làm gì cũng bị xem thường hoặc ganh ghét.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

làm gì cũng bị xem thường hoặc ganh ghét.

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

em làm gì cũng bị người ta xem thường hoặc ganh ghét. Dù em đã rất khiêm tốn rồi , em chỉ muốn chia sẽ, góp ý kiến để cùng nhau phát triển.

Nhưng em luôn bị xem thường, bị đánh giá là loại xa vời thực tế. Em bị cái này từ lâu lắm rồi, trước khi biết đến tử vi . Từ nhỏ em cũng toàn bị bắt nạt, bị xem là đứa trên mây, lập dị, em rất ít bạn, thậm chí hồi nhỏ đi học còn bị ghét, bị đánh.

Dù cũng có nhiều người thương em, giúp em nhưng họ vẫn không nghe em.

Vấn đề hình tướng nữa : người ta nhìn em với gương mặt hiền lành, thật thà như đất, ít cười, mặt thường nghiêm túc. Nhìn đã muốn bắt nạt rồi ~X(

Nhất hô bắt nặc mà đến giờ vẫn đơn thương, độc mã .... chưa có đồng đội để cùng khởi nghiệp. Mong cao nhân giải thích và cho lời khuyên về vấn đề nhân tâm. Em đâu có dính Hóa Kị đâu. ~X(

Hình ảnh
Đầu trang

vuvanchinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: làm gì cũng bị xem thường hoặc ganh ghét.

Gửi bài gửi bởi vuvanchinh »

lá số này làm nguyên thủ rồi ít nhất cũng chủ tịch tỉnh, nếu tử vi xem đúng. ko biết ls này của bạn hay phịa ra
Đầu trang

alohamk1
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi alohamk1 »

Sai lá số rồi nha, trở về thực tại nào.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

alohamk1 đã viết:Sai lá số rồi nha, trở về thực tại nào.
em mới quen tử vi 1 năm thôi. Trước đó em đã có máu cải tiến rồi, làm gì em cũng muốn phá bỏ hết cái cũ và cực kì tin vào bản thân cũng như điều mình đang làm.

em đang dần trở thành cái gai trong mắt những người bảo thủ
Đầu trang

Skyoflove8844
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Skyoflove8844 »

alohamk1 đã viết:Sai lá số rồi nha, trở về thực tại nào.
=D> =D> :-bd :-bd
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vuvanchinh đã viết:lá số này làm nguyên thủ rồi ít nhất cũng chủ tịch tỉnh, nếu tử vi xem đúng. ko biết ls này của bạn hay phịa ra
em mới biết tử vi 1 năm thôi. Từ thiếu niên em đã xác định mình là người tiên phong, trong cái cảm giác cô đơn, em đã biết đến tử vi để xoa dịu bớt nỗi đau.

Cái mác chủ tịch em không cần, em ra trời tây thấy nước người ta phát triển ầm ầm, mình có làm vua mà là vua của đất nghèo, chắng giúp gì được cho xã hội thì làm nông dân cuốc đất cho khỏi bon chen. Làm lãnh đạo mà là đãnh đạo kém cỏi, nhìn lãnh đạo nước khác giỏi , em nhục lắm ... nếu cho em làm lãnh đạo.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lên hỏi số cũng bị ghét vì số đẹp, còn bị chửi là tự chém gió số mình nữa ^:)^ ^:)^

Mẹ em nhìn đồng hồ, sinh ở Từ Dũ nên không cần nghi ngờ đâu. Cứ tập trung vào số thôi
Đầu trang

kemomong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kemomong »

Mệnh có 2 ông kểnh coi mình là cao, thêm bản tính chuyên quyền, lại vào vận có Hóa Quyền, thử hỏi ai mà chịu cho nổi?! Bạn tự gây ra thôi. Còn 2 năm nữa là vào bại vận. Vua vào bại vận cũng phải trốn chui trốn lủi, bạn tự xem lại cách sống của mình.
Đầu trang

huuthoai93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huuthoai93 »

Mình còn non tay nhưng mà sơ sơ thì thấy dù mệnh bạn có Tử Vi miếu đi nữa, nhưng trong đó ko hề có sao nào phù trợ, mà lại gặp Tướng Quân. Tướng này ko phải như Thiên Tướng chịu theo Tử Vi đâu, mà giống dạng tướng cướp mai phục bạn thôi, chưa kể Mệnh bạn ở Ngọ, nhị hợp với cung Mùi kế sinh xuất sang, bên đó lại có Hỏa Tinh (chuyện thị phị, ghét ra mặt, Linh Tinh thì bị ghét ngầm) và Thiên Hình dính vào nữa.
Tốt hơn hết mình thấy bạn nên cẩn thận mọi việc, chậm rãi, chịu khó uyển chuyển trong cách ứng xử tí nữa là ổn thôi à.
Đầu trang

tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

huuthoai93 đã viết:Mình còn non tay nhưng mà sơ sơ thì thấy dù mệnh bạn có Tử Vi miếu đi nữa, nhưng trong đó ko hề có sao nào phù trợ, mà lại gặp Tướng Quân. Tướng này ko phải như Thiên Tướng chịu theo Tử Vi đâu, mà giống dạng tướng cướp mai phục bạn thôi, chưa kể Mệnh bạn ở Ngọ, nhị hợp với cung Mùi kế sinh xuất sang, bên đó lại có Hỏa Tinh (chuyện thị phị, ghét ra mặt, Linh Tinh thì bị ghét ngầm) và Thiên Hình dính vào nữa.
Tốt hơn hết mình thấy bạn nên cẩn thận mọi việc, chậm rãi, chịu khó uyển chuyển trong cách ứng xử tí nữa là ổn thôi à.
cảm ơn bạn. Đúng là mình bị cái tôi lớn quá nên trở thành người nhạy cảm. Người thái tuế làm chính trị ở VN bây giờ thiệt thòi lắm bạn, kinh doanh còn được tự do tự tại.

Tướng quân + bạch hổ chủ yêu thương chứ không phải cướp cướp đâu. Nên mình được rất nhiều người yêu thương, giúp đỡ. Chỉ vì mất lòng vài người mà nổi nóng, lên đây viết lung tung.

Thật cảm thấy hối hận :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”