NGƯỜI NÀO BỊ TUẦN CUNG QUAN LỘC MÀ CÔNG VIỆC VẪN TIẾN TRIỂN THUÂN LỢI THÌ VÀO ĐÂY NHA

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
선미158
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NGƯỜI NÀO BỊ TUẦN CUNG QUAN LỘC MÀ CÔNG VIỆC VẪN TIẾN TRIỂN THUÂN LỢI THÌ VÀO ĐÂY NHA

Gửi bài gửi bởi 선미158 »

Cung Quan lộc của em bị triệt. Năng lực làm việc hạn chế và không có bằng cấp nhưng xin việc rất thuận lợi( tự thân không nhờ quan hệ hay tiền bạc). Kể cả khi em chán việc cũ thì lúc nhảy việc lại vào được công ty danh tiếng hơn, lương khá, chế độ và môi trường tốt hơn . Em còn trẻ nên không rõ có thăng tiến được không nhưng hiện tại thì công việc của em có nhiều cơ hội để phát triên.Số em đen đủi nhưng đường công danh khá hanh thông.
FB_IMG_1469436584211.jpg (83.64 KiB) Đã xem 1669 lần
Đầu trang

Tam_nhien
Chính thức
Chính thức

Re: NGƯỜI NÀO BỊ TUẦN CUNG QUAN LỘC MÀ CÔNG VIỆC VẪN TIẾN TRIỂN THUÂN LỢI THÌ VÀO ĐÂY NHA

Gửi bài gửi bởi Tam_nhien »

Anh thachcamdang , em mới được lên làm giám sát , cũng coi như gặp may mắn vì em mới đi làm . Đây cũng là bước đầu công việc của em thấy cũng thuận lợi dù ko ít thị phi . Nhưng em ngại cung quan lộc nô bộc em đều bị tuần triệt , ko biết có ảnh hưỏng ít nhiều gì tới sự nghiệp của em. Vả lại em có khả năng làm quản lí điều hành mọi người ko , cung nô bộc em bị tuần triệt vậy em ko điều hành được cấp dưới phải ko ? Năm nay có vẻ em khá may mắn chắc có lộc trời . Ko biết năm sau có thay đổi gì ko nữa ?
Hình ảnh
Đầu trang

thanhthao_2401
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhthao_2401 »

Nhờ mọi người xem giúp ạ, ls em bị Tuần triệt cung quan lộc luôn =.='
Mô tả sơ về công việc thì hiện tại em vẫn đang là sinh viên thôi, đã làm qua vài chỗ thực tập, đều do nỗ lực bản thân, thực sự đều là những nơi rất khó vào, nhưng về khả năng em được giữ lại sau khi tốt nghiệp là không cao (tháng 6/2017 em mới tốt nghiệp), vì nhiều lí do công ty ko có nhu cầu tuyển chính thức, hoặc môi trường cạnh tranh đấu đá, một phần là do bản chất ngành này là vậy (liên quan đến tài chính đầu tư), chỉ nhận chính thức người có kinh nghiệm ít nhất 2-3 năm.

Em muốn hỏi thêm về con đường công danh sau này của mình? có khó khăn lắm ko?
Xin cảm ơn :)
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

nttk101 đã viết:Em năm nay mới 26 tuổi nên nhìn chung về công việc vẫn chưa thể kết luận trước được điều gì. Bắt đầu từ cuối năm 24 tuổi em ra trường nộp hồ sơ đi làm, công việc vẫn ổn định cho tới thời điểm này, có hay chăng chỉ một chút thay đổi nhỏ về đặc thù công việc trong cơ quan.
gửi bác lá số của em, kính mong nhận được những lời khuyên hữu ích từ bác, em đang đặc biệt quan tâm nhiều đến công việc và tình duyên bác ah.
Em cám ơn bác!
Hình ảnh

you thì công viecj thì phải đi làm viec chay don chay dao chay bên ngoai thuong xuyen roi khong he co sụ co dinh dau cho du co muon ngoi 1 cho thi troi no cung bat phai chay

cong viec mang tinh chat tu van ky thuat dich vu ket hop voi an noi se hop voi ban 8->
Đầu trang

Jamie.Doan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Jamie.Doan »

