Vạch trần bộ mặt thật của quách xảo què. Mong admin xử lý.

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Tay Do Dao Si
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vạch trần bộ mặt thật của quách xảo què. Mong admin xử lý.

Gửi bài gửi bởi Tay Do Dao Si »

Khúc Vũ đã viết:
quách xảo què đã viết:
Khúc Vũ đã viết:Trong khi chờ BĐH công bố..Quách và tui hãy mạnh dạn thề độc là: " nếu tui có hành vi dùng bất cứ nik nào xem bói đểu vòi tiền lừa gạt thành viên dđ..cho cả họ nhà tui và tui ra đường bị xe cán nát óc, vợ con đi ở đợ làm lẽ..trả nghiệp cho chồng"
Tôi xin thề..
họ quách thề xem nào!
Thề vậy còn kém quá: tôi xin thề nếu tôi mà lấy 1 xu nào của thành viên trên này, à không kể cả ngoài đời....thì tôi ra đường bị xe cán nát, tổ tông dòng họ nhà tôi chết sạch, chết không toàn thay.
Nói chứ tôi thấy oan ức thật, chẳng những không lấy đồng tiền nào mà nói ra có vẻ không ai tin tôi còn cho họ tiền nữa ....giờ bị oan ức thật...tôi có công ăn việc làm đàn hoàng, xin lỗi ông chứ tôi cũng chẳng thuộc loại đói rách nhé.
Tôi sẽ không tham gia trên diễn đàn này nữa kể từ ngày mai, gửi lời chào, lời tạm biết tới mọi người nhé.
Thề độc vậy...lỡ ứng thì sao :(( :(( :((

hiro12051987 đã viết: anh què à, qua cách nói chuyện của a là em bbits a k coi e ra gì rồi. Thôi coi như cái số mình nó vậy.
Thôi vậy cũng đc, con ng mà làm sao mình ép ng khác theo ý mình đc. Coi như hết duyên vậy, đời ng hợp ly là chuyện bình thường có hợp ắt có ly, bữa tiệc nào rồi cũng tàn, cuộc vui nào rồi cũng kết thúc.
E cũng nói a đc rõ, hôm nay e cũng hỏi admin vì sao ban nick a, admin nêu 2 lý do như sau:
1- anh lên dd gây mất đoàn kết chia rẽ trong dd, lừa đảo.
2- anh bảo đi khỏi dd nên ban lun thôi.
e cũng nói bọn trẻ chúng e lên dd nói chơi cho vui thôi k hại ai cả nhưng adm nói bọn e nói chơi nhưng adm chịu hậu quả.
Vậy đó nghĩ sao về e là quyền của a, a trưởng thành rồi đủ chín chắn để hiểu xã hội và con người. Em xin được miễn bình luận ai đúng ai sai, ai như thế nào cả. Cung nô của em xấu em quen rồi.
Chào anh.
topic64941-380.html
=> Cái câu 1 QXQ bị xử lý ở d đ tử vi việt nam...

Và bên ĐPTM vẫn cái bài củ:
Xem trang 3 ý kiến của Kiemkhach: http://dongphuongtracmenh.org/topic/461 ... 91%C3%A0n/
Và xử lý của BQT: http://dongphuongtracmenh.org/topic/392 ... E1%BA%A5m/
Nay hắn quay lại bài củ... liên tiếp lập 2 topic vu khống gắp lửa bỏ tay người, mà không kèm theo chứng cứ gì cả ( nhiệm vụ này đúng ra của Điều hành 9 làm, nhưng tại sao hắn ôm đồm, mọi người biết rồi đó!!)... nhằm mục đích "bơm vá" chứng minh hắn trong sạch.. để dụ người cả tin!
Xin các thành viên cẩn trọng nik Quách xảo què và các nik chim mồi như ni cô xuống núi..v.v

Tôi có đọc những bài viết từ đầu của nick quách xảo què thì thấy nick này ăn nói tục tĩu, vô văn hoá, vậy mà tại sao admin vẫn để loại thành viên này tồn tại trên diễn đàn.
Tập tin đính kèm
image.jpg (508.92 KiB) Đã xem 3179 lần
Đầu trang

clevering
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Vạch trần bộ mặt thật của quách xảo què. Mong admin xử lý.

