng nữa nên cũng chưa để ý đến cung tử tức :(
Đầu trang

boypro2009
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi boypro2009 »

Thôi nhân vật hư cấu chém gió Đấy các chàng trai trẻ à, Đây là cách mà con gái hay làm Để Được mọi người Để ý xem ^^
Đầu trang

yennguyen123hd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi yennguyen123hd »

Nhiều đại gia tỏ tình :)))))) chị ơi làm ơn cho em xin 500 ảnh :)))))))))))))))
Đầu trang

blabla201
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi blabla201 »

DieuMinh2910 đã viết:
blabla201 đã viết:
DieuMinh2910 đã viết:

Em nghe nói luận cung phu phải nhìn vào cung phúc - mệnh - thân nữa ! Theo e được biết thì cung phúc của e quá xấu , cung mệnh lại vô chính diệu có thêm đẩu quẩn - tiểu hao - văn xương (H ) ! Năm nay đúng là tài bạch ko tốt lắm ạ ! Di chuyển là di chuyển về tiền bạc hay về gì ạ ? Đầu năm đến h thì e đi du lịch hơi nhiều :))
vậy đi du lịch là đúng rồi.. vì em thấy cung di c có sao động, thêm sao mệnh có lưu thiên mã nữa.. c đi tháng 1,2 hay tháng 5 vậy c (em đang nghiệm lí thôi vì lá em năm nay cũng có lưu thiên mã mà em lại đoán tháng bị sai ^^.
Chị đi tháng 2,3 dương lịch , đi nc ngoài , còn tháng 5 vs sắp tới đây thì đi trong nước thôi ^_^
vậy là cũng khá đúng :))))).. em đang nghiệm tháng âm đó c
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

DieuMinh2910 đã viết:
Vampy đã viết:Khuyên chị chủ topic nên để ý vấn đề con cái, hoặc sức khỏe sinh sản chút nhé.
Uhm , cung tử của chị cũng xấu , có Linh Tinh , Kiếp sát , mà h chưa có chồng nữa nên cũng chưa để ý đến cung tử tức :(
Vài sao xấu thì nói gì hả chị,em nói đến cách cục kìa :)
Đầu trang

DieuMinh2910
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vampy đã viết:
DieuMinh2910 đã viết:
Vài sao xấu thì nói gì hả chị,em nói đến cách cục kìa :)
Nó bị sao hả e ? Có xấu lắm ko ? Hiếm con & khó sinh đúng ko e ? :(
Đầu trang

DieuMinh2910
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thôi được rồi mình sẽ post hình , thật ra ngại post vì sợ người quen vào thấy thì hơi bị quê 1 xíu :( ! Mình nói là mình xinh , thật ra cũng chỉ tạm gọi là xinh thôi chứ tất nhiên là ko thể nào đẹp giống
hoa hậu được rồi .. :(
Tập tin đính kèm
image.jpeg (82.55 KiB) Đã xem 1467 lần
image.jpeg (80.44 KiB) Đã xem 1467 lần
Sửa lần cuối bởi DieuMinh2910 vào lúc 18:35, 22/06/16 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

DieuMinh2910 đã viết:
vio đã viết:
DieuMinh2910 đã viết:
Thanks ạ ! Dạ hiện tại thì mẹ vẫn khoẻ !
Hixx , mình cao số lắm ạ ? Hèn gì quen ai cũng gặp trắc trở ! Nhưng lá số của mình có chồng con không ạ ? Hay là phải cô độc rồi :( ?

Phá thế dần ngọ tuất mới lấy chồng được là sao mình ko hiểu lắm ? Là năm dần ngọ tuất sẽ lấy chồng ạ ? Hay chỉ là năm hợp để lấy thôi ?

Thật sự mình lo thì ít , bố mẹ lo thì nhiều , suốt ngày cứ hối ép làm mình buồn lòng ghê !
Mọi người đừng hóng gái xinh ở đây! mà đây cực ... xinh.
Chị cho Vio vài năm xấu và tốt.
Chi cần ghi: năm A tốt, năm B xấu (chỉ tính với bản thân, không tính với người thân).
Vio hy vọng có thể xem cho chị.
Cám ơn chị!
Thanks Vio ! Chị xin đc liệt kê bên dưới nhé ! Tuy có những năm thất bại nhưng chị vẫn hay gặp đc quế nhân lúc khó khăn , tuy ko giúp đc nhiều hay làm thay đổi đc gì như mong muốn ...Nhưng c vẫn cảm thấy mình cũng có chút may mắn trời ban !

Năm 2011 chị chia tay bạn trai đầu tiên ( quen nhau 5 năm ) ,rất buồn & sock ... kèm theo sau đó thì công việc đầu tư bị lừa đảo thất bại , nợ nần !

Năm 2012-2013 : 2 năm này có vẻ là 2 năm bình yên nhất , cv cũng dần tốt & bình yên , đầu năm 2013 thì chị bắt đầu quen ng bạn trai thứ 2 .

Năm 2014-2015 : Thật sự là 2 năm c cảm thấy mệt mỏi nhất , tình cảm bắt đầu gặp hết trở ngại ngại này đến trở ngại khác , cv cũng lại ko thuận lợi , khiến chị chán nản , tinh thần suy sụp , thể chất cũng vậy !

Năm 2016 : đầu năm nay chị chính thức chia tay bạn trai thứ 2 sau 3 năm quen nhau ! Công việc hiên tại cũng chỉ tạm ổn nhưng chưa thể phát triển như chị mong đợi !

Chị không biết với lá số của chị thì năm nào chị mới gặp được người chồng thật sự , có cưới sinh gì đc ko , hay là ế luôn rồi :( ? Công việc thì ko biết khi nào mới thật sự tốt & phát triển ! Vio xem luận dùm chị nhé ! Thanks Vio nhiều lắm !!!
=)) =)) =)) anh ấy sinh năm nhâm tý đấy
Đầu trang

clevering
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi clevering »

DieuMinh2910 đã viết:Thôi được rồi mình sẽ post hình , thật ra ngại post vì sợ người quen vào thấy thì hơi bị quê 1 xíu :( ! Mình nói là mình xinh , thật ra cũng chỉ tạm gọi là xinh thôi chứ tất nhiên là ko thể nào đẹp giống
hoa hậu như chú ViO so sánh được rồi .. Hix
chú vio là bậc tiền bối ở diễn đàn này đó chị, chị xưng hô cho đúng nhé, chú ở đây là chú em của bố chứ ko phải là chú em đâu =)))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”