XINH ĐẸP , GIỎI GIANG NHƯNG VẪN KO CHỒNG ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
DieuMinh2910
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: XINH ĐẸP , GIỎI GIANG NHƯNG VẪN KO CHỒNG ???

Gửi bài gửi bởi DieuMinh2910 »

Thiên An đã viết:gái cơ âm như chị chủ thớt đa phần làm vợ lẽ, vợ bé, hạnh phúc khó với mặc dù cái chi chi cũng khéo :)
Dễ tiếp xúc, tiếp xúc thấy cực kì kute luôn :))
Nge mà nản :((
Đầu trang

greenfrog
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfrog »

em có 1 người bạn ls gần giống chị (khác phụ tinh 1 chút) nhưng bạn ấy lại ko thích lấy chồng, nên em cũng hơi tò mò ko hiểu quan niệm tình yêu của chị thế nào. Ls này em thấy cung phu khá, sẽ ko phải làm vợ bé đâu.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

DieuMinh2910 đã viết: 05:52, 22/06/16 Hình ảnhlasotuvi/2016/160VFCFA.jpg%5B/IMG%5D

Lá số của em cung phúc đức quá xấu , mệnh lại vô chính diệu , mệnh có đẩu quân - tiểu hao , cung tử tức lại có linh tinh - kiếp sát !
Có phải số em không chồng không con ko ạ ? Xin mọi người giúp đỡ luận giải hộ em , cám ơn nhiều lắm ạ !!!
--------------

Em thật sự rất khổ tâm vì không hiểu sao tình duyên lận đận như vậy !

Tuy 30 tuổi nhưng nhìn em vẫn rất trẻ , trông tầm 24-25 tuổi thôi ạ ! Em thuộc dạng xinh xắn nhưng ko ỷ lại , mà vẫn giỏi giang lao động kiếm tiền chứ không phụ thuộc hay sống nhờ vào bạn trai !

E rất chung thuỷ & khó yêu ai , nên chỉ vắt vai có 2 mối tình ! Mối tình đầu dài 5 năm , e bị bạn trai phản bội nên chia tay . Mối tình thứ 2 dài 3 năm , cũng vẫn gặp trái ngang rất nhiều ... Nào là gia đình bên bạn trai phản đối do em tuổi cọp , nào là bị tiểu nhân chia rẽ phá hoại ... & cuối cùng cũng kết thúc chia tay vì lí do em bị phản bội !
Mệnh VCD có Nhật Nguyệt miếu địa chiếu. Bạn đang làm nghề gì? trình độ đại học? Hồi phổ thông học hành có tốt không, thi cử có thành tích cao không?
Đầu trang

dangtrang_95
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dangtrang_95 »

Chị lấy chồng chưa ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”