Gửi bài gửi bởi clevering »

=)) nó nhiều clone lắm, chuẩn bị login vào ném gạch bây h đây, đã xác định được 2 clone rồi
Đầu trang

Tay Do Dao Si
Mới gia nhập
Mới gia nhập

clevering đã viết:=)) nó nhiều clone lắm, chuẩn bị login vào ném gạch bây h đây, đã xác định được 2 clone rồi
Nó đi qua lập nhiều nick bên các diễn đàn khác lừa đảo thành viên. Giờ qua bên diễn đàn này lại tiếp tục thấy nó vừa ăn cướp vừa la làng. Đọc lại những post từ đầu của nó nói năng tục tĩu vô văn hoá mà tại sao admin chưa xử lý. Tôi đã báo cáo với ban quản trị rồi.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Ây da, xem ra mình nhiều kẻ thù quá ta.
Ngấm chứ mình thiên đồng tại mệnh vui chơi là chuyện thường. Có điều có nhiều kẻ thù thât nhỉ.
Bây giờ mới xong việc trên công ty, đăng nhập vào đây thấy cũng vui phết đấy chứ, thì ra có nhiều bạn để ý tới mình, vẫn đề mình trong lòng đấy chứ, vẫn lập nhiều nick vào phản pháo lại đấy chứ. Không sao, ít ra thì tôi cũng có 1 vị trí trong lòng các bạn. Các bạn cứ việc làm những việc mà làm cho các bạn hả giận, hả cơn tức vì tôi, những nick như clevering, trantuankiet....có vẻ còn thù dai lắm, nhưng không sao, như vậy cũng thú vị, à tôi vẫn nói là hộp thư của tôi còn trống vài tin nhắn, nếu 2 bạn cần thiết thì pm tôi vẫn xem cho, sau bao ngày 2 bạn chầu chực...tôi xem cho mà,đừng tức nha, đừng tức đừng tức hại gan đó, tôi nói rồi tôi thật có lỗi vì làm 2 bạn tới giờ vẫn còn tức mà cứ theo chầu chực tôi hoài, khổ ghê, nói sao đây nhỉ. Nhưng nếu chửi tôi làm các bạn hả cơn giận thì cứ tiếp tục nha,tôi phải làm việc phúc chứ.
Các bạn cứ tiếp tục đừng dừng lại nha, tại tôi thấy thú vị, thông cảm cho tôi thiên đồng tại mệnh nên thích thú mấy trò này của các bạn =)).
Đầu trang

clevering
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi clevering »

Tay Do Dao Si đã viết:
clevering đã viết:=)) nó nhiều clone lắm, chuẩn bị login vào ném gạch bây h đây, đã xác định được 2 clone rồi
Nó đi qua lập nhiều nick bên các diễn đàn khác lừa đảo thành viên. Giờ qua bên diễn đàn này lại tiếp tục thấy nó vừa ăn cướp vừa la làng. Đọc lại những post từ đầu của nó nói năng tục tĩu vô văn hoá mà tại sao admin chưa xử lý. Tôi đã báo cáo với ban quản trị rồi.
em nói với bác chứ cái kiểu ăn nói mất dạy trẻ con như nó thì chắc cũng 9x thôi chứ 30 cái gì, cái trò vừa ăn cướp vừa la làng, ra vẻ cao nhân, thế nà chả hiểu sao ng xem số vẫn tôn nó lên thần nhờ xem số được, kể ra nó cũng có tài đấy chứ =)))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Điều hành 9
Ban điều hành
Ban điều hành

Gửi bài gửi bởi Điều hành 9 »

