công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
IvyCoNuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi IvyCoNuong »

thachcamdang đã viết: 16:10, 04/04/19
IvyCoNuong đã viết: 15:47, 04/04/19 Hình ảnh

Nhờ bạn coi dùm cho chị mình về điền trạch, sao mà bả đụng vô căn nhaf nào là mất căn nhà đó! Cảm ơn bạn!
cung điền và các cung khác chiếu qua có sát tinh nên vậy , sự thật không thể thay đổi

lá này dù quản lý 1000 căn nhà thì cũng bay như thường , nếu không tin thì hãy tiếp tục cho thử B-)
Nếu nhà bay nhanh như vậy có nên làm môi giới bất động sản, cho mau mắn k nhỉ? Cảm ơn bác!
Đầu trang

Bảo Vân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi Bảo Vân »

Hình ảnh
Nhờ bác xem giúp cháu lá số của cháu có lướt bđs được ko ạ? Sau này cháu có nhà cửa đàng hoàng để ở ko ạ, cháu cảm ơn bác
Đầu trang

dozo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dozo »

Cháu chào bác
Nhờ bác xem giúp cháu cung điền trạch của lá số này với ah
Năm nay mà mua nhà trả góp thì có được không ạ?
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=3RX1VIKS
Nếu có thế bác cho cháu xin thêm vài lời cung phu ạ
Cháu cảm ơn bác
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huynhcv4743
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huynhcv4743 »

Hình ảnh
Số này ntn vậy a?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

huynhcv4743 đã viết: 10:17, 06/04/19 Hình ảnh
Số này ntn vậy a?
cung điền thấy cũng ổn mà, hoa cái quốc ấn đóng điền thì chỗ ở cũng ổn đó chứ. bây giờ hoặc sau này cũng có điền sản cho thuê - kiếm được tiền từ điền sản của mình. Thế chắc cũng không nghèo đâu.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Hình ảnh
bác thachcamdang góp ý cung điền trạch của em cái xem như thế nào.
Bác xem giúp năm nay vào đất số này có ổn không hay phải lùi lại năm sau cho tốt. Mặc dù có kế hoạch rồi nhưng đang lúc nhàn rồi thỉnh bác cho cao kiến.
Sửa lần cuối bởi Hungternopil vào lúc 11:04, 06/04/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Hiện nay em đang hoạt động trong ngành địa ốc, xin anh Thach chấm em số điểm cho lá số này
Hình ảnh
Đầu trang

NguyenAnhTuan70
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NguyenAnhTuan70 »

Nhờ bạn coi giúp lá số này, rất cám ơn! Mấy năm nay muốn chuyển đổi nhà ở mà không sao thực hiện được! Năm nay có thực hiện được không? ( bán nhà cũ đổi mua nhà mới)Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

NguyenAnhTuan70 đã viết: 12:17, 06/04/19 Nhờ bạn coi giúp lá số này, rất cám ơn! Mấy năm nay muốn chuyển đổi nhà ở mà không sao thực hiện được! Năm nay có thực hiện được không? ( bán nhà cũ đổi mua nhà mới)Hình ảnh
lá này xem có kiếm ra tiền nhưng không giư được tiền dù có thể tính toán chắt chiu thì vì nhiều lý do tiền trong túi bạn vẫn chui ra ào ào

xem ra ngôi nhà trong mơ của bạn chỉ có thể thực hiện khi bạn chống gậy
Đầu trang

thienphuc87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thienphuc87 »

Hình ảnh
Nhờ bác xem giúp điền trạch giúp em với ạ? Số em có phù hợp về buôn bán đất đai ko? Hay em kinh doanh về lĩnh vực nào thì sẽ thuận lợi nhất ạ? Em xin cảm ơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”