Hội những người sinh phạm giờ kim xà thiết tỏa.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Hội những người sinh phạm giờ kim xà thiết tỏa.

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Tecpin đã viết: 00:38, 11/01/19 Mình có bé trai đầu bị phạm giờ kim sà thiết tỏa, mà mệnh của bé trong lá số tử vị lại ở Tuyệt có triệt nên rất lo lắng . Cháu đã được 13 tuổi, lúc sinh đã bị chết hụt 1 lần, cấp cứu kịp nên sống. Nay mình đăng lên nhờ mọi người chỉ cách giúp làm lễ ở đâu và nhờ thầy nào trong Sài gòn giúp hoặc có cách nào chỉ giúp, nuôi cháu rất vất vả. Mình mệnh hỏa cháu mệnh thổ, nhưng tuổi khắc mình mùi, cháu tuất . Cám ơn các thành viên trong nhóm. Có ai xem giúp số cháu đúng phải yểu trước 30 không ạ
Tôi biết 1 người mệnh Cự Nhật bị Triệt,công danh thành đạt,quyền cao chức trọng,đã về hưu,mệnh cũng phạm giờ kim xà thiết tỏa,nhưng hiện tại sức khỏe vẫn dồi dào,hiện tại gần 70 tuổi,con cái cháu chắt đông đủ.
Mọi lý thuyết chỉ là màu xám
Còn cây đời mãi mãi xanh tươi.
Nếu gia đình bạn không yên tâm,thì gia đình bạn nên làm nhiều điều thiện,nên phóng sinh,dạy cháu niệm Phật nhiều.Chúc gia đình bạn mọi điều tốt lành.
Được cảm ơn bởi: nhocvuive
Đầu trang

Tecpin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tecpin »

Mình xin cám ơn hai bạn lysoVietNam2016 và thatsat275 rất nhiều , đọc được comment của 2 bạn tâm mình an yên hơn. Mình đã cùng cháu phóng sanh và cố gắng tạo phúc cho cháu nhiều hơn bằng làm nhiều điều thiện .
Được cảm ơn bởi: nhocvuive
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Tecpin đã viết: 15:48, 15/02/19 Mình xin cám ơn hai bạn lysoVietNam2016 và thatsat275 rất nhiều , đọc được comment của 2 bạn tâm mình an yên hơn. Mình đã cùng cháu phóng sanh và cố gắng tạo phúc cho cháu nhiều hơn bằng làm nhiều điều thiện .
Phóng sanh, in kinh, đúc tượng. 3 việc ấy bạn cứ cùng con của bạn làm. 1 thời gian bạn sẽ tự trải nghiệm dc những điều tốt lành. Ráng niệm Phật nữa, nhé bạn.
Đầu trang

Phuongoanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phuongoanh123 »

Vào đây nghe các bác nói em cảm thấy yên tâm phần nào. Em nhờ các bác xem giúp em với ạ. Con em là bé trai, sinh lúc 12 giờ 10 phút ngày 1/3/2019 âm lịch. Mẹ sinh năm 1986, bố sinh năm 1984. Em xem trên mạng thì bé phạm giờ kim xà thiết tỏa. Các bác xem giúp em có đúng là cháu phạm giờ đó không ạ. Em cảm ơn nhiều ạ!
Đầu trang

Phuongoanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Làm ơn ai biết xem giúp em với ạ 😣😣😣
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Phuongoanh123 đã viết: 22:31, 08/05/19 Vào đây nghe các bác nói em cảm thấy yên tâm phần nào. Em nhờ các bác xem giúp em với ạ. Con em là bé trai, sinh lúc 12 giờ 10 phút ngày 1/3/2019 âm lịch. Mẹ sinh năm 1986, bố sinh năm 1984. Em xem trên mạng thì bé phạm giờ kim xà thiết tỏa. Các bác xem giúp em có đúng là cháu phạm giờ đó không ạ. Em cảm ơn nhiều ạ!
Bé "trai" giới tính thì đâu phải Kim xà.
Đầu trang

Phuongoanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác joienguyen ơi em không biết xem. Em xem trên mạng họ tính là phạm kim xà bác ạ. Như ý bác là con nhà em là con trai mà sinh giờ đó thì không phạm kim xà hả bác. Bác trả lời cụ thể giúp em với ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuongoanh123 đã viết: 22:31, 08/05/19 Vào đây nghe các bác nói em cảm thấy yên tâm phần nào. Em nhờ các bác xem giúp em với ạ. Con em là bé trai, sinh lúc 12 giờ 10 phút ngày 1/3/2019 âm lịch. Mẹ sinh năm 1986, bố sinh năm 1984. Em xem trên mạng thì bé phạm giờ kim xà thiết tỏa. Các bác xem giúp em có đúng là cháu phạm giờ đó không ạ. Em cảm ơn nhiều ạ!
Có cách tính trên mạng đó chị, nam phạm Thìn tuất , nữ phạm sửu mùi thì phải, nhưng k phải ai cũng phạm , trừ những ng ứng số, cái này phải dùng thêm 1 ít cách để kiểm tra. Cháu còn bé chị cứ chăm sóc tốt là ok .
Đầu trang

Phuongoanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 20:22, 09/05/19
Có cách tính trên mạng đó chị, nam phạm Thìn tuất , nữ phạm sửu mùi thì phải, nhưng k phải ai cũng phạm , trừ những ng ứng số, cái này phải dùng thêm 1 ít cách để kiểm tra. Cháu còn bé chị cứ chăm sóc tốt là ok .
Cảm ơn em. Chị đã lên mạng xem cách tính. Cháu sinh vào cung sửu phạm bàng giờ. Nhưng thấy nói bàng giờ mà bị cha mẹ khắc thì cũng coi như phạm kim xà tt. Cháu mệnh mộc, bố mệnh kim, mẹ mệnh hỏa không biết có coi là bị khắc không. Thôi chị cứ bán cháu lên chùa và chăm sóc cháu tốt như em nói là được nhỉ. Lo nghĩ cả tháng nay mệt mỏi cũng không giải quyết được gì. Cảm ơn em nhiều nhé!
Đầu trang

Thanhdat91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanhdat91 »

Xin các a chị cô dì chú bác giúp dùm e
E sinh năm 1991
Vợ e sinh năm 1995
Vk ck e mới sinh cháu vào lúc 17h30 ngày 2/5/2019. Phạm giờ kim xà.
Vậy cô dì chú bác nào có thể fho e pit giờ ngày thâng,hướng Thiên y để e giải bớt vận hạn cho bé dk ko ạ
E xin cảm ơn. Hậu tạ
Được cảm ơn bởi: Thanhdat91
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”