Mình cảm ơn bạn Thachcamdang, huuthoai93 và bạn trungdhnv đã xem qua lá số của mình nhé. Mình học Luật, theo lời các bạn tư vấn chắc sẽ đi theo nghành này rồi. :x :x :x .
Nhưng mình có chút thắc mắc về sao Kình dương đắc địa, cho mình hỏi là sao kình dương có phải là hung tinh ko ạ? trường hợp lá số của mình có phải là Hung tinh đắc độc tọa thủ ko ạ? Nếu vậy nó có ảnh hưởng gì đến lá số VCD và có tuần hay ko?
Mong các bạn cho ý kiến ạ. :x :x :x
Cảm ơn nhiều ạ.
Đầu trang

mr.duong278
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mr.duong278 »

thachcamdang đã viết:
nttk101 đã viết:Em năm nay mới 26 tuổi nên nhìn chung về công việc vẫn chưa thể kết luận trước được điều gì. Bắt đầu từ cuối năm 24 tuổi em ra trường nộp hồ sơ đi làm, công việc vẫn ổn định cho tới thời điểm này, có hay chăng chỉ một chút thay đổi nhỏ về đặc thù công việc trong cơ quan.
gửi bác lá số của em, kính mong nhận được những lời khuyên hữu ích từ bác, em đang đặc biệt quan tâm nhiều đến công việc và tình duyên bác ah.
Em cám ơn bác!
Hình ảnh

you thì công viecj thì phải đi làm viec chay don chay dao chay bên ngoai thuong xuyen roi khong he co sụ co dinh dau cho du co muon ngoi 1 cho thi troi no cung bat phai chay

cong viec mang tinh chat tu van ky thuat dich vu ket hop voi an noi se hop voi ban 8->
Hình ảnh
bạn xem hộ cung quan lộc tớ với
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Tam_nhien đã viết:Anh thachcamdang , em mới được lên làm giám sát , cũng coi như gặp may mắn vì em mới đi làm . Đây cũng là bước đầu công việc của em thấy cũng thuận lợi dù ko ít thị phi . Nhưng em ngại cung quan lộc nô bộc em đều bị tuần triệt , ko biết có ảnh hưỏng ít nhiều gì tới sự nghiệp của em. Vả lại em có khả năng làm quản lí điều hành mọi người ko , cung nô bộc em bị tuần triệt vậy em ko điều hành được cấp dưới phải ko ? Năm nay có vẻ em khá may mắn chắc có lộc trời . Ko biết năm sau có thay đổi gì ko nữa ?
Hình ảnh

trường hợp nữ này khá thú vị cung quan đẹp quá mà bị tuần triệt 2 lớp cô lập luôn , nhưng

mênh hành tam hợp thủy áp chế hành tam hợp di hành hỏa , tam hợp di lại có cái thân hâu vạn đời sau , cung tài và phúc phối nhau rất đẹp , cung phu khỏi nói miễn chê

kiểu này nữ này có thê có biến cảnh như sau

điều kiện gia đình quá khá giả giàu có nên không phải lo đi xin việc buôn ba nộp hồ sơ như con người ta

- cha mẹ khá dòng họ cũng sung túc giàu có và quyền nữa , nữ này cũng có lúc xin việc nhưng đều không hài lòng về công việc nên xin nghỉ làm nhiều việc rồi đó , cách thức tham gia công việc tập thể nhóm của bạn khá kém vì quan và nô bộc ban bè bị tuần triệt cùng bao vậy , có khoảng cách với đồng nghiệp và sinh hoạt tập thể cũng có bạn nhưng ít lắm chỉ chơi với mất đứa cùng chí hướng và thấy thật sự chơi được và cần thiết thì mới chơi ,

tính chất công việc của bạn cũng khá là kín cứ như là 1 công chúa , điêp viên , kiều nữ , chính trị gia ít ai biết được nội tình bên trọng là gì , thiên hạ có dễ dị nghị bạn là 1 đường dây buôn bán món hàng gì đó rất đặc biệt khong danh cho người thường

nhưng độc ở chỗ cung tài và cung ảnh hưởng cung phúc xung chiếu nhau rất đẹp , liêm tướng hóa lộc có phá quân trợ lực , phá gă đia kiếp hỏa tinh thì thân đời sau phất mạnh tiền đâu cho hết

tam hợp thân phúc với thiên di , tham linh tinh có hỏa chiếu quốc tướng , nữ này di ra thế giới bên ngoài có uy thế có sự tiếp xúc với những người bạn có quyền tiền nhưng rất kín đáo kín tiếng ,

cunng phu nằm trong tam hợp phúc và di sát đắc vòng thái tuế lộc tồn ...nữ này công việc có chồng trợ lực rất nhiều , chồng dân buôn bán lớn nhé

cung quan tuan triệt không ảnh hưởng mấy tới cuộc đời của em đâu , vẫn cứ sung sướng như thường
Đầu trang

hoangvinhlyso
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hoangvinhlyso »

hoangvinhlyso đã viết:Bác xem giúp em coi, hiện tại công việc vẫn chưa mình mong muốn
Hình ảnh
các cao nhan chỉ giáo
Đầu trang