Nói có sách, mách có chứng, các bạn cứ đưa chứng cớ ( chụp ảnh hộp thư đến, tin nhắn trên " diễn đàn này" các ních dụ dỗ nạp card, lôi kéo trả tiền xem số, mình sẽ tùy theo mức độ mà xử lý. còn việc công bố các ních lừa đảo thì mình thấy không cần thiết, diễn đàn mình là diễn đàn mở, nên việc đky ních, lập topic là khá thoải mái, bởi có trên dưới 10 ních/ tháng liên tục lập topic lôi kéo, xem số trả tiền, chửi nhau loạn xạ. Bận thì bận nhưng có việc làm vẫn vui :)). Các bạn có thông tin gì cứ trực tiếp pm về hòm thư của mình, có chứng cứ vi phạm mình sẽ xử lý. Chúc các bạn vui vẻ.
Đầu trang

chautinhtinh5525
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chautinhtinh5525 »

không có chứng cứ nào hết điều hành ạ có em cũng hk post ạ ;)
Đầu trang

Tay Do Dao Si
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Điều hành 9 đã viết:Nói có sách, mách có chứng, các bạn cứ đưa chứng cớ ( chụp ảnh hộp thư đến, tin nhắn trên " diễn đàn này" các ních dụ dỗ nạp card, lôi kéo trả tiền xem số, mình sẽ tùy theo mức độ mà xử lý. còn việc công bố các ních lừa đảo thì mình thấy không cần thiết, diễn đàn mình là diễn đàn mở, nên việc đky ních, lập topic là khá thoải mái, bởi có trên dưới 10 ních/ tháng liên tục lập topic lôi kéo, xem số trả tiền, chửi nhau loạn xạ. Bận thì bận nhưng có việc làm vẫn vui :)). Các bạn có thông tin gì cứ trực tiếp pm về hòm thư của mình, có chứng cứ vi phạm mình sẽ xử lý. Chúc các bạn vui vẻ.
Đây là danh sách thành viên lừa đảo, ăn nói tục tĩu bị cấm bên diễn đàn tôi có tên của quách xảo què. Què có những bài post nói chuyện tục tĩu, gây sự với các thành viên khác tôi thắc mắc tại sao bên diễn đàn này vẫn chưa cấm què ạ ?
http://dongphuongtracmenh.org/topic/392 ... ên-bị-cấm/
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Tay Do Dao Si đã viết:
Điều hành 9 đã viết:Nói có sách, mách có chứng, các bạn cứ đưa chứng cớ ( chụp ảnh hộp thư đến, tin nhắn trên " diễn đàn này" các ních dụ dỗ nạp card, lôi kéo trả tiền xem số, mình sẽ tùy theo mức độ mà xử lý. còn việc công bố các ních lừa đảo thì mình thấy không cần thiết, diễn đàn mình là diễn đàn mở, nên việc đky ních, lập topic là khá thoải mái, bởi có trên dưới 10 ních/ tháng liên tục lập topic lôi kéo, xem số trả tiền, chửi nhau loạn xạ. Bận thì bận nhưng có việc làm vẫn vui :)). Các bạn có thông tin gì cứ trực tiếp pm về hòm thư của mình, có chứng cứ vi phạm mình sẽ xử lý. Chúc các bạn vui vẻ.
Đây là danh sách thành viên lừa đảo, ăn nói tục tĩu bị cấm bên diễn đàn tôi có tên của quách xảo què. Què có những bài post nói chuyện tục tĩu, gây sự với các thành viên khác tôi thắc mắc tại sao bên diễn đàn này vẫn chưa cấm què ạ ?
http://dongphuongtracmenh.org/topic/392 ... ên-bị-cấm/
Admin bên đó có thành kiến với tôi, giờ bảo anh kim hải đông sang đây nhé, chính anh kim hải đông pm cho tôi 2 lần khi tôi quay lại diễn đàn, sau vụ làm xùm bên admin bên đó cũng tách ra.
Mà không sao, tôi cũng vui, lập nhiều nick thế này vào chửi tôi cũng được thôi, tôi thích mà.
Nếu tức quá thì nói tôi không lên diễn đàn này nữa, tôi sẵn sàng làm phúc mà, đừng tức nha, hại gan lắm đó, nhưng tôi lại thấy bạn đang tức lắm , có vẻ hậm hực lắm rồi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

Nick Tay Do Dao Sy này chắc chăn ko phải của bác Tây Đô Cần Thơ. Mạo danh nick uy tín để đi chưởi bới gây hiểu lầm... đề nghị admin ban nick này. Cám ơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”