CÓ PHẢI LÁ SỐ NÀY NĂM NAY VƯỚNG HẠN ĐÀO HOA. MONG MỌI NGƯỜI CHỈ GIÚP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muathuconang.288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CÓ PHẢI LÁ SỐ NÀY NĂM NAY VƯỚNG HẠN ĐÀO HOA. MONG MỌI NGƯỜI CHỈ GIÚP

Gửi bài gửi bởi muathuconang.288 »

Xin chào các cô chú anh chị trên diễn đàn.
Em năm nay 23 tuổi, sinh năm 1993 mệnh Kiếm phong kim vừa tốt nghiệp đại học. Cũng hơn năm rồi chưa có yêu đương ai. Tuy nhiên, thời gian gần đây, đặc biệt là từ tết âm lịch nhận được nhiều sự quan tâm của người khác phái. Chàng trai trẻ cũng có, người có gia đình cũng có. Trong số những chàng trai nói lời yêu. Có người chỉ là nói vui, em đã thẳng thắn từ chối; có người là tình cảm thật nhưng bản thân thấy không hợp nên chưa nhận lời.
Còn với người đã có gia đình là vì tính chất công việc gặp gỡ trao đổi mà quen biết. Đó là 2 người đàn ông thành đạt, có nhà cửa đàng hoàng sinh năm 1976. Tuy bản thân có chút cảm động nhưng biết rằng không được phép vướng phải lên luôn cố gắng giữ ở mức an toàn, không vì cám dỗ vật chất. Bản thân em cảm thấy rất khổ tâm khi chỉ muốn yêu một chàng trai chân thành mà vẫn chưa tìm thấy được, mong mọi người luận giúp đường tình duyên cho qua cái giai đoạn lận đận này ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: CÓ PHẢI LÁ SỐ NÀY NĂM NAY VƯỚNG HẠN ĐÀO HOA. MONG MỌI NGƯỜI CHỈ GIÚP

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

[-O< Mình chân thành này. Tìm đâu xa nữa. [-O<
Đầu trang

tay333
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi tay333 »

nhaque1123 đã viết:[-O< Mình chân thành này. Tìm đâu xa nữa. [-O<
^:)^
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

tay333 đã viết:
^:)^
Nhìn ls là muốn chân thành rồi, liêm phủ hội đào hồng. Thày có ham không?
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Iem xin canh tranh muc do chan thanh voi bac :))

Cong nhan lso nay dao bong that! Up phat la tim thay zai chan thanh ngay :>
Đầu trang

muathuconang.288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

liêm phủ hội đào hồng thì sao vậy ạ? em không hiểu về lá số lắm
Đầu trang

nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

muathuconang.288 đã viết:liêm phủ hội đào hồng thì sao vậy ạ? em không hiểu về lá số lắm
vừa ngoan, vừa hiền lại xinh xắn nữa
Đầu trang

muathuconang.288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

chắc có gì sai sai. Em nhan sắc bình thường! Có một đặc điểm là trong năm qua đi cùng với những mối quen biết là rất hay bị tai nạn ngã xe. Tuy không quá nguy hiểm nhưng bị xước xát trày da. Năm nay với năm sau cần đề phòng hạn gì không ạ?
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

muathuconang.288 đã viết:chắc có gì sai sai. Em nhan sắc bình thường! Có một đặc điểm là trong năm qua đi cùng với những mối quen biết là rất hay bị tai nạn ngã xe. Tuy không quá nguy hiểm nhưng bị xước xát trày da. Năm nay với năm sau cần đề phòng hạn gì không ạ?
Nhan sắc bình thường thì cũng không có gì sai đâu.

Tuy nhiên, 20:57 thì cận 2 canh giờ Tuất và Hợi!

Với lá số Liêm Phủ (giờ Tuất) thì Vận hiện tại 22-32 có Tham Lang + Xương Thai Vượng Đào Hồng thì rất dễ vướng mắc vào những chuyện tình cảm éo le. Tuy nhiên, có Lộc Tồn và Triệt thì có thể giúp khắc chế và ngăn chặn (không phải triệt tiêu, mà chỉ là kìm chế).

Mệnh Liêm Phủ + Tả Hữu thì tính liêm khiết, thanh sạch có đủ bản lãnh vượt qua cám dỗ. Thân cư Tài có Đào Hồng Thai Vượng thì phải xem hành động thế nào. Tùy vào bản thân!!! Con người đôi khi tính cách và hành động không song song với nhau. Thiện ác, tốt xấu, hay dỡ, được mất, v.v... đôi khi chỉ cách nhau đường tơ kẻ tóc thôi.
Đầu trang

huuthoai93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huuthoai93 »

muathuconang.288 đã viết:Xin chào các cô chú anh chị trên diễn đàn.
Em năm nay 23 tuổi, sinh năm 1993 mệnh Kiếm phong kim vừa tốt nghiệp đại học. Cũng hơn năm rồi chưa có yêu đương ai. Tuy nhiên, thời gian gần đây, đặc biệt là từ tết âm lịch nhận được nhiều sự quan tâm của người khác phái. Chàng trai trẻ cũng có, người có gia đình cũng có. Trong số những chàng trai nói lời yêu. Có người chỉ là nói vui, em đã thẳng thắn từ chối; có người là tình cảm thật nhưng bản thân thấy không hợp nên chưa nhận lời.
Còn với người đã có gia đình là vì tính chất công việc gặp gỡ trao đổi mà quen biết. Đó là 2 người đàn ông thành đạt, có nhà cửa đàng hoàng sinh năm 1976. Tuy bản thân có chút cảm động nhưng biết rằng không được phép vướng phải lên luôn cố gắng giữ ở mức an toàn, không vì cám dỗ vật chất. Bản thân em cảm thấy rất khổ tâm khi chỉ muốn yêu một chàng trai chân thành mà vẫn chưa tìm thấy được, mong mọi người luận giúp đường tình duyên cho qua cái giai đoạn lận đận này ạ!
Hình ảnh
Chào bạn, mình cũng có xem qua một lá số tương tự, giống của bạn rất nhiều thứ nhưng bé này trẻ hơn bạn 5 tuổi. Nhìn chung thì ko tới nỗi nào xấu lắm đâu bạn à. Chuyện tình duyên thì cứ cẩn trọng từ từ là ổn rồi. Thời gian này bạn cũng chỉ mới ra trường, không cần xem tử vi cũng biết là nên lo công ăn việc làm cho ổn rồi mới thoải mái tính chuyện tình cảm được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”