Tam_nhien
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tam_nhien »

thachcamdang đã viết:
Tam_nhien đã viết:Anh thachcamdang , em mới được lên làm giám sát , cũng coi như gặp may mắn vì em mới đi làm . Đây cũng là bước đầu công việc của em thấy cũng thuận lợi dù ko ít thị phi . Nhưng em ngại cung quan lộc nô bộc em đều bị tuần triệt , ko biết có ảnh hưỏng ít nhiều gì tới sự nghiệp của em. Vả lại em có khả năng làm quản lí điều hành mọi người ko , cung nô bộc em bị tuần triệt vậy em ko điều hành được cấp dưới phải ko ? Năm nay có vẻ em khá may mắn chắc có lộc trời . Ko biết năm sau có thay đổi gì ko nữa ?
Hình ảnh

trường hợp nữ này khá thú vị cung quan đẹp quá mà bị tuần triệt 2 lớp cô lập luôn , nhưng

mênh hành tam hợp thủy áp chế hành tam hợp di hành hỏa , tam hợp di lại có cái thân hâu vạn đời sau , cung tài và phúc phối nhau rất đẹp , cung phu khỏi nói miễn chê

kiểu này nữ này có thê có biến cảnh như sau

điều kiện gia đình quá khá giả giàu có nên không phải lo đi xin việc buôn ba nộp hồ sơ như con người ta

- cha mẹ khá dòng họ cũng sung túc giàu có và quyền nữa , nữ này cũng có lúc xin việc nhưng đều không hài lòng về công việc nên xin nghỉ làm nhiều việc rồi đó , cách thức tham gia công việc tập thể nhóm của bạn khá kém vì quan và nô bộc ban bè bị tuần triệt cùng bao vậy , có khoảng cách với đồng nghiệp và sinh hoạt tập thể cũng có bạn nhưng ít lắm chỉ chơi với mất đứa cùng chí hướng và thấy thật sự chơi được và cần thiết thì mới chơi ,

tính chất công việc của bạn cũng khá là kín cứ như là 1 công chúa , điêp viên , kiều nữ , chính trị gia ít ai biết được nội tình bên trọng là gì , thiên hạ có dễ dị nghị bạn là 1 đường dây buôn bán món hàng gì đó rất đặc biệt khong danh cho người thường

nhưng độc ở chỗ cung tài và cung ảnh hưởng cung phúc xung chiếu nhau rất đẹp , liêm tướng hóa lộc có phá quân trợ lực , phá gă đia kiếp hỏa tinh thì thân đời sau phất mạnh tiền đâu cho hết

tam hợp thân phúc với thiên di , tham linh tinh có hỏa chiếu quốc tướng , nữ này di ra thế giới bên ngoài có uy thế có sự tiếp xúc với những người bạn có quyền tiền nhưng rất kín đáo kín tiếng ,

cunng phu nằm trong tam hợp phúc và di sát đắc vòng thái tuế lộc tồn ...nữ này công việc có chồng trợ lực rất nhiều , chồng dân buôn bán lớn nhé

cung quan tuan triệt không ảnh hưởng mấy tới cuộc đời của em đâu , vẫn cứ sung sướng như thường
Cảm ơn anh Thachcamdang đã chia sẻ chi tiết nhiều thứ cho em . Đúng là ba mẹ em trước lúc sinh em ra cũng khá nhưng chắc do em kị tuổi quá nên bệnh tật triền miên , làm ăn lụn bại nên giờ cũng chật vật .
Cũng thấy may mắn vì đi làm vài tháng mà vượt qua đưọc nhiều ng thâm niên hơn để được lên chức . Nên cũng ko được lòng nhiều ng . Giờ thôi họ ghét thì cũng đã ghét , công việc của mình thì ráng làm tốt nhất thôi .
Còn về phu thê thì đến giờ em vẫn chưa mảnh tình vắt vai . Ko biết có phải do khó tính chuyên quyền quá nên ai cũng ko chịu nổi . Kiểu đàn ông thanh niên thấy em sẽ vắt giò mà chạy . Còn bạn bè thì đúng anh nói 100% , cùng chí hướng thì tới , ko cùng thì biến . Cảm ơn anh thachcamdang , lần nào hỏi anh cũng trả lời nhiệt tình !!!
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

선미158 đã viết:Cung Quan lộc của em bị triệt. Năng lực làm việc hạn chế và không có bằng cấp nhưng xin việc rất thuận lợi( tự thân không nhờ quan hệ hay tiền bạc). Kể cả khi em chán việc cũ thì lúc nhảy việc lại vào được công ty danh tiếng hơn, lương khá, chế độ và môi trường tốt hơn . Em còn trẻ nên không rõ có thăng tiến được không nhưng hiện tại thì công việc của em có nhiều cơ hội để phát triên.Số em đen đủi nhưng đường công danh khá hanh thông.

công việc khó tiến triển thuận lợi , vì cái thân hành động bị triệt bao vậy chăn đường cấm vân khóa chặt rồi , dù 30 trở đi triet nơi nhưng no sẽ nới từ từ nên phải chờ tới 40 tuổi thì công viec mới suôn sẻ được thật đáng tiếc , cái thân nằm ngay cung bị triệt nên thân bị triệt tiêu hành động luôn bị bế tắc ngăn cản khó mà làm được chuyên lớn lao =P~
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”