Kính nhờ các anh các chị xem giúp em lá số ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
TwistedFate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các anh các chị xem giúp em lá số ạ

Gửi bài gửi bởi TwistedFate »

Xin chào các anh các chị, em năm nay 26t. đang có 1 số dự định về kinh doanh nhưng bạn em xem qua thì nói em năm nay và năm sau không nên bắt đầu dự án, không biết bã em xem như vậy chính xác chưa ạ? Ngoài ra vận mệnh chung của cuộc đời em cũng muốn biết đôi chút, vậy nên rất mong các anh các chị xem giúp em đôi chút, em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tungdhnv
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ các anh các chị xem giúp em lá số ạ

Gửi bài gửi bởi tungdhnv »

#########################################################################
Đầu trang

NGOCHOANGDAIDE
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi NGOCHOANGDAIDE »

TwistedFate đã viết:Xin chào các anh các chị, em năm nay 26t. đang có 1 số dự định về kinh doanh nhưng bạn em xem qua thì nói em năm nay và năm sau không nên bắt đầu dự án, không biết bã em xem như vậy chính xác chưa ạ? Ngoài ra vận mệnh chung của cuộc đời em cũng muốn biết đôi chút, vậy nên rất mong các anh các chị xem giúp em đôi chút, em xin cảm ơn!
Hình ảnh

năm nay không làm ăn vì liêm xương hãm găp hoa ky quan phủ kình dương là hạn xấu dính dáng tới giấy tờ cơ quan chính quyền , thi phi đố kỵ nghi kỵ của người bên ngoài , dễ bị người hãm hại kiện cáo dẫn đến hình tù

năm sau có dia khong tuy có an quang thien quý kiềm chế nhưng vẫn rất nguy hiểm , ân quang thien quy là từ thiện từ tam bạn nên đi làm từ thiện đi chùa công qua năm sau , năm sau cũng nên làm ăn nhỏ thôi hoặc án binh bất động
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

KakA tên nick hay đấy chủ top twistedfate hehe
Đầu trang

vuvanchinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vuvanchinh »

Hồng Hạnh đã viết:KakA tên nick hay đấy chủ top twistedfate hehe
Em hồng hạnh xinh đẹp đã lâu rồi ko gặp
Đầu trang

TwistedFate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TwistedFate »

NGOCHOANGDAIDE đã viết:
năm nay không làm ăn vì liêm xương hãm găp hoa ky quan phủ kình dương là hạn xấu dính dáng tới giấy tờ cơ quan chính quyền , thi phi đố kỵ nghi kỵ của người bên ngoài , dễ bị người hãm hại kiện cáo dẫn đến hình tù

năm sau có dia khong tuy có an quang thien quý kiềm chế nhưng vẫn rất nguy hiểm , ân quang thien quy là từ thiện từ tam bạn nên đi làm từ thiện đi chùa công qua năm sau , năm sau cũng nên làm ăn nhỏ thôi hoặc án binh bất động
Em cảm ơn bác rất nhiều, bác có thể xem qua đôi nét về cuộc đời em được không ạ? Hình như em cung nào cũng xấu phải không ạ :(
Hồng Hạnh đã viết:KakA tên nick hay đấy chủ top twistedfate hehe
Thanks thím đã khen, thím xem hộ em lá số với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”