Lá số này có vợ đẹp phải không mọi người !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

Lá số này có vợ đẹp phải không mọi người !!!

Gửi bài gửi bởi Khoakotaro »

Em hiện còn ít tuổi mà cứ hỏi chuyện yêu đương chắc mọi người không rãnh để xem giùm !!!!
Tâm sự của một người Thân Thê :
Em hiện trải qua vài mối tình nhưng ko đi đến đâu cả ...
Hiện giờ cứ FA và cứ mang tâm lý ngại yêu ... Sợ tổn thương ( cứ như con gái mọi người nhĩ ! )
Mọi người có ghé ngang mong dừng chân lại chút để luận giúp em đôi điều về tình duyên
Cung thê Em có dương lương sáng sũa + khôi nhưng lại gặp Hư Hao Linh nên e lo lắng lắm !!!!
Không biết tình duyên của em bao giờ mới đến để kết thúc chuỗi ngày đơn độc
Hình ảnh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số này có vợ đẹp phải không mọi người !!!

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Nguoi than cu the... thuong thi cai tanh hoi con gai =D
Tot nhat la lay tre...(bao lau thi em khong biet, tren >30t)lay som qua vo chong hay cai nhau...
Hai vo chong gap nhau o noi dat khach...
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

panda83 đã viết:Nguoi than cu the... thuong thi cai tanh hoi con gai =D
Tot nhat la lay tre...(bao lau thi em khong biet, tren >30t)lay som qua vo chong hay cai nhau...
Hai vo chong gap nhau o noi dat khach...
Có sách bảo sớm có nhân duyên , có sách bảo muộn mới hoá giải đc ly khắc !!! Mà đợi đến ngưỡng 30 chắc ế thật
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Đàn ông con trai 23t mà ko lo sự nghiệp cứ lo mấy cái yêu đương vớ vẩn,sợ ế vợ.Không có chí nam nhi.
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

xulaplen đã viết:Đàn ông con trai 23t mà ko lo sự nghiệp cứ lo mấy cái yêu đương vớ vẩn,sợ ế vợ.Không có chí nam nhi.
Công việc em vẫn đang ổn mà bác ... Chỉ là thấy trống trải quá thôi
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Khoakotaro đã viết:
xulaplen đã viết:Đàn ông con trai 23t mà ko lo sự nghiệp cứ lo mấy cái yêu đương vớ vẩn,sợ ế vợ.Không có chí nam nhi.
Mình thì ko giỏi xem tử vi nhưng thấy mấy đại vận lúc trung niên bạn toàn tuần với triệt.Có lẽ bạn sẽ cần cẩn thận.Đàn ông con trai sợ ko có sự nghiệp để người khác nể phục chứ sợ gì ko có người yêu,lấy vợ muộn 1 chút.Ko có người yêu cảm thấy trống trải đến vậy cơ à?Đúng là thân cư thê có khác :-S
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

xulaplen đã viết:
Khoakotaro đã viết:
Mình thì ko giỏi xem tử vi nhưng thấy mấy đại vận lúc trung niên bạn toàn tuần với triệt.Có lẽ bạn sẽ cần cẩn thận.Đàn ông con trai sợ ko có sự nghiệp để người khác nể phục chứ sợ gì ko có người yêu,lấy vợ muộn 1 chút.Ko có người yêu cảm thấy trống trải đến vậy cơ à?Đúng là thân cư thê có khác :-S
Em cũng có tham vọng hoài bão lớn bác ạ ! Mà kiểu như ko có ny như thiếu đi động lực vậy bác ... Cứ bình ổn sống qua ngày ... Ko vui ko buồn
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Nguoi da tai ...khong nhat thiet dep trai... tat nhien nhieu co me... nhung bac "dai gai" qua ...
Bac con tre... cu tu tu ... co quen di lai choi cho vui... chu dung ham cuoi som... neu co chia tay trong giai doan nay cung lam minh chinh chan hon....
Noi rieng ve tanh... bac hoi con nit =D (mac du bac co thien co chieu menh) Lấy sớm về cãi vã cũng đúng...mà cho bác biết là vợ bác có thể lớn hơn bác vài tuổi nhé
Bạn nên nghe theo XULAPHEN nên tập trung vào su nghiep ... yên bề gia thất di...phụ nữ có thễ dễ thích ban vì bạn đa tài... nhưng cũng phải làm cho họ nễ bạn nữa...vài dòng nhắn nhủ với bạn thôi... còn nghe hay không thì... tùy bạn vậy
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

panda83 đã viết:Nguoi da tai ...khong nhat thiet dep trai... tat nhien nhieu co me... nhung bac "dai gai" qua ...
Bac con tre... cu tu tu ... co quen di lai choi cho vui... chu dung ham cuoi som... neu co chia tay trong giai doan nay cung lam minh chinh chan hon....
Noi rieng ve tanh... bac hoi con nit =D (mac du bac co thien co chieu menh) Lấy sớm về cãi vã cũng đúng...mà cho bác biết là vợ bác có thể lớn hơn bác vài tuổi nhé
Bạn nên nghe theo XULAPHEN nên tập trung vào su nghiep ... yên bề gia thất di...phụ nữ có thễ dễ thích ban vì bạn đa tài... nhưng cũng phải làm cho họ nễ bạn nữa...vài dòng nhắn nhủ với bạn thôi... còn nghe hay không thì... tùy bạn vậy
Cảm ơn bác đã chia sẽ !!!! Tính e cũng có phần con nít thật .... Mà thấy cung thê như thế chắc phải lấy vợ hơn tuổi hehe , láy mái bay cũng sướng
Mà tớ mong cho qua đại hạn này để vào đại hạn 2535 ! Đại hạn cung Huynh đệ đuối suốt 10 năm nay
Đầu trang

danhvongg
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi danhvongg »

Gần gioings với lá của bác :))
Tập tin đính kèm
image.jpeg (253.74 KiB) Đã xem 1896 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”