Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quynhhoa111
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Gửi bài gửi bởi quynhhoa111 »

NhậtNguyệtTranhHuy đã viết:
quynhhoa111 đã viết:Em cũng Liêm Trinh cung Phu. đuong tình duyên lận đận lắm. mà số chị Destiny sáng sủa, cũng đỡ được cái khổ của tình duyên, còn là số của em chỉ toàn màu đen :(. MỆNH của em cũng Phá Quân giống chị, hình như nữ có mệnh Phá Quân thì khổ tình duyên thì phải :(Hình ảnh
Lá số của bạn tốt hơn lá số của Destiny đấy chứ
Dạ xin anh chỉ bảo giúp em, trên web họ nói toàn màu đen :(. Cảm ơn anh.
Đầu trang

kiendt11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kiendt11 »

Nữ mệnh có Liêm Trinh ở cung Phu nếu cung Quan vs cung Thân ko bị Triệt thì cũng chẳng ngại lắm đâu.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
uhmhello1807
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi uhmhello1807 »

thế còn e a kiendt ơi.liêm trinh cung thê nhưng bị tuần.quan lộc ko triệt ko tuần ????
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nyannyan93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nyannyan93 »

kiendt11 đã viết:Nữ mệnh có Liêm Trinh ở cung Phu nếu cung Quan vs cung Thân ko bị Triệt thì cũng chẳng ngại lắm đâu.
em thân cư phu đây, bị tuần :(( thế có sao k ạ?
Đầu trang

NhậtNguyệtTranhHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NhậtNguyệtTranhHuy »

quynhhoa111 đã viết:
NhậtNguyệtTranhHuy đã viết:
quynhhoa111 đã viết:Em cũng Liêm Trinh cung Phu. đuong tình duyên lận đận lắm. mà số chị Destiny sáng sủa, cũng đỡ được cái khổ của tình duyên, còn là số của em chỉ toàn màu đen :(. MỆNH của em cũng Phá Quân giống chị, hình như nữ có mệnh Phá Quân thì khổ tình duyên thì phải :(Hình ảnh
Lá số của bạn tốt hơn lá số của Destiny đấy chứ

Bạn năm nay mới có 21 tuổi, còn chưa ra đời lăn lộn, chưa đến tuổi lập Thân, đường đời còn bao sống gió, trải nghiệm trước mắt chưa đến mà bạn đã u sầu lo lắng là không nên. Destiny chị ấy năm nay cũng đã 32 tuổi rồi, có thể trải nghiệm rất nhiều đắng cay rồi, bạn sẽ biết nếu bạn đọc hết các bài viết của Chị ấy.
Phá Quân rất bất lợi cho Mệnh Nữ nhưng lá số của bạn có những 2 cách hợp thành tiêu biểu nhất trong Tử Vi là:
- Mệnh Sát Phá Tham
- Thân Tử Phủ Vũ Tướng
Hơn nữa LS của bạn cũng chỉ ra rằng bạn phải nếm mùi cay đắng thiệt thòi đã thì khi trưởng thành lập Thân bạn mới là người vững vàng, may mắn đến với bạn lại dựa trên thực lực của bản thân đến 50%.
Đầu trang

bagia
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bagia »

bagia đã viết: Hình ảnh
Anh kien ơi, cung phu em có thiên quan thiên phúc thì chồng la người có duyên nợ với em; dù ghét nhau nhưng mà không bỏ nhau được phải không anh?
Đầu trang

NhậtNguyệtTranhHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bagia đã viết:
bagia đã viết: Hình ảnh
Anh kien ơi, cung phu em có thiên quan thiên phúc thì chồng la người có duyên nợ với em; dù ghét nhau nhưng mà không bỏ nhau được phải không anh?
Thiên Quan, Thiên Phúc là 2 sao cứu giải, cung Phu của bạn xấu, có 2 sao này rất tốt.
Đầu trang

bagia
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bagia »

Khả năng cứu giải được nhiều không anh? Em có thiên quan thiên phúc, rồi có thiên tài thiên thọ chiếu về; là tứ diệu thiện phải không ạ?
Đầu trang

NhậtNguyệtTranhHuy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bagia đã viết:Khả năng cứu giải được nhiều không anh? Em có thiên quan thiên phúc, rồi có thiên tài thiên thọ chiếu về; là tứ diệu thiện phải không ạ?
Hê hê, Bạn đừng sáng tác như vậy, chưa thấy ai gọi là Tứ diệu bao giờ cả. Thiên Tài, Thiên Thọ chỉ có tác dụng tại các cung 2 sao này đóng mà thôi.
Đầu trang

destiny
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi destiny »

NhậtNguyệtTranhHuy đã viết:[quote="quynhhoa111
Lá số của bạn tốt hơn lá số của Destiny đấy chứ[/quote][/quote]

Bạn năm nay mới có 21 tuổi, còn chưa ra đời lăn lộn, chưa đến tuổi lập Thân, đường đời còn bao sống gió, trải nghiệm trước mắt chưa đến mà bạn đã u sầu lo lắng là không nên. Destiny chị ấy năm nay cũng đã 32 tuổi rồi, có thể trải nghiệm rất nhiều đắng cay rồi, bạn sẽ biết nếu bạn đọc hết các bài viết của Chị ấy.
Phá Quân rất bất lợi cho Mệnh Nữ nhưng lá số của bạn có những 2 cách hợp thành tiêu biểu nhất trong Tử Vi là:
- Mệnh Sát Phá Tham
- Thân Tử Phủ Vũ Tướng
Hơn nữa LS của bạn cũng chỉ ra rằng bạn phải nếm mùi cay đắng thiệt thòi đã thì khi trưởng thành lập Thân bạn mới là người vững vàng, may mắn đến với bạn lại dựa trên thực lực của bản thân đến 50%.[/quote]@NhatNguyetTranhHuy: rất cảm động khi em theo dõi hết các bài viết của chị, tiếc là diễn đàn xóa mất nút cảm ơn rồi nên ko bấm cám ơn em được.

@Quynhhoa: 5,10 năm nữa rồi đến 1 lúc em sẽ nhận ra rằng thay vì u sầu hay lo lắng về những chuyện xảy ra thì mình nên biết đón nhận và chấp nhận nó để lòng mình được nhẹ nhàng thanh thản hơn. Mọi sự trong đời đều là tùy duyên, đến hay đi đều có nguyên nhân của nó, đôi lúc ko thể cưỡng cầu được em ạ. Biết trước số phận để mà thuận theo đó mà sống dễ dàng hơn, chứ đừng biết trước số phận để rồi buông xuôi chán nản. Dẫu ngày mai có chết thì hôm nay vẫn phải sống, vẫn phải trả nợ hết ân tình cho những người mà mình yêu thương. Em đừng lo lắng quá, lá số của em tốt hơn của chị mà :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”