Xin học hỏi kinh nghiệm coi tướng qua hình người này

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Loveyhai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin học hỏi kinh nghiệm coi tướng qua hình người này

Gửi bài gửi bởi Loveyhai »

Kính nhờ các bác tướng số coi tướng bạn của em (người nam trong hình), để em học hỏi cách nhìn người chút đỉnh:) Người này năm nay 36t Tây. Các bác thấy gì?

Xin học hỏi.

Hình ảnh
Đầu trang

Loveyhai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin học hỏi kinh nghiệm coi tướng qua hình người này

Các bác không cho em ý kiến học hỏi à?:) Em muốn biết tướng số coi được thế nào...
Đầu trang

dahi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dahi »

Loveyhai đã viết:Kính nhờ các bác tướng số coi tướng bạn của em (người nam trong hình), để em học hỏi cách nhìn người chút đỉnh:) Người này năm nay 36t Tây. Các bác thấy gì?

Xin học hỏi.
Học cách nhìn người để kết bạn thì xem nhân cách thôi
Nhân cách anh trong hình ok, kết bạn được
Đầu trang

Loveyhai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có thể triển khai một chút được không bạn? Chứ nói kiểu đó, ai nói không được.

Nhìn người, ngoài tính cách, còn cả một chút tương lai thế nào, làm ăn chung tốt không, khắc vợ hại con hay gì không...nghe nói đều thể hiện trên mặt...
Đầu trang

Tantan91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tantan91 »

Nhìn một bức ảnh thì sao rõ dc.còn phong thái ,tướng đi cử chỉ.mỗi bức ảnh sẽ có sắc thái,góc độ khác nhau ko nhận xét dc .nhưng theo t theo bức ảnh này nhé người này là người giỏi nói.khéo léo .nếu để nói chân thành và chân thật thì t đoán là ko,t ko bảo người này gian nhé. Chơi thì cũng ở mức độ xã giao ko nên quá tin tưởng . Là người biết vươn lên ,có tham vọng lớn tuy nhiên ko thể làm to dc.chức vụ gọi là dc thôi.cũng gọi là có của.khuôn mặt ko nguy hiểm. Nói chung khắc vk con thì t chưa cảm nhận thấy ..t nhận xét có gì sai bỏ qua nhé
Trân trọng !
Đầu trang

Loveyhai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bạn nói đúng ở chỗ: khéo nói, tham vọng. Mấy ý khác không rõ hoặc không đúng. Anh này không làm chức vụ gì hết, vì anh ta làm ăn riêng. Nhìn hình coi được mấy ý thôi nhỉ. Coi tướng thiệt quá khó.
Đầu trang

chancuocdoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chancuocdoi »

Loveyhai đã viết:Kính nhờ các bác tướng số coi tướng bạn của em (người nam trong hình), để em học hỏi cách nhìn người chút đỉnh:) Người này năm nay 36t Tây. Các bác thấy gì?

Xin học hỏi.

Hình ảnh
đẹp zai
Đầu trang

Tantan91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Loveyhai đã viết:Bạn nói đúng ở chỗ: khéo nói, tham vọng. Mấy ý khác không rõ hoặc không đúng. Anh này không làm chức vụ gì hết, vì anh ta làm ăn riêng. Nhìn hình coi được mấy ý thôi nhỉ. Coi tướng thiệt quá khó.
Vì t ko biết anh này làm gì.nên t mới nói nếu có làm chức vụ gì thì cũng ko to hẳn dc. Vì chỉ thế thôi.chỉ là có của thôi chứ mãi mãi đi sau đứng sau .nhưng phải thế mới có của . Thực ra t cảm nhận thôi. T ko biết xem tướng đâu. Mong bạn thông cảm . Nhưng đừng quá tin người này vì người này có cách nói rất dễ làm người khác tin tưởng .tin ở mức độ vừa phải thôi. Cũng đừng quá nghi ngờ .
Nếu t có nói gì sai bạn bỏ qua nhé. T ko phải người nghiên cứu tướng số. T chỉ là hơi nhạy cảm chút thôi.nhìn bề ngoài cảm nhận theo suy nghĩ thôi
Đầu trang

Loveyhai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn bạn lắm. Bạn có thể giải thich cảm nhận của bạn về ý "đứng sau" không? Mình thấy ý đó hay hay. Ý bạn là người này làm gì không nên cầm đầu hoặc nên làm quân sư...?
Đầu trang

Tantan91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[quote="Loveyhai"]Cám ơn bạn lắm. Bạn có thể giải thich cảm nhận của bạn về ý "đứng sau" không? Mình thấy ý đó hay hay. Ý bạn là người này làm gì không nên cầm đầu hoặc nên làm quân sư...?[/quo
Theo cảm nhận của t thì người này rất khéo nói.dựa vào tài ăn nói của m mà lên mà dc người khác giúp đỡ.cầm đầu thì cũng dc nhưng ko thể phát triển .mọi việc sẽ rối tung lên.màko hiểu sao t cứ có cảm giác nhìn thoáng qua thì cảm thấy người này cũng có tướng có chút ấn tượng nhưng nhìn kĩ lại chút lại ko ưa .bạn cứ coi như người này " ngoại giao " tốt đi.
Vốn thì con người rất ít người tốt mà.t thì trẻ thôi.có khi ít tuỏi hơn bạn rất nhiều nhưng cho phép t xưng là bạn .t có thói quen đấy vs cả nguoi nhiều tuổi và ít tuổi.cũng vì t có những cảm giác như thế đôi khi có thể sai lệch nên đôi khi sẽ rơi vào tình trạng lonely.đây chỉ là cảm nhận của mình thôi.đánh giá vè bạn bè là cảm nhận mỗi người .đừng chỉ nghe nguyên người khác sẽ ảnh hưởng mối quan hệ của hai người.nhưng t nghĩ con người này chắc cũng ko tệ.ko hại ai đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”