Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
michiyo90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Gửi bài gửi bởi michiyo90 »

Anh Lê Kiên ơi, cho em hỏi chút
Anh có coi lá số tại nhà không ạ?
Đầu trang

Lê Kiên
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lê Kiên »

michiyo90 đã viết:Anh Lê Kiên ơi, cho em hỏi chút
Anh có coi lá số tại nhà không ạ?

Không Anh không coi tại nhà Em ah, Anh chỉ xem giúp mọi người qua mạng thôi. Dạo này Anh bận quá, không có thời gian lên mạng để xem giúp mọi người được nữa. Sorry nhé..
Được cảm ơn bởi: michiyo90
Đầu trang

ngocalin
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngocalin »

E thấy nick anh Lê Kiên sáng, mong là có duyên với a.
Nhờ a luận giải lá số này hộ e với ạ. e có đi hỏi các topic khác mọi người nói lá e không có j đặc biệt, thế nhưng e thấy số e nó lận đận lắm ạ, nhất là tình duyên và tình bạn ấy ạ, a xem giúp e nhé.
thông tin của e nè
em sinh vào khoảng 23h ngày 11/01/1988 DL là nữ.
Là con thứ 2 trong gia đình có 3 anh em,. Dáng người cao, gầy, vai xuôi, mũi cao. Có một cái mụn ruồi mọc khoảng chừng 1 năm ở ngay gò thái dương, không đen lắm.
Tính tình ít nói, hay suy nghĩ tiêu cực, hay bị mỏi vai trái, đi khám nhiếu nơi mà chữa k khỏi. Gia đình căn bản
Hiện đang làm kế toán cho 1 doanh nghiệp nhà nước, ở trọ xa bố mẹ, độc thân. bố sinh năm 1958, mẹ sinh 1957, có 1 anh trai sinh 1984 chưa vợ, e gái sinh 1993 đang là Sinh viên. Không thân thiết với anh trai và e gái lắm.
Có ít bạn bè, chuyện tình cảm tới giờ vẫn cô đơn, có yêu 1 anh đã chia tay rùi ạ, nhưng e còn nặng tình lắm vì tính e không yêu ai lăng nhăng cả, nhờ a xem hộ liệu chuyện tình duyên của e có suôn sẻ không ạ.
CV của e đã ổn định hay chưa.
Hình ảnh
Đầu trang

michiyo90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi michiyo90 »

Anh lê kiên ơi, cho e hỏi một chút về chuyên xác định giờ với ạ, e ko xác định được e sinh giờ sửu hay giờ dần
Em sinh 3h15' sáng 19.11.1990 dương lịch
Theo như tính thông thường là qua 3h sáng là giờ dần
Nhưng e thấy nhiều sách cũng tính 3h20 mới là giờ dần
a giúp e xđ với ạ ?!
Đầu trang

Lê Kiên
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lê Kiên »

Nếu sau 3h là giờ Dần Em ạ, còn nếu không nhớ chính xác giờ sinh thì cần phải lấy 2 lá số giờ Sửu và giờ Dần để đối chiếu, nếu lá số của giờ nào khớp thì đó là giờ sinh của Em. Trường hợp như của Em thường khó xác định đúng chính xác giờ vì người phụ nữ lúc sinh rất đau và mệt nên rất khó xác định chính xác ranh giới giữa 2 giờ.
Đầu trang

trangsieunhan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trangsieunhan »

Chào các anh chị! Em cũng mệnh Phá Quân, cung Phu Liêm Trinh gặp Triệt đây ạ. Cũng lận đận chuyện tình cảm lắm ạ. Năm nay em 27 mà vẫn ế. Không biết đến bao giờ mới nổ ạ. Huhu :((

Hình ảnh
Đầu trang

Dung min
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dung min »

Các vị tiền bối, cao nhân luận giải giúp cháu lá số này có gì đặc biệt không ạ! Thân >:D< [-O<
Hình ảnh
Đầu trang

gaubong23
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gaubong23 »

Hic, đọc cái topic này sợ quá.Em cung phu thê LIÊM-Phá đồng cung đây.Có bác nào xem sơ qua giúp em có bao giờ số e lận đận tình duyên, sau này phải li dị hay lấy chồng 2 ko? ( lạy trời mong là không có, em luôn tin 2vc em là duyên nợ vì trước đó e cũng chấm dứt 1 cuộc tình 7 năm rồi ạ).Mong các bác xem giúp em với, cám ơn nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

biencankl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi biencankl »

À đây rồi, 1 lô to đùng :)) . Toàn các anh em họ nhà phá , liêm trinh tại cung Phu thê. Đọc xong cái topic nay` 40 tuổi lập gia đình cho nó đẹp :))
Đầu trang

kurenaitennyo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kurenaitennyo »

Ôi hôm này tìm đc topic này mới thấy nhiều chị em có lá số hao hao mình. Em cũng mệnh phá quân gặp tuần và thân cư phu có liêm trinh tại thân giống chị chủ topic nhưng lại còn thêm 1 bầy sao xấu nữa :(( . 24t rồi mà chưa bao giờ có người yêu, gặp ai thì người đó phải đi xa giống y như chị chủ top miêu tả hic hic. Em giờ cũng đang du học ở xa nữa, không biết công danh tình duyên thế nào:( Có anh chị nào biết xem giúp em với ạ, em cám ơn :(
https://lyso.vn/lasotuvi/2/225208 ... tennyo.jpg" target="_blank
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”