Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chuchuchuchuchu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Gửi bài gửi bởi chuchuchuchuchu »

các cao nhân có thể xem giúp e lá số này được không ạ
em cảm ơn nhiều ạ
hu. nhất là cung phu thê không tốt đúng k ạ? hix

Hình ảnh
Đầu trang

tubt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tubt »

Anh Kiên xem giúp em lá số này: Nữ sinh 16h30' ngày 21/12/1982. Mệnh là Sát Phá Tham :( Cũng có Liêm Trinh ở Phu tại Dần. Dương số lấy chồng năm 2008, đến năm 2012 thì có con. Nhưng gần đây vợ chồng có nhiều bất hòa cãi vã.

Hình ảnh
Đầu trang

diem my
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi diem my »

https://lyso.vn/lasotuvi/0/223028 ... estiny.jpg" target="_blank

lá số mệnh như thế này mà thầy pà nào lại dám phán rằng tốt ko có gì xấu vậy

đặc biệt là nữ nhi mà mệnh ôm PHÁ như thế này tính khí hay nắng mưa thất thường nên iu đương cũng thất thường luôn,

hay bị mắc nạn lắm,nhất là từ đằng sau đưa tới hoặc bị lôi kéo vướng víu vào vật gì đó rồi bị nạn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Hacmiu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hacmiu »

chi diem my xem gium cung phu cho e đi, e rầu quá
Hình ảnh
Đầu trang

singriver
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi singriver »

mình cũng có liêm hiình cung phu, nhờ mọi người luận giúp
https://lyso.vn/lasotuvi/36MUEE4W.jpg" target="_blank
Đầu trang

singriver
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi singriver »

singriver đã viết:mình cũng có liêm hiình cung phu, nhờ mọi người luận giúp
https://lyso.vn/lasotuvi/36MUEE4W.jpg" target="_blank

Các bác xem giúp em với
Hình ảnh
Đầu trang

tắc kè
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tắc kè »

may có topic đang hỏi về cung phu thê em xin nhờ anh [-WEBKIT-CENTER]kiendt11 chị diễm my xem giúp em cung phu thê,quan lộc,tài bạch xem số em có vất vả ko ạ?xem giúp em tướng công em là người có tướng mạo,tính cách như thế nào ạ?[/-WEBKIT-CENTER] :"> và bao giờ em chống lầy và yên ổn,ko phải lo về cuộc sống nữa ạ :D ?

Hình ảnh

em xin chân thành các anh chị đã xem và phán giúp em mấy câu ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
yeongie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi yeongie »

diem my đã viết:https://lyso.vn/lasotuvi/0/223028 ... estiny.jpg

lá số mệnh như thế này mà thầy pà nào lại dám phán rằng tốt ko có gì xấu vậy

đặc biệt là nữ nhi mà mệnh ôm PHÁ như thế này tính khí hay nắng mưa thất thường nên iu đương cũng thất thường luôn,

hay bị mắc nạn lắm,nhất là từ đằng sau đưa tới hoặc bị lôi kéo vướng víu vào vật gì đó rồi bị nạn.
Em có lá số có các chính tinh giống y hệt lá số trên .
Cho em hỏi mắc nạn là sao hả chị ?
https://lyso.vn/lasotuvi/2/044505 ... eongie.jpg" target="_blank
Mong đc chị trả lời
Đầu trang

hanoi27
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hanoi27 »

destiny đã viết:Nghe câu phú của bạn viết thì ngẫm có phần đúng thật :( Nói chung là mình hay bị mắc tiếng thị phi mặc dù chẳng làm j cả. Nghe mấy bạn nói lá số của mình mà thấy sợ và lo quá...Nói thật là từ trước đến giờ mình có phần nóng tính, ương bướng nhưng "tâm" của mình thì chưa bao giờ làm gì hoặc có ý nghĩ gì xấu hết. Tuy ko biểu hiện ra ngoài nhưng mình rất lo lắng suy nghĩ nhiều cho mọi người xung quanh, chơi với bạn bè cũng rất thật lòng hết mình, trong tình cảm thì có phần hơi nghiêm khắc với đối tượng nhưng vẫn suy nghĩ và cố gắng đem lại hạnh phúc cho người ta. Mình cũng là người thẳng thắn, chưa nói dối lừa gạt ai bao giờ, thậm chí ngày xưa bạn trai mình còn nói mình đôi lúc thẳng như ruột ngựa luôn. Âm mưu thủ đoạn hại người khác thì lại càng ko bao giờ có...Vậy sao mà lá số xấu dữ vậy trời :((

Chào bạn destiny, cái nick bạn đã nói lên hết, con người đều có số phận an bài cả rồi, ko nên lo lắng thái quá, mà hãy hay đổi bản thân. Minh ko biet gi và tử vi, chỉ lên đây đọc và học lỏm vài thứ thôi. Theo tôi, bạn ko nên theo đường quan chức (làm công chức nhà nước) vì cung quan bạn xấu (Hoả tinh, linh tinh..) thì bạn có làm quan cung bị nó phá, cung tài thực ra bạn cứ nghĩ mình tài (xin lỗi nói thẳng) bởi vì cái Phá quân đóng cung mệnh nên bạn luôn nghĩ mình tài giỏi, chính vì thế nó lại bạn làm bạn ko thể ngóc lên được. Tốt nhất, nếu bạn có tài thì hãy làm ngoài, tự mình làm và thuê tôi tớ, chứ bạn hợp tác song phương là đối tác ghét bạn, họ ko hết lòng với bạn vì bạn ko coi trọng họ bởi cái tinh ương bướng của bạn. Cung No cho thấy bạn chơi voi nhiều người có học và thường gặp nhau trong dịp tình cờ mà nên bạn.

Thân cư Phu thì lấy chồng sẽ giảm cái phá đi, nhưng Phu của bạn lại nhiều sao xấu hãm địa, lại song hao chiếu nên hơi xấu. Vì thế bạn hãy thay đổi bản thân trước, giảm cái bất cần đi, và lắng nghe người khác nhiều hơn.
Tôi trước đây có quen một bạn gái có phá quân đóng ở tuất, cô này tính ngang bướng, và luôn cho mình đúng, mà rõ là mình đúng thật nhưng lại hay phỏng đại cái sai của người khác nên làm sự việc rối tung lên. Hãy nghĩ đến câu 9 bỏ làm 10 bạn nhé.
Bạn ko phải là người tín tâm, nhưng tôi khuyên bạn nên hướng phật và nên đi chùa, gặp và nói chuyện với nhà sư (đừng đến cô đồng làm gì).
Hiện tại, tôi đã đang quen một bạn gái có lá số giống bạn sinh năm 80 và có thân cư tài (có thất sát) mọi sao chính tinh đều giống bạn. Nhưng tôi đã cảm nhận được cái phá quân trong người cô ấy, nhưng giảm rất nhiều, cô ấy nói truoc đây tính bất cẩn ghê lắm, nhưng giờ đỡ rồi. Có lẽ ở tuổi 34 thì nó ứng vào cung Thân hơn.
Chúc bạn vui vẻ!
Đầu trang

chuchuchuchuchu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chuchuchuchuchu »

[img]https://lyso.vn/lasotuvi/2/151526 ... Hình%20ảnh[/img]
cac anh chi oi. giai giup e la o nay voi ak. em cam on nhieu ak
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”