NGƯỜI NÀO BỊ TUẦN CUNG QUAN LỘC MÀ CÔNG VIỆC VẪN TIẾN TRIỂN THUÂN LỢI THÌ VÀO ĐÂY NHA

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thienluongthumenh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NGƯỜI NÀO BỊ TUẦN CUNG QUAN LỘC MÀ CÔNG VIỆC VẪN TIẾN TRIỂN THUÂN LỢI THÌ VÀO ĐÂY NHA

Gửi bài gửi bởi Thienluongthumenh »

mệnh của mình mới là éo le. Tài âm triệt, Quan dương tuần.Hiện tại mình đang làm kinh doanh nho nhỏ. Nhờ bạn xem giúp
Hình ảnh
Đầu trang

ptmn171
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: NGƯỜI NÀO BỊ TUẦN CUNG QUAN LỘC MÀ CÔNG VIỆC VẪN TIẾN TRIỂN THUÂN LỢI THÌ VÀO ĐÂY NHA

Gửi bài gửi bởi ptmn171 »

A thachcamdang xem e với. Hiện đang thất nghiệp. Liệu từ h đến cuối năm nay có xin đc việc k. Trong năm đã có vài cơ hội nhưng đều deny hoặc fail.
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

ptmn171 đã viết:A thachcamdang xem e với. Hiện đang thất nghiệp. Liệu từ h đến cuối năm nay có xin đc việc k. Trong năm đã có vài cơ hội nhưng đều deny hoặc fail.
Hình ảnh

năm nay thì còn có hy vọng có việc nhưng mà năm sau thì bảo đảm lại phải thất nghiệp cam đoan bằng danh dự luôn :((
Đầu trang

trang260214
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi trang260214 »

thachcamdang đã viết:người tiếp theo ?????
chưa repply iem kìa anh ^^
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

trang@ đã viết:Hic bác ngó hộ em với, hình như em không có duyên đăng lần nào là bài chìm luôn lần đó, hy vọng lần này em được tí duyên ạ
Em cung quan lộc cũng bị tuần, nhưng cũng thấy là cv cũng không đến nỗi quá xấu, em mới xin nghỉ chỗ cũ, hiện tại em đang xin vào bên bất động sản k biết có được suôn sẻ k [-O< , cung mệnh em tam hợp là hỏa, còn di tam hợp là thủy, mệnh bị yếu hơn, nhưng em thấy em ra ngoài cũng k có bị chèn ép quá mấy , không biết liệu có đúng k ạ, em là dạng gà mờ mong các bác ngó hộ với ạ

Hình ảnh
da thu bee ha be ha co dia khong thien hinh cung menh , quan bi tuan , va oai hon la than bi triet , lá số bệ hạ thần coi 2-3 lần rồi ...lá số này thần khó tìm ra cách để gỡ rối ...ý trời vậy :((
Đầu trang

giangdks
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi giangdks »

các bác xem hộ em với ạ. công việc thay đổi liên tục. lúc nào cũng phải lo nghĩ về tiền bạc. có công việc nào hợp với em không ạ. chứ cứ chuyển việc như này thì em đến mệt thôi
Tập tin đính kèm
giangdks.jpg (437.39 KiB) Đã xem 1654 lần
Đầu trang

trang@
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trang@ »

thachcamdang đã viết:
trang@ đã viết:Hic bác ngó hộ em với, hình như em không có duyên đăng lần nào là bài chìm luôn lần đó, hy vọng lần này em được tí duyên ạ
Em cung quan lộc cũng bị tuần, nhưng cũng thấy là cv cũng không đến nỗi quá xấu, em mới xin nghỉ chỗ cũ, hiện tại em đang xin vào bên bất động sản k biết có được suôn sẻ k [-O< , cung mệnh em tam hợp là hỏa, còn di tam hợp là thủy, mệnh bị yếu hơn, nhưng em thấy em ra ngoài cũng k có bị chèn ép quá mấy , không biết liệu có đúng k ạ, em là dạng gà mờ mong các bác ngó hộ với ạ

Hình ảnh
da thu bee ha be ha co dia khong thien hinh cung menh , quan bi tuan , va oai hon la than bi triet , lá số bệ hạ thần coi 2-3 lần rồi ...lá số này thần khó tìm ra cách để gỡ rối ...ý trời vậy :((
Hic xấu quá hả bác, mong bác xem giúp em việc em đang xin liệu được ổn k ah, em nên làm ngành gì thù đỡ ạ, liệu lấy chồng muộn có khá hơn k bác, mong bác chỉ giáo cho ạ :((
Đầu trang

Sr Hoang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Sr Hoang »

Anh thachcamdang oi, neu bi triet thi sao a, sau 30 e co khá hon.ko? cung quan nay a thay nhu the nao.ah?
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

người tiếp theo là ai vay ???? [-O<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cara nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cara nguyen »

Nghỉ ngơi trước cho đỡ mỏi mắt anh ah